Freeman Mbowe aanza ziara ya siku 6 Mikoani

Freeman Mbowe aanza ziara ya siku 6 Mikoani

Safi sana kamanda Mbowe kwa kazi iliyotukuka sana daima tutakuamini na kazi yako haitafutika.

Nimesikitika sana hapo kuwa polisi inafanya kikao na vyama ambavyo ni vya kwenye briefcase pekee havifanyi hata mkutano 1 mmoja Kwa mwaka havina viongozi wa mitaa na vijiji, madiwani wala wabunge. Wanaacha kuongea na vyama vyenye ushawishi kama CHADEMA, CUF, NCCR hawa polisi nashindwa kuelewa lengo lao ni nini

Kamanda umeongea pointi kubwa sana hapa.
 
nasmapesa kwa hiyo Mungu anapenda wezi wanaobeba fedha kwa mifuko ya sandarusi toka Benki??
Kibaraka mkubwa wa mafisadi wewe!!
 
Last edited by a moderator:
Hiki ndio chama tuitakayo; matumaini ya ukombozi yapo kwa CHADEMA.

Tunampongeza sana kamanda wa anga; Mh Mbowe
 
Huwezi kuwalaumu Polisi kwa kushindwa kuwasaidia wakati huohuo unawataka wasihudhurie mikutano yenu kwakuwa mnajilinda wenyewe.....ndo madhara ya kupata zero kidato cha sita
 
Asibaki mtu ofisini tunataka kusikia kila mbunge yupo jimbo tofauti na jimbo lake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom