Filikunjombe: Serikali ya CCM imevaa miwani ya mbao

Filikunjombe: Serikali ya CCM imevaa miwani ya mbao

Binafsi ktk CCM 10 Nnaowaheshim na huyu jamaa ni mojawapo Wabunge wote wa ccm wangekuwa hivi upinzani Tz ungekuwa na kazi. Big up kwa kuwaelekeza Mwigulu na pu ngua ni mwenzie wa Mtela kuwa kazi za Nape wasizifanye wao na tena Bungeni. Naappriciate sana kazi yako
 
sidhani kama watafanya hivyo, hata hivyo yuko na mtaji mkubwa sana wa kisiasa ktk jimbo lake, hata akihamia JAHAZI ASILIA ATARUDI TU BUNGENI.
 
..huyu dogo tumuangalie kwa jicho la tofauti pia,inawezekana anajiandaa kutoka kwenda upinzani kwa kazi maalum pia,..ni mtazamo tu..
 
Deo ndiye mbunge pekee anayejitambua na mwenye kuelewa majukumu yake ndani ya ccm!!
2015 Tunakuhitaji CDM tuikomboe hii nchi.
 
Ndani ya ccm wabunge wasio wanafki ni wawili 2... Deo na Lugola..
Hao wengine ni mbulula..
 
Namkubali sana
Filikunjombe,maana huwa hana mambo ya kusifia,ni kusema ukweli
tu,kilichonishangaza wenzake hawampigii makofi,ila lusinde na wenzake
wakitukana,wanashangaliwa

Yale makofi machache yalitoka upinzani. Hebu angalia hili Li Kigola limeunga mkono mia kwa mia halafu malalamiko kibao.
 
Yaani kweli Bungeni ukuwasema wapinzani kwa lugha mbaya unasifiwa, kama jana Mkamia alivyoendelea baada ya kumtukana Sugu, leo Filikunjombe kalazimishwa kutoa neno miwani ya Mbao, ila ndo hivyo Waziri Mkuu hapo anapata machungu na kukumbuka yale majina ya wabunge waliosaini kutokuwa na imani naye, Filikunjombe alikuwa muwazi na si mnafiki kama wengine:rockon:

Miwani ya mbao ni tinted full ili uweze kuona unahitaji seremala mwaminifu atakaye toboa taratibu bila kukujeruhi kazi hiyo ni nzito badala yake bora kubadili wasio na miwani wanaoona vizuri bila matatizo.

Namshukuru sana Mh Kinana amewaambia CCM wasibeze kila kitu toka kwa wapinzani. Kama wanaweza kukubaliana nami ni kwamba ushindi wa Jimbo la Ubungo kwa mfano ulikuwa simple and clear kwasababu Hawa Ng'umbi alihamaki sana sasa hawa wamekuwa wakihamaki kila wanapoelezwa jambo hii inawapa mwanya mzuri sana Chadema.

Hizi kesi zilizopo mahakamani badala ya kuibomoa Chadema zimeiweka Chadema kwenye chart nzuri sana kwani wananchi kwa ahadi fake ambazo serikali ilizitoa na bado hazijatekelezwa ukiondoa yale ya Loliondo, wananchi wametokwa na imani kwa CCM.
 
Ndani ya ccm wabunge wasio wanafki ni wawili 2... Deo na Lugola..
Hao wengine ni mbulula..

Hata yule Ester Bulaya sio mbaya sana. Wana Ludewa wanaye mwakilishi
 
heshima kwenu wanajamvi,yaani tokea nimeanza kuangalia bunge la bajeti wiki iliyopita nimekuwa nikikerwa sana na baadhi ya wabunge ambao wanasimama kuchangia hoja ya bajeti tokea mwanzo wa hoja zaoa mpk mwisho ni wanaiponda bajeti nakuonyesha mapungufu yake katikakuwapelekea maendeleo wanachi alafu mwisho eti mbunge huyoyhuyo anunga mkono hoja tena kwa asilimia mia moja huu ni upuuzi naomba nirudie tena huu ni upuuzi raia yangu kwa wabunge kama unaona bajetii haikusaidii wewe na wanajimbo wako kuwaleteeni maendeleo tafadhali usiounge mkono hoja hata kama wewe ni mwana ccm,naomba mfuate mfano wa deo filikunjombe mbunge wa ludewa(ccm) ingawaje yeye ni ccm lakini hajaunga mkono hoja ya mjadala wa bajeti ya ofisi ya waziri mkuu kwa sababu ya propaganda endelevu za ccm mfano meli,raisi aliahidi lakini kila siku anawapiga kalenda na chenga,naomba kuwasilisha

Mbunge aamimbiwe kama anaunga mkono hoja 100% ni kwamba ina màana hiyo bajeti haina dosari na kwa sababu hiyo hawezi tena kutunisha misuli akiichana bajeti anayoiunga mkono 100%. Kinachokera ni kwamba watu hawa ni wasômi. Ndiyo maana serikali inajua hata ikipeleka upuzi kuna baadhi ya wapuuzi wataunga mkono baada ya kukosoa sana. Shame upon such MPs.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Deo Filikunjombe wewe ni jembe, hakika umewavua nguo na kuwaaibisha vidomidomi akiana Nchemba, Lusinde,Nkamia, Komba, Kigwangala, kuna yule wa Sikonge kwa ujumla wabunge wote wa CCM. Filikunjombe huko CCM hufanani nako, ndege wa rangi moja huruka pamoja, karibu kwenye kambi ya ukombozi.
 
wengi huwa ni wanafiki haiwezekani ucriticize bajeti mwanzo mpk mwisho alafu mwisho uunnge mkono hoja kwa asilimia mia moja
 
Deo Filikunjombe ni m2 makini.mzalendo na msemakweli,hongera sana 2nakuombea kwa Mungu uendelee hivyo kuwa mkweli.
 
Anasema wanafanya mambo kwa - funika kombe mwanaharamu apite. Anasema Waziri mkuu aliapa kuilinda katiba lakini sasa wnafanya kulindana.

Anasema bungeni kuna mawaziri 30 lakini wanaowajibika ni kama 10 na anaweza kuwataja.

Anasema tusifanye kazi za Nape Nnauye kule bungeni. Anasema tusiwabeze wapinzani kwa kila kitu

Huyu jamaa anaonekana moyo wake hauko tena CCM.

Bungeni leo asubuhi
Angalau huyu anatumia kichwa kufikiri
 
where r U m 23 Bocho Ritz come n support your fellow party member (Deo) please. I know mnakesha humu as nashindwa kufikiri kwamba pengine mpo bize na majukumu ya kimaisha to the extent mshindwe kuona thread hii isiyo na herufi zinazounda neno SLAA
 
,yaani tokea nimeanza kuangalia bunge la bajeti wiki iliyopita nimekuwa nikikerwa sana na baadhi ya wabunge ambao wanasimama kuchangia hoja ya bajeti tokea mwanzo wa hoja zaoa mpk mwisho ni wanaiponda bajeti nakuonyesha mapungufu yake katikakuwapelekea maendeleo wanachi alafu mwisho eti mbunge huyoyhuyo anunga mkono hoja tena kwa asilimia mia moja huu ni upuuzi naomba nirudie tena huu ni upuuzi raia yangu kwa wabunge kama unaona bajetii haikusaidii wewe na wanajimbo wako kuwaleteeni maendeleo tafadhali usiounge mkono hoja hata kama wewe ni mwana ccm,naomba mfuate mfano wa deo filikunjombe mbunge wa ludewa(ccm) ingawaje yeye ni ccm lakini hajaunga mkono hoja ya mjadala wa bajeti ya ofisi ya waziri mkuu kwa sababu ya propaganda endelevu za ccm mfano meli,raisi aliahidi lakini kila siku anawapiga kalenda na chenga,naomba kuwasilisha
 
Karibu kujiunga na makamanda Deo tunahitaji spirit kama hii kukomboa nchi,..
Mnataka aje kuwa kama Zitto?
Deo sio wa kaskazini na ni CCM damu,
Mageuzi/maendeleo ya kweli yatatokea ndani ya CCM na sio kwingineko.
 
Deo ndiye mbunge pekee anayejitambua na mwenye kuelewa majukumu yake ndani ya ccm!!
2015 Tunakuhitaji CDM tuikomboe hii nchi.
Hawezi kuhama CCM labda wamfanyie mizengwe, na sio rahisi sana akaingia CDM.Akitoka CCM akasimama kwa chama chochote kile atapata tena ubunge.na CCM Wameamua kumkomoa kwa kutopeleka maendeleo jimboni kwake.
 
Anasema wanafanya mambo kwa - funika kombe mwanaharamu apite. Anasema Waziri mkuu aliapa kuilinda katiba lakini sasa wnafanya kulindana.

Anasema bungeni kuna mawaziri 30 lakini wanaowajibika ni kama 10 na anaweza kuwataja.

Anasema tusifanye kazi za Nape Nnauye kule bungeni. Anasema tusiwabeze wapinzani kwa kila kitu

Huyu jamaa anaonekana moyo wake hauko tena CCM.

Bungeni leo asubuhi
Huyu jamaa nadhan ameshachagua destiny, huyu ni Mbunge wetu (wa CDM) mtarajiwa hapo mkoa wa Njombe/Jimbo la Ludewa. Kwa jinsi CCM isivyopenda kuelezwa ukweli juu ya dhurma na ubabaishaji wake. Hakika haiwezi kumrudisha huyu jamaa Ludewa. Huyu namkubali kama mwakilishi wa ukweli wa wananchi wake.

Naishauri CDM pamoja na mambo mengine, iongee na huyu jamaa ili ahamie CDM ili atuongezee nguvu na kasi mikoa ya kusini.
 
Back
Top Bottom