Flora mbasha na walinzi wake!!!!!!!!!!!!!!!!!

Flora mbasha na walinzi wake!!!!!!!!!!!!!!!!!

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Posts
1,527
Reaction score
1,113
Habari wana JF.. Me swali langu dogo ni kwamba kuna sababu gani za msingi kwa huyu mmama mwimbaji wa Nyimbo za Injili na mume wake kulindwa kiasi hiki??? Sijaona logic yake kwa uelewa wangu.. Pengine mnaweza kuwa na maoni tofauti na mimi na I can learn something through your Quotes. Welcome Wadau!!!!
I present..!!!!!


8.jpgcccongo.JPGDSCN8037.JPGmbsha.JPGmbasha.JPG
 
Habari wana JF.. Me swali langu dogo ni kwamba kuna sababu gani za msingi kwa huyu mmama mwimbaji wa Nyimbo za Injili na mume wake kulindwa kiasi hiki??? Sijaona logic yake kwa uelewa wangu.. Pengine mnaweza kuwa na maoni tofauti na mimi na I can learn something through your Quotes. Welcome Wadau!!!!
I present..!!!!!


Ni suala la kujali usalama ktk uinjilist kupitia uimbaji ktk nchi ambayo hali ya usalama haitabiriki
 
Umbea UNAKUSUMBUA, they didnt ask for it, but the goverment thought there is a need, that means the country isnt safe, wewe ni nani KUSEMA huoni sababu?
 
Hawa jamaa kwa utapeli na uhuni hawana mfano. Wanajua kuwa wabongo wanashabikia mambo ya Marekani ya supastaa na mabaunsa. Hivyo wanawaibia akina Mbasha kwa sababu wanapenda kuiga iga mambo ya Marekani. Nimependa term Deteriorated Republic of Criminals. Acha niongeze DRC ni Dead Ragtag Criminals. Hata hivyo tusiwacheke wakongomani kwa hata sisi wasanii wetu wanatupeleka kule kutoka Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenda Jamhuri ya Migongano ya Tanzia au tuseme Jumuia ya Mafisadi wa Tanzania.
 
Umbea UNAKUSUMBUA, they didnt ask for it, but the goverment thought there is a need, that means the country isnt safe, wewe ni nani KUSEMA huoni sababu?
using too much of your energy (save it)..!!! that's why I said nionavyo mimi and if i'm mistaken correct me from wrong.. stay calm....!!! hatugombani mkuu
 
Hawa jamaa kwa utapeli na uhuni hawana mfano. Wanajua kuwa wabongo wanashabikia mambo ya Marekani ya supastaa na mabaunsa. Hivyo wanawaibia akina Mbasha kwa sababu wanapenda kuiga iga mambo ya Marekani. Nimependa term Deteriorated Republic of Criminals. Acha niongeze DRC ni Dead Ragtag Criminals. Hata hivyo tusiwacheke wakongomani kwa hata sisi wasanii wetu wanatupeleka kule kutoka Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwenda Jamhuri ya Migongano ya Tanzia au tuseme Jumuia ya Mafisadi wa Tanzania.
well said mkuu
 
Huyu mumewe flora sijui stage show wake ananiachaga hoi. Hivi hapo amevaa viatu vya bluu kama shati ama macho yangu?
 
Kuna vita na fujo nyingi sana kule DRC so kila kusanyiko lazima serikali iweke ulinzi wa kufa mtu. Haitoshi kwamba kupiga nao picha basi ni walinzi wake. Yes ni walinzi but siyo her bodyguards!!!
 
yes ila inaonekana she hired them.

Not real, Kabila anaonyesha ukarim kwa wa TZ waliomlea.
So ukienda kule na akajua basi utapata ulinzi wa uhakika anajua wa TZ si watu wa vita
 
ukishakuwa maarufu kuna taabu zake ila kweli DRC si lele mama bora wamlinde tu
 
Tuiombee DRC lakini siyo kuitunuku majina mabaya coz hata wao wangependa kuwa na aman kama yetu but wachache wameivuruga,je Tanzania tunajuaje kama tutabak na aman hii milele,je siku na sisi tukiwa wakimbiz alafu waanze kutupa majina mabaya tuna-feel ashamed na nch yetu,
 
Back
Top Bottom