Fourth Officialna.k.a mwamuzi wa nne

Fourth Officialna.k.a mwamuzi wa nne

Nyundo Kavu

Senior Member
Joined
Dec 6, 2011
Posts
186
Reaction score
85
Wadau, je kuna haja/ulazima wa kuweka "fourth official" katika mpira ilihali atashindwa kutambua goli limeingia au la na yeye yuko karibu kabisa na goli? imenisikitisha sana kuona UKRAINE wameaga mashindano kwa style ya uonevu. Endapo wangepata draw wange-qualify kucheza quarters...! Mwamuz wa nne anakula mshahara bure tu... Goal technology should be established!!!!!!!
 
Hata wangepata draw wasinge qualify.Ilikuwa lazima washinde kwani ingeangaliwa mechi yao na aliyesawa nao kwa pointi na ingekuwa France.Na kama unakumbuka France alishinda mechi na Ukraine 2-0 hivyo ilikuwa ni lazima Ukraine ishinde jana ili ku qualify.
Goli lao lilikuwa limepita mstari lakini sheria za mpira ni mpaka refa aamue ndio linakuwa goli halali.
 
Ulaya wana matatizo ya waamuzi toka wakina Collina wajiuzuru wameshindwa kuzalisha waamuzi bora angalia vioja vya waamuzi kwenye champion league kama penati siku ya mechi ya Ac milan na Barca na mwamuzi huyo huyo kachaguliwa kwenye mashindano ya mataifa ya ulaya
 
Back
Top Bottom