Flora mvungi arudisha pete ya uchumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Flora mvungi arudisha pete ya uchumba

Discussion in 'Entertainment' started by me4u, Oct 26, 2012.

  1. m

    me4u Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kuna tetesi zimezagaa kuwa flora mvungi baada ya kuvishwa pete ya uchumba kaivua na kumrudishia h.baba kwa madai kuwa ameona hafai kuwa mme mwema..mwenye habari zaidi atujuze HBABANAFLORAPETE.jpg
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,181
    Likes Received: 4,070
    Trophy Points: 280
    Flora Mvungi ni nani?wengine hatumjui
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    si kweli, niliongea nao wote wawili wakakana..Hbaba yuko Moro (jana) na flora yuko location ..si kweli!! Mod funga uzi huu!!Period.
     
  4. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    huyo flora mvungi ni nani?au kaandika vitabu gani na vingapi?/amefanya researches gani mpaka sasa..?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    wale call girls wa bongo movie
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    aje akanushe mwenyewe. mia
     
  7. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wangapi wamevua pete mpaka tushangae hili? maana mimi simfahamu, hata nikimfahamu inasaidia nini katika mstakabali wa taifa langu!
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ulimfungulia account humu??
     
  9. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Who is flora mvungi?? hizi topic zingine zipelekwe Global Publishers!
     
  10. S

    Sumu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,888
    Likes Received: 2,604
    Trophy Points: 280
    Dada yangu ambaye tulizaliwa naye baba mmoja ila mama tofauti karudisha ya kwake jana jioni, baada ya kuuona uzi huu machozi yamenitoka :confused2:.
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii habari hapa si mahala pake.
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 10,090
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    kama picha hiyo ni yeye anayevishwa pete, basi picha imeisha mshitaki kuwa yeye ndiye hafahi, mdada unavishwa pete wala hauonyeshi heshima na shukrani ya jambo unalofanyiwa na mwenzio, umesimama tu kama mlingoti wa simu au umeme wa dowans, khaa !!!
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Simple minds discuss people unlike great minds
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Intelligents discuss ideas!!!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Flora Mvungi ni nani hapa tz?
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Wale wale wa kina bongo movies kila siku kubadilisha wapenzi tu!!! Waneshajiuza kwa magazeti!!! Nilifurahi sana Jokate alivyomtambulisha Diamond "Sukari ya Warembo" wakati wa onesho la Reds!!! Khaa!!
     
  17. P

    Prof JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 180
    huyo sijui nani? eti flora mvungi ni ugonjwa gani? au ni jina jipya la ugonjwa wa ebola!!!



     
  18. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 618
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa sisi tufanyaje, bana jiheshimu muache kutulletea habari kama hizi hazina tija kwa taifa wala manufaa kwetu..!!! POTEA..



     
  19. m

    mmteule JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 80
    Wewe umetumwa na diamond........ Msimpake tope hbaba
    naona hii inalink na kumkaba diamond kumwibia idea ya wimbo wake. Shame on you. Lake zone guyz wako ngangari banaaaaaaaaa anakamuaaaa mpaka totoz la kichaga linasuuuzika babake no kurudisha pete.
     
  20. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    Yako mangapi yanakushinda? Acha umbea

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
Loading...