firstlady wa Tanzania hasikiki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

firstlady wa Tanzania hasikiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpenyo, Jan 10, 2011.

  1. m

    mpenyo Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mama jk yupo wapi,tangu tumsikie kwenye matumizi ya fedha na mali za serikali wakati wa kampeni sijamsikia tena au ameenda kupumzika ulaya?
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,767
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Alimwambia JK baada ya kushindwa uchaguzi aachie ngazi akakataa, hivyo nafsi yake haitaki kushirikishwa na rais mwizi. Hamtamwona ng'o!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Shopping Paris
     
  4. H

    Hegelyakoni Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alichokitaka ameshakipata,apige kelele ya nini? piga wewe uliyeibiwa kura.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Anaondoa stress za uchaguzi na kufurahia ushindi!
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    aseme nini ?
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Anatafakari kwa nini chama alichokipigia debe kinazidi kuelekea kaburini siku hadi siku!
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo yakitulia mtamuona,haya yaliyomshinda mumewe na ile kushindwa uchaguzi yanamyima nguvu ya kutoka....
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hashycool mzee wa picha............LOL,thanks nimefurahi kumuona,i missed her.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    baba akiwa anaenda hospitali (ulaya na amerika) huzuga anakwenda kikazi.

    mama akiwa anakwenda hospitali (ulaya na amerika) husepa kimya-kimya.
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Si mlimnyamazisha wakati wa kampeni, ni msikivu, kanyamaza.
     
  13. k

    kayumba JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kampeni imeisha, sasa ni muda wa kula bata!

    Wakati wa kula bata huwa hatupigi kelele kwasababu wachawi wengi!

     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kaenda kubadilisha damu, na yeye mgonjwa tu kama mkwere
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Alishapata alichokuwa anatafuta sasa shida ya nini? Kama kuiba walishaiba sasa je?
     
  16. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maandalizi ya life bila ikulu!
     
  17. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nilimsikia akilia kama mbwa pale kwenye maandamano arusha baada ya polisi kumpa kisago mpaka akavia damu! au siye huyo? nilikuwa nimejilaza na kausingizi kakanipitia kidogo. Au mnamaanisha First lady wa kuazima??
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,667
    Likes Received: 1,183
    Trophy Points: 280
    Miguu iliota sugu anajaribu kuipoza kidogo wajameni safari za kampeni zilikuwa nyingi na koo nalo linahitaji marekebisho kidogo maana aligeuka kuwa speaker wa chama cha majambazi kila kona ya nchi. Atarejea muda si mrefu NGO imeshaishiwa sasa lazima aanze na kuhamasisha wamama wababa oops!!! sorry wanawake na watoto nilikosea kidogo kusema akina baba ninyi fungu lenu analo mkulu teh teh hiyo ndio bongoland. Akili mukichwa.
     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwache ale kuku, ungwe ya mwisho hii?????
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Anajirembua jamani, ili atakapotoka out iwe barabara.
     
Loading...