Formatting Removable Drive - Msaada


cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Wadau,

Nimekuwa natumia removable disk drive, ghafla ikapoteza mawasiliano (nikichomeka naambiwa the disk is not formatted) niki-format naambiwa 'Windows was unable to complete the format'

Je kuna uwezekano wa ku-recover hii drive au ndo imeshakufa nilale mbele?

Ushauri tafadhali.
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 79 45
Hiyo tayari imekorapti so you better go to nearest shop and buy a new one coz to perform recovery to that device is impossible
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,730
Likes
1,781
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,730 1,781 280
Wadau,

Nimekuwa natumia removable disk drive, ghafla ikapoteza mawasiliano (nikichomeka naambiwa the disk is not formatted) niki-format naambiwa 'Windows was unable to complete the format'

Je kuna uwezekano wa ku-recover hii drive au ndo imeshakufa nilale mbele?

Ushauri tafadhali.
upo tayari kwa command line mkuu! Wala usiitupe kama unajali
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,443
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,443 57 0
upo tayari kwa command line mkuu! Wala usiitupe kama unajali
Embu weka mkuu..hata yang nashangaa nikifungua inaleta mafile tu ndan ambayo sijui yametoka wap!! Na haifany kaz..embu weka maujanja wenda tukasaidika weng!!
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Hiyo tayari imekorapti so you better go to nearest shop and buy a new one coz to perform recovery to that device is impossible
Mbona WAHEED SUDAY anataka kuweka ma-command hapa, ngoja tumsubiri. Tutanunua ngapi kwa staili hii?
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,213
Likes
5,236
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,213 5,236 280
WAHEED SUDAY tuwekee basi mkuu hiyo command line maana hata mie niko kwenye tatizo kama hilo.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,730
Likes
1,781
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,730 1,781 280
Sorry wakuu si unajua si wengine tunaingia mara moja kwa siku huku jf kutokana na majukumu, haya twenden sasa
kwanza fungua command line as administrator kisha piga command zifuatazo zenye herufi kubwa kama zilivyo(hakikisha usb flash yako imechomekwa kwenye usb port)

DISKPART
LIST DISK (hapa itakuonesha disk zote zilizopo kwenye pc na ukubwa wake, angalia kama usb flash imesomwa)
SELECT DISK n (n=number ya usb flash yako unayoformat, hakikisha unajua ukubwa wa usb flash yako itakusaidia kuchagua kwenye command hii)
CLEAN
CREATE PARTITION PRIMARY
SELECT PARTITION 1
ACTIVE
FORMAT FS=NTFS
(hapa itaanza kuformat kwa asilimia, iache hadi ifike asilimia mia moja 100% na ikuletee sehemu ya kuendelea)
ASSIGN
EXIT
note: andika kwenye command line hayo maandishi makubwa tu, hayo mengine ni maelezo muhimu achana nayo, baada ya kumaliza hizo command unaweza kuiformat kama kawaida, kumbuka kuwa kwa kufanya hivi tayari usb yako ni bootable unaweza hata kuifanyia live disk kufangizia os mpya
Cc: cabhatica, LORDVILLE, stephot
 
Last edited by a moderator:
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Sorry wakuu si unajua si wengine tunaingia mara moja kwa siku huku jf kutokana na majukumu, haya twenden sasa
kwanza fungua command line as administrator kisha piga command zifuatazo zenye herufi kubwa kama zilivyo(hakikisha usb flash yako imechomekwa kwenye usb port)

DISKPART
LIST DISK (hapa itakuonesha disk zote zilizopo kwenye pc na ukubwa wake, angalia kama usb flash imesomwa)
SELECT DISK n (n=number ya usb flash yako unayoformat, hakikisha unajua ukubwa wa usb flash yako itakusaidia kuchagua kwenye command hii)
CLEAN
CREATE PARTITION PRIMARY
SELECT PARTITION 1
ACTIVE
FORMAT FS=NTFS
(hapa itaanza kuformat kwa asilimia, iache hadi ifike asilimia mia moja 100% na ikuletee sehemu ya kuendelea)
ASSIGN
EXIT
note: andika kwenye command line hayo maandishi makubwa tu, hayo mengine ni maelezo muhimu achana nayo, baada ya kumaliza hizo command unaweza kuiformat kama kawaida, kumbuka kuwa kwa kufanya hivi tayari usb yako ni bootable unaweza hata kuifanyia live disk kufangizia os mpya
Cc: cabhatica, LORDVILLE, stephot
Mkuu WAHEED SUDAY nimejaribu lakini ni Disk 0 tu inatokea nyingine haionekani. Shall I give up?
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,730
Likes
1,781
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,730 1,781 280
Mkuu WAHEED SUDAY nimejaribu lakini ni Disk 0 tu inatokea nyingine haionekani. Shall I give up?
unamaana kuwa haisomi usb flash kwenye hiyo command? Kama haisomi give up, kama inasoma try it again
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,889
Likes
202
Points
160
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,889 202 160
Sorry wakuu si unajua si wengine tunaingia mara moja kwa siku huku jf kutokana na majukumu, haya twenden sasa
kwanza fungua command line as administrator kisha piga command zifuatazo zenye herufi kubwa kama zilivyo(hakikisha usb flash yako imechomekwa kwenye usb port)

DISKPART
LIST DISK (hapa itakuonesha disk zote zilizopo kwenye pc na ukubwa wake, angalia kama usb flash imesomwa)
SELECT DISK n (n=number ya usb flash yako unayoformat, hakikisha unajua ukubwa wa usb flash yako itakusaidia kuchagua kwenye command hii)
CLEAN
CREATE PARTITION PRIMARY
SELECT PARTITION 1
ACTIVE
FORMAT FS=NTFS
(hapa itaanza kuformat kwa asilimia, iache hadi ifike asilimia mia moja 100% na ikuletee sehemu ya kuendelea)
ASSIGN
EXIT
note: andika kwenye command line hayo maandishi makubwa tu, hayo mengine ni maelezo muhimu achana nayo, baada ya kumaliza hizo command unaweza kuiformat kama kawaida, kumbuka kuwa kwa kufanya hivi tayari usb yako ni bootable unaweza hata kuifanyia live disk kufangizia os mpya
Cc: cabhatica, LORDVILLE, stephot
Nashukuru sana mkuu, nilikuwa na tatizo hilo, sasa nimefanikiwa kupitia maelezo yako mazuri. Asante sana, LONG LIVE JF.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,732