Fredrick Lowassa, mbona kimya Bungeni?

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
410
500
Ni takriban miezi saba sasa tangu uwepo wa bunge hili, Mbunge wa Monduli Mh. Fredrick Lowassa hatujamsikia akichangia chochote kama alivyokuwa mtangulizi wake, Mh. Julius Kallanga aliyekuwa na makeke sana?

Au naye kajiunga kwenye kundi la Mh. Abood yule wa Morogoro asiyechangia bungeni?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,155
2,000
Mkuu ukiiangalia tu ' Body Language ' ya Fredy Lowassa huhitaji ' IQ ' kubwa kugundua kuwa huo Ubunge alionao sasa Yeye hakuutaka ila 'alishinikizwa' na 'kulazimishwa' na Hayati Mwendazake ili tu 'Kumfurahisha' na hata 'Kumpoza' Baba yake na 'Maumivu' pamoja na 'Mateso' ambayo CCM na Serikali yake walimpatia Mzee wa Watu ili tu 'Kumkomoa' na arejee rasmi Chamani ( CCM ) na akarudi kweli.
 

Mikono yenye Sugu

Senior Member
Jul 1, 2020
133
250
Kwa Monduli huyo ni mbunge-hasara tosha. Kwanza inasemwa ni chapombe wa kukata na shoka. Pili, huyo alibebwa na baba yake, hivyo maendeleo ya jimbo hilo yataendelea kutegemea ushawishi wa mzee huyo kwa watawala walio madarakani.

Wenye Monduli yao wanasema yule aliyeshika nafasi ya tatu kwenye maoni ndiye angetoa utumishi bora, lakini shida yake hakuwa na pesa za kuhonga.

Hasara nyingine ya Monduli ni baraza bovu la madiwani wanaoongzwa na mla rushwa aliyekubuhu. Huyo yuko hapo kushibisha tumbo lake huku halmashauri hiyo ikiendelea kuoza.

Sasa: Mbunge Bomu + Mwenyekiti wa Halmashauri Bomu = HASARA KWA MONDULI
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
3,829
2,000
Ni takriban miezi saba sasa tangu uwepo wa bunge hili, Mbunge wa Monduli Mh. Fredrick Lowassa hatujamsikia akichangia chochote kama alivyokuwa mtangulizi wake, Mh. Julius Kallanga aliyekuwa na makeke sana?

Au naye kajiunga kwenye kundi la Mh. Abood yule wa Morogoro asiyechangia bungeni?
Unataka aongee nini wakati Jimboni kwake anafanya mambo? Halafu hatafuti uteuzi tofauti na yule kichaa msukuma sijui anauwaza uwaziri tu. Akasome kwanza
 

Tony Laurent

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
2,482
2,000
Hivi kuwa mbunge mzuri lazima uwe unaongea ongea sana bungeni? Mbona wapo wanaongea mara kwa mara lakini michango yao inakuwa pumba tu.
Mnakumbuka yule aliyeongelea nguvu za kiume? Mwingine akataka kupanda juu ya meza!
 

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
410
500
Hivi kuwa mbunge mzuri lazima uwe unaongea ongea sana bungeni? Mbona wapo wanaongea mara kwa mara lakini michango yao inakuwa pumba tu.
Mnakumbuka yule aliyeongelea nguvu za kiume? Mwingine akataka kupanda juu ya meza!
Hao hawajengi hoja zenye mantiki na ni viti maalum hawana majimbo, ukiwa bubu wananchi wako hupeleki hoja zao kwa serikali, wananchi wamechagua mtu wa kwenda kuwasemea hoja zao
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
12,705
2,000
Ni takriban miezi saba sasa tangu uwepo wa bunge hili, Mbunge wa Monduli Mh. Fredrick Lowassa hatujamsikia akichangia chochote kama alivyokuwa mtangulizi wake, Mh. Julius Kallanga aliyekuwa na makeke sana?

Au naye kajiunga kwenye kundi la Mh. Abood yule wa Morogoro asiyechangia bungeni?
Wabunge wote wa ccm wako kma wamekaa wodi ya mirembe wakisubiria dawa
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
56,206
2,000
Sasa mtu amezaliwa
Amelelewa hajui wala hajawahi kuona shida

Sasa aanze kuzungumzia matatizo ya matundu ya vyoo,shida ya maji etc wakati shida hazijui

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom