Fredrick Sumaye kurejea CCM


R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.
 
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2007
Messages
1,146
Likes
465
Points
180
Lussadam

Lussadam

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2007
1,146 465 180
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.
M.A.V.I. matupu, nenda K.A.N.Y.E.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Kama anauhakika wa kushinda,kwa nini asijiunge na chama chochote, acheni kutumia matope.
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,726
Likes
7,925
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,726 7,925 280
CCM endeleeni tu kujifariji hivyo hivyo, hata Lowassa atarejea pia CCM baada ya kushinda urais 25/October. Pia Lipumba atarejea CUF baada ya Maalim Seif kushinda urais wa Zanzibar mwaka huu.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Amekwenda kuimarisha upinzani wakati ndo unazidi kuzorota kila leo
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,986
Likes
6,105
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,986 6,105 280
Mods...JF siku hizi mmeachia watoto wa div 5, hawajaenda jando, wananuka masaburi, wachafu, wanaharibu reputation ya miaka mliojijengea...

Piga ban huyu pumbavu kabisa.. shit..!!!

This is shit...!!!
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.
Huo ndo ukweli, Sumaye ni mpiga dili, kapewa feza kaona achukue then anakimbia, why mpaka sasa hajachukua maamuzi ya kujiunga na chadema au NCCR
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,726
Likes
7,925
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,726 7,925 280
Vijana wa CCM mitandaoni wamekata tamaa kabisa, kilichobaki kwao ni kuzusha ujinga ili kujipa faraja hewa.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Habari ndo hiyo, Magufuli hongera sana,upinzani umemezwa na mafisadi wajanja.
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,356
Likes
3,247
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,356 3,247 280
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.
Mkuu usiongee u.tumbo , huko CCM unafikiri nani atampokea?
Ukisha kuwa makapi hata kwenye dustbin ya CCM Sumaye atakuwa hafai!
Heri abaki huku huku kwetu.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Likes
3
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 3 0
Vijana wa ukiwa matusi hayasaidii jengeni hoja, kweli nayi tunamashaka na elimu zenu.
 
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
985
Likes
2
Points
33
Kaptula la Marx

Kaptula la Marx

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
985 2 33
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.

CCM endeleeni tu kujifariji hivyo hivyo, hata Lowassa atarejea pia CCM baada ya kushinda urais 25/October. Pia Lipumba atarejea CUF baada ya Maalim Seif kushinda urais wa Zanzibar mwaka huu.
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,055
Likes
1,620
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,055 1,620 280
Kumekuwa na kila dalili ya waziri mkuu mstafu ndg Sumaye kurejea CCM, mara baada ya uchaguzi mkuu mwezi ujao, ikiwa ni kutokana na uhakika ambao amekuwa akiusema kwenye mikutano yake kwamba uwepo wake Ukawa ni kwa ajili ya kuimarisha upinzani na sio kushika dola.

Watu wake wa karibu wamesema kiongozi huyo bado amekuwa na wakati mgumu katika kuchagua chama atakachojiunga japo awali viongozi wa ukawa walimwambia ajiunge na NCCR Mageuzi, hiyo imekuwa ni kutokana na halihalisi anayoiona katika umoja huo ambao unakabiliwa na migogoro kilapande,pamoja na viongozi wake wengi kuwa na ubinafsi badala ya kuangalia maslahi mapana ya taifa.

Mzee Sumaye mara baada ya uchaguzi anaweza kurudi CCM kwa sababu mpaka sasa amekili hatajiunga na chama chochote kipya cha siasa.Hii inathibitisha kuwa pamoja na kuwa msimamizi mkuu wa kampeni za mgombea urais kupitia Ukawa hana uhakika wa kushinda.
we jamaa ni muongo sana uko ka lu******r!
 
rehanishabani

rehanishabani

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
319
Likes
24
Points
35
rehanishabani

rehanishabani

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
319 24 35
Duh!!tamthilia tamu kuliko isidingo!
 
M

makuhaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
231
Likes
2
Points
0
M

makuhaba

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
231 2 0
ukirudia kutuma post km hizi nitakutukana tusi ambalo hujawahi lickia
 
M

makuhaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
231
Likes
2
Points
0
M

makuhaba

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
231 2 0
Hawa lumumba hawana nguvu mitandaoni,walianza kwa mbwe mbwe zote zimeisha
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809