Flora mbasha na walinzi wake!!!!!!!!!!!!!!!!!

Flora mbasha na walinzi wake!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hapo ni Deteriorated Republic of Criminals (DRC), you should not expect less!
Sijui kama Congo kuna wahuni wanaofanya vurugu kwenye mikutano ya injili kwa maana ya kuwafanya hao askari wawazuie kusogea mkutanoni na kuuvuruga! Nadhani ni vurugu baina ya makundi ya kisiasa ambapo siraha za moto zinatumika. sijui kama hao askari wanaweza kuzuia risasi isimfikie Flora.
 
Hapo ni Deteriorated Republic of Criminals (DRC), you should not expect less!
mmh nimekusoma inaonekana always una - + - hauna - + +. Vipi baada ya mgomo wa walimu kwisha bado unafundisha kinyumenyume! just la curiosité! maana ulisema hata ukirudi shule utafundisha kinyumenyume.
 

ni ulinzi peke yake kweli
..........????????????????,,,,,,,,,,,


attachment.php
 
Ni suala la nchi aliyotembelea na mamlaka yake sio yeye (Mbasha) kama yeye. Take it easy mkuu
 
flora mbasha bonge la kada la ccm,..anakatikaga viuno kwenye kampeni za ccm,..hakuna upako hapo ni fisadi tu,..
 
Not real, Kabila anaonyesha ukarim kwa wa TZ waliomlea.
So ukienda kule na akajua basi utapata ulinzi wa uhakika anajua wa TZ si watu wa vita

so unataka kutupiga fix mtanz yeyeyote akiingia DRC anapewa huo ulinzi!
Flora mbasha ni public figure so she diserve such a security regarding state status!
 
Tuiombee DRC lakini siyo kuitunuku majina mabaya coz hata wao wangependa kuwa na aman kama yetu but wachache wameivuruga,je Tanzania tunajuaje kama tutabak na aman hii milele,je siku na sisi tukiwa wakimbiz alafu waanze kutupa majina mabaya tuna-feel ashamed na nch yetu,

yan nimekupendaje wangu!
Sio wote wenye ubongo wana akili ata walio mirembe wanao ila bora 2jue uko kule kuliko kuwa taahira kiasi unapoteza busara!
 
mmh nimekusoma inaonekana always una - + - hauna - + +. Vipi baada ya mgomo wa walimu kwisha bado unafundisha kinyumenyume! just la curiosité! maana ulisema hata ukirudi shule utafundisha kinyumenyume.
Kumbe ni Congo, ngoja nisepe.
 
so unataka kutupiga fix mtanz yeyeyote akiingia DRC anapewa huo ulinzi!
Flora mbasha ni public figure so she diserve such a security regarding state status!

Kumbe umelitambua hilo?
Sidhani kama atakuwa na habari na wa TZ wote wanaoenda kule sana sana nadhani wa aina hii.
LKN PIA KAMA UKIENDA KULE NA AKAWA NA TAARIFA NA WEWE NADHANI ATAKUPA ULINZI HATA KAMA WEWE SI PF KWA SABABU ANAIJUA KONGO NA ANAIJUA TZ.
 
sasa walinzi wa nini wakati kaokoka? jamani si analindwa na damu ya yesu?
 
Kwa majibu haya hapa chini kama jamaa hatakuwa hajakuelewa basi atakuwa na matatizo makubwa sana ambayo yanahitaji msaada kutoka kwa madaktari kutoka kuzimu!!!!!!

Umbea UNAKUSUMBUA, they didnt ask for it, but the goverment thought there is a need, that means the country isnt safe, wewe ni nani KUSEMA huoni sababu?
 
flora mbasha bonge la kada la ccm,..anakatikaga viuno kwenye kampeni za ccm,..hakuna upako hapo ni fisadi tu,..

Sasa Nyabhingi!!!hivihapa masuala ya chama yanakujaje,unajua mi nilishagakwambia kwamba wewe una upungufu wa akili unapaswa kupelekwa MIREMBE serious,yani wewe ni kuwatoa watu kwenye mada kila siku na mavyama yako hayo,CDM inakulipaeee?!acha ushamba wewe.
 
DRC ulinzi kupewa ni kitu cha kawaida sana hata asikari unawakuta wametanda barabarani..........................

Si ajabu kabisa hiyo.........
 
Back
Top Bottom