Freeman Mbowe aanza ziara ya siku 6 Mikoani

Freeman Mbowe aanza ziara ya siku 6 Mikoani

Halafu baadaye Mapakacha yanaanza kulia eti Oooooh Chadema inatafuna ruzuku...!!! Nyambafu Mkiti wenu si alisema Vyama vya msimu havimtishi? Mwambieni tena arudie kauli ile Acheni kulialia...!!!

BACK TANGANYIKA
 
Twende kazi.Tulianza na Mungu Tutamaliza na Mungu.Mungu akulinde kamanda


swissme

MUNGU hapendi zinaa slaa anazin kila sku,MUNGU hapendi wizi mbowe na lema wanaiba had vitu vyao,MUNGU hapendi mtu kuropoka hii ndio sifa kuu ya lissu na mnyika,MUNGU hapendi unafki wakat msigwa ni no moko,usimtumie muumba wa mbingu na ardhi kwenye upuuz wenu,labda kama unamzungumzia lucifa
 
Mbowe anafuata nyayo za Zitto, Chadema imeshapoteza mvuto,habari ya mujini ni ACT Wazalendo
 
Nasikia eti wenye CCm yao wanamwandaa kimya kimya Hussein Mwinyi kuchukua kigoda cha Magogoni? Ya ukweli hayo?
 
MUNGU hapendi zinaa slaa anazin kila sku,MUNGU hapendi wizi mbowe na lema wanaiba had vitu vyao,MUNGU hapendi mtu kuropoka hii ndio sifa kuu ya lissu na mnyika,MUNGU hapendi unafki wakat msigwa ni no moko,usimtumie muumba wa mbingu na ardhi kwenye upuuz wenu,labda kama unamzungumzia lucifa
Nyie ndio wale mliosema Chadema inakufa baadala yake nyie ndio mnatangulia mstuni bila fimbo
 
Mbowe ameona ACT wazalendo inazamisha jahazi la Chadema, Mbowe hana uwezo wa kupambana kwa hoja na Zitto,
 
nimewaomba nyie mnaovaa pampas muache kutumia jina la muumba wetu lakin bado hamuelew sasa ntatumia nguvu,mpango wa MUNGU sio kuruhusu pombe na ushoga
 
Hiii safu ni kama vina mwanzo kati na mwisho lazima wataelewa tu
UKAWA NA CHADEMA N ni kama viwavi jeshi kwa hili mchakamchaka basi nchi ya ahadi naiona ileeee
 
Back
Top Bottom