Freeman Mbowe: Kauli za Rais Magufuli Kagera hatari

Freeman Mbowe: Kauli za Rais Magufuli Kagera hatari

Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
hivi michango yote sio ilikuwa inatakiwa kupita kamati ya maafa? walijaribu kufanya tofauti na hapo kiliwakuta nini? [HASHTAG]#ask[/HASHTAG] rwakatare!
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Kabla ya kutoa komenti wasiliana na kumbukumbu ya ubongo wako, hukusikia serikali imepiga marufuku chama chochote wala mtu yeyote kupeleka misaada, hivi yale mahema ya Lwakatare yaliyokusanywa na polisi yalitoka Lumumba.
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana

Kwa nini RPC Kagera alimzuia Lwakatare alipokuwa anatoa misaada!
 
Chadema ni ile ya dr slaa.....hii ya mamvi utapeli mtupu.
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Atajengaje wakati ofis ya maana hawana,?unaweza shindwa kulipa kodi yako ya pango halafu ukajengee watu kweli?
 
Kwa hyo rais asingesema nao wasingekua na la kusema?

Hz siasa za kusubiri matukio na kusubiri kukosoa hotuba hii awamu ztawapeleka kibra wapinzani
Rais angetoa maneno ya busara kwa wafiwa Mbowe asingekuwa na cha kusema.
 
Hivi hawa chadema hawana hela, wanachama na hawajuani na watu ambao wangeweza kuwasaidia kuwajengea wananchi. Janga kamanhili wangelitumia kama uwanja wa kujiimarisha kisiasa kwa kuwasaidia wananchi baada ya kufokewa na Rais na kupoteza matumaini ya kusaidiwa na serikali.

Wangeanza hata na nyumba chache na kuzifikisha hatua nzuri nadhani wangejijengea heshima, huku kuongea kwenye vyombo vya habari kupinga kila kitu kinachosemwa ama kufanywa na serikali hakuna chochote kinachosaidia, tumeshachoka saxa tunataka kuona upinzani wenye meno. Upinzani unaoweza kuiwajibisha serikali pale inapokosea kwa vitendo.
Safari za uingereza na Ujerumani kwa viongizi wa chama ndo mpango mzima
 
Kumuelmsha chiz utapata kazi wanaofulaia hotuba yamuheshmiwa hawajai pata matatzo lait kama mamaako au dada ako ama baba kapata majanga kamayalyotokea kagera nakufa mm kama ungeshadadia hotuba ile
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Chadema hawakupeleka mchango? Nenda kaaangalie orodha ya michango.Tena Chadema walitaka kupeleka moja kwa moja kwa wananchi serikali ikawazuia.Wametoa kwa kamati ya maafa matokeo yake serikali imelamba
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Unaishi wapi wewe? Fuatilia kwa makini ujue ni jinsi gani Chadema na viongozi wake pamoja na wanachama walivyo shiriki na kuchangia kama wao maafa ya Kagera. Hapa kinachojadiliwa na kauli mbaya ambazo sio za Kitanzania kwa waliopata maafa
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Hataweza kufanya kitu. .Chama kapewa na baba mkwe mtei kwa pesa alizopata BOT ...yeye mwenyewe kauza chama kwa Lowasa ambapo pesa zake kapata akiwa waziri mkuu. ..they are not creative kwenye chochote. ...kwa hiyo siyo rahisi kuja na new strategies za aina yeyote duniani. ..THE END
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
wachukue hatua gani wakati watu walikatazwa kutoa misaada kwa waathirika mpaka ipitie serikalini au umesahau?watu si walikamatwa huko kwa kupeleka misaada?muheshimiwa mwenyewe tulimsikia akikataza watu akisema wanatafuta umaarufu kupitia janga la tetemeko.kama vitu vidogo kama hivi mnasahau kweli?
 

Attachments

Hivi hawa chadema hawana hela, wanachama na hawajuani na watu ambao wangeweza kuwasaidia kuwajengea wananchi. Janga kamanhili wangelitumia kama uwanja wa kujiimarisha kisiasa kwa kuwasaidia wananchi baada ya kufokewa na Rais na kupoteza matumaini ya kusaidiwa na serikali.

Wangeanza hata na nyumba chache na kuzifikisha hatua nzuri nadhani wangejijengea heshima, huku kuongea kwenye vyombo vya habari kupinga kila kitu kinachosemwa ama kufanywa na serikali hakuna chochote kinachosaidia, tumeshachoka saxa tunataka kuona upinzani wenye meno. Upinzani unaoweza kuiwajibisha serikali pale inapokosea kwa vitendo.
acha ujinga,serikali ilikataza misaada yoyote kwa wahanga pasipo kupitia serikalini,mbona mnasahau mapema hivi?
 
Gharika likimtokea mwenzako kabla haujapayuka yakupayuka ni vema ufanye kama vile limemtokea mama yako mzazi au ndugu zako kule chato.

Je ungeyaongea hayo uliyoyaongea? Mh sio poa hivo.
 
Likizo ya Christmas na mwaka mpya imeisha? ? Akamjulie hali lema huko Kisongo
 
Yeye na chama chake wamechukua hatua gani?Sukuwasikia hata michango ya chadema ikiwasilishwa.....this is bullshit.Kutafuta kiki kwenye hotuba ya Raisi hakuna maana yoyote.Yeye angechukua hatua ya kwenda kuwafariji na kuwajengea anachoweza ndio aje kupiga kelele....Mbowe hana nyimbo tena.Chama chake si kina ruzuku kubwa tu ....mbona hawajajenga hata nyumba moja....Je si wana mishahara wangejichanga tu kwa vile wana uchungu mkubwa zaidi kuliko Raisi.Otherwise pye pye pye hazina maana
Michango yote si mlithibiti nyie sasa atajengaje? Acheni kushabikia ujinga, MTU amekula rambirambi za wafiwa bado mnatetea.
 
Back
Top Bottom