firstlady wa Tanzania hasikiki

firstlady wa Tanzania hasikiki

mpenyo

Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
19
Reaction score
3
Mama jk yupo wapi,tangu tumsikie kwenye matumizi ya fedha na mali za serikali wakati wa kampeni sijamsikia tena au ameenda kupumzika ulaya?
 
Mama jk yupo wapi,tangu tumsikie kwenye matumizi ya fedha na mali za serikali wakati wa kampeni sijamsikia tena au ameenda kupumzika ulaya?

Alimwambia JK baada ya kushindwa uchaguzi aachie ngazi akakataa, hivyo nafsi yake haitaki kushirikishwa na rais mwizi. Hamtamwona ng'o!
 
Anaondoa stress za uchaguzi na kufurahia ushindi!
 
Anatafakari kwa nini chama alichokipigia debe kinazidi kuelekea kaburini siku hadi siku!
 
images
 
Mambo yakitulia mtamuona,haya yaliyomshinda mumewe na ile kushindwa uchaguzi yanamyima nguvu ya kutoka....
 
Mama jk yupo wapi,tangu tumsikie kwenye matumizi ya fedha na mali za serikali wakati wa kampeni sijamsikia tena au ameenda kupumzika ulaya?

baba akiwa anaenda hospitali (ulaya na amerika) huzuga anakwenda kikazi.

mama akiwa anakwenda hospitali (ulaya na amerika) husepa kimya-kimya.
 
Mama jk yupo wapi,tangu tumsikie kwenye matumizi ya fedha na mali za serikali wakati wa kampeni sijamsikia tena au ameenda kupumzika ulaya?

Kampeni imeisha, sasa ni muda wa kula bata!

Wakati wa kula bata huwa hatupigi kelele kwasababu wachawi wengi!

 
kaenda kubadilisha damu, na yeye mgonjwa tu kama mkwere
 
Alishapata alichokuwa anatafuta sasa shida ya nini? Kama kuiba walishaiba sasa je?
 
mimi nilimsikia akilia kama mbwa pale kwenye maandamano arusha baada ya polisi kumpa kisago mpaka akavia damu! au siye huyo? nilikuwa nimejilaza na kausingizi kakanipitia kidogo. Au mnamaanisha First lady wa kuazima??
 
Miguu iliota sugu anajaribu kuipoza kidogo wajameni safari za kampeni zilikuwa nyingi na koo nalo linahitaji marekebisho kidogo maana aligeuka kuwa speaker wa chama cha majambazi kila kona ya nchi. Atarejea muda si mrefu NGO imeshaishiwa sasa lazima aanze na kuhamasisha wamama wababa oops!!! sorry wanawake na watoto nilikosea kidogo kusema akina baba ninyi fungu lenu analo mkulu teh teh hiyo ndio bongoland. Akili mukichwa.
 
Back
Top Bottom