Foleni njia ya Goba kupita Makongo

Foleni njia ya Goba kupita Makongo

herman kwayu

New Member
Joined
Nov 4, 2016
Posts
3
Reaction score
2
Njia kuelekea goba kupitia Milimani then Makong imekuwa ba foleni mbaya sana, inatuumiza sana sisi wa goba haa ukizingatia njii hii inasav wakazi wa makongo, goba, madale, kimara, mbezi na sehemu zingine.
Unaweza kaa kw foleni for 3hours sehemu ya dk25 na mamlaka zipo tuu.

Ukifiatilia ni uzembe tuu wa wenge vyombo vya moto.

Mkuu wa wilaya ya ubungo wakati anakuja alikuwa na mkatakati wa kufuta hii foleni sasa sijui aliishi wapi.
Mheshimiwa alija na media kabisa. Atuambie plan sasa

IMG_1269.jpeg
 
Mkuu kabla hujatoa lawama kwa mamlaka husika tungependa kupata maoni yako, unaona njia zipi zitumike kuondoa foleni eneo hilo
 
Mkuu kabla hujatoa lawama kwa mamlaka husika tungependa kupata maoni yako, unaona njia zipi zitumike kuondoa foleni eneo hilo
kuna wanaolipwa kuja na maoni, wengine ni kutoa matatizo!
 
Back
Top Bottom