Filikunjombe: Serikali ya CCM imevaa miwani ya mbao

Filikunjombe: Serikali ya CCM imevaa miwani ya mbao

Yupo CCM ila anajua wajibu wake kama mbunge,wa kuisimamia Serikali awapo Bungeni,huku akitanguliza maslahi ya wananchi waliomtuma na taifa lake mbele.Wabunge wengi wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) wapo bungeni kukitetea chama na hivyo ni kana kwamba hawana muda kabisa wa kutafakari hoja(hata zenye manufaa kwa taifa) zinapotolewa na mwakilishi wa wananchi bungeni kutoka chama cha upinzani-muda wote ni kutafuta tu namna ya kupinga na kushindana. Kwa mwendo huu ni vigumu sana kufika huko tunakotaka kufika katika maendeleo ni kama bunge ni sehemu ya mashindano na kutafuta kuchekesha.Wananchi tunayaona na kufuatilia kwa makini pamoja na kuyapima yote wanayofanya huko na ni jukumu letu kuyakumbuka bila kusahau na kuwaadhibu wabunge wote wa namna hiyo hapo mwaka 2015,hii ni bila kujali ni kutoka CCM au upinzani bali ni kwa wote wanaoonekana kutofanya kilichowapeleka bungeni.
 
Mkuu! Sio kila mtu anawaza kuhamia CDM.Deo atavumilia mpaka mzee wa visasi(Fastjet) aondoke madarakani.Anajua ipo siku CCM wataelewa alichokuwa akitamka.
Kwani hayo yanayoendelea sasa hivi jimboni kwake kwa kutokupeleka fedha kwa miradi ya maendeleo wewe huoni kuwa ni mizengwe???Au unadhan mizengwe ni nini hasa? au unadhan ni kwa nini anatoa povu hapo bungeni? Kwa akili ya haraka kabisa, huwezi ukafkiria chama chochote kile cha upinzani, kabla ya kukifkiria chadema. Nadhan Deo hana tatizo la kufkiri, obvious ideal option kwake itakuwa ni Chama kikuu cha upinzani Tanzania.
 
Moyo wa ukweli siku zote ni mafanikio na maendeleo. Utumwa ni dhambi, naukweli siyo upinzani wa maendeleo
Ni Mbunge pekee ambaye amenifanya niamini kuwa ndani ya ccm kuna watu wako huru.Lakini nahisi utaratibu wa Mbunge huyu una gharama kubwa kwa siasa zake ndani ya Ccm.
 
Mnataka aje kuwa kama Zitto?
Deo sio wa kaskazini na ni CCM damu,
Mageuzi/maendeleo ya kweli yatatokea ndani ya CCM na sio kwingineko.

Pitia Lumumba uchukue chako mkuu umeshamaliza kwa leo nahisi akina mwigulu na nape wameiona hii!!
 
SAFI!! uPINZANI NDIYO KAMA HUU. SIYO KILA KITU WANACHOSEMA WAPINZANI NI KUTUPA KAPUNI. MBONA WANAYOYASEMA YANAAKISI UHALISIA WA MAMBO MTAANI??? CCM WANAISHI NCHI GANI, SIAMINI KAMA WANAISHI HAPA TANZANIA! Ops! Wao wanaishi kwa KUEPA....mh

Josam napita tu nikiwatafuta wa - TANZANIA WENZANGU, hebu thibitisha kauli yako angalau sifia 1 zuri la CCM!!!
 
kuna utaratibu wa kubadilishana wafungwa kati ya nchi na nchi nyingine, i wish kungekuwa na utaratibu wa kubadilishana wabunge kati ya chama na chama kingine....angalau mbadala umeonekana, najuta sikutoa maoni haya kwenye tume ya katiba mpya
 
Yuko CCM ila moyo wake bado unaenda na watanzania..Nilicheka jana wakati mwenyekiti wa Samba akianza kuchangia kwa kuwabeza wapinzani halafu baadaye akapukutisha maeneo ambayo CCM imeshindwa kwa muda mrefu kuyafanyia kazi...Barabara, maji, elimu(Tabora Boys) nk...Unaweza kuwashangaa wengi wa wabunge wa CCM kama kweli walishinda ki-halali na kama wana mpango wa kugombea tena au washaona maji shingoni...Yuko juu DEO!
 
Mnataka aje kuwa kama Zitto?
Deo sio wa kaskazini na ni CCM damu,
Mageuzi/maendeleo ya kweli yatatokea ndani ya CCM na sio kwingineko.

pamoja na kuwa verified user huoni aibu kuendelea kukumbatia siasa za ukanda na ukabila? wewe ni kuwadi wa siasa? kama sio mbona unamjibia Deo?anyway angekuwa ccm damu kama mwigulu au bwana matusi lusinde angekataa kupitiisha bajeti ya waziri mkuu ambaye ndiye mwenyeketi wa wa wabunge wa ccm na kiongozi wa serikali ya ccm bungeni? Anyway huenda nakosea kukuuliza yote haya maana wewe pia ni miongoni mwa waliovaamiwani ya mbao kwa mujibu wa kamanda Deo!
 
Huyu Deo na yule Kange Lugora huwa hawapepesi macho wala kumung'unya maneno, kijiko anakiita kijiko, embe analiita embe, hawana muda mchafu wa kutoa sifa za kijinga, hii ndio aina ya wabunge tunaowataka kwasasa hivi hapa Tanzania
 
Mkuu! Sio kila mtu anawaza kuhamia CDM.Deo atavumilia mpaka mzee wa visasi(Fastjet) aondoke madarakani.Anajua ipo siku CCM wataelewa alichokuwa akitamka.
CCM wataelewa chama kikishakufa??? wewe huon kuwa mwisho wa ccm umeshafika?? au unataka Deo asubirie had kimfie??? Ni kweli sio kila mtu anawaza kuhamia chadema, ila watu wenye akili timamu wote wanafkiria (na wala sio kuwaza) kuhamia chama kikuu cha upinzani.
 
Huyo ni mtu aliyefilisika kifikra na kihoja,ndio maana anakimbilia,udini,ukanda na ukabila...aibu kubwa

Sera za udini, ukabila na ugaidi ni matunda ya serikali hii dhaifu ya Chama Cha Mapinduzi chini ya uongozi dhaifu wa Jakaya Kikwete. CCM kwa kuishiwa mbinu za kuwashawishi watanzania kuiunga kutokana na dhulma nyingi zisizo kifani ilizowafanyia, imetuma vijana wake humu kwenye mitandao kuendeleza sera za udini na ukabila ila kuendelea kuwahadaa watanzania wanaopita kwenye mitandao hii!, hata hivyo kutokana na uelewa mpana wa watumia mitandao, hao vibaraka wa CCM wamejikuta wapo peke yao, hakuna anayewaunga mkono, huku kila mmoja akimiliki ID zaidi ya kumi!. Watanzania karibu wote sasa wameshaamka, propaganda hizi za kipuuzi za CCM ni hatari ila hawatafanikiwa, tumeshawajua.
 
Miwani ya mbao ni tinted full ili uweze kuona unahitaji seremala mwaminifu atakaye toboa taratibu bila kukujeruhi kazi hiyo ni nzito badala yake bora kubadili wasio na miwani wanaoona vizuri bila matatizo.

Namshukuru sana Mh Kinana amewaambia CCM wasibeze kila kitu toka kwa wapinzani. Kama wanaweza kukubaliana nami ni kwamba ushindi wa Jimbo la Ubungo kwa mfano ulikuwa simple and clear kwasababu Hawa Ng'umbi alihamaki sana sasa hawa wamekuwa wakihamaki kila wanapoelezwa jambo hii inawapa mwanya mzuri sana Chadema.

Hizi kesi zilizopo mahakamani badala ya kuibomoa Chadema zimeiweka Chadema kwenye chart nzuri sana kwani wananchi kwa ahadi fake ambazo serikali ilizitoa na bado hazijatekelezwa ukiondoa yale ya Loliondo, wananchi wametokwa na imani kwa CCM.

Seremela mwaminifu hayuko tena zaidi ya kutoboa na macho ya uwoga na uwongo yapate kuzaliwa mapya!!
 
Kuna falsafa moja inasema, ''simamia dhahiri busara yako kwa kusema ukweli hata kama unawachoma watawala,kwani utakua umeiokoa jamii na mtawala pia''. Hili ndio alilolifanya Mh.Deo. Nawasilisha....
 
Yule jamaa ni jembe sio siri. CCM lazima watampiga chini awamu ijayo

Wakimpiga chini, unajua atakwenda wapi....nafikiri atatangaza kuwa anajiunga na CDM na kuendeleza kazi za ubunge.
 
Namkubali sana Filikunjombe,maana huwa hana mambo ya kusifia,ni kusema ukweli tu,kilichonishangaza wenzake hawampigii makofi,ila lusinde na wenzake wakitukana,wanashangaliwa
Mazuzu huwa yanashangilia mazuzu wenzao!!!masisiem ni mazombi labda Deo tu ndio amejitambua!!
 
CCM wataelewa chama kikishakufa??? wewe huon kuwa mwisho wa ccm umeshafika?? au unataka Deo asubirie had kimfie??? Ni kweli sio kila mtu anawaza kuhamia chadema, ila watu wenye akili timamu wote wanafkiria (na wala sio kuwaza) kuhamia chama kikuu cha upinzani.
Hahahahahah! Maneno haya nitayarudia tena, baada ya kesi ya ugaidi.Ngoja nimpelekee nakala rafiki yangu Mwigulu Nchemba
 
Last edited by a moderator:
Yule jamaa ni jembe sio siri. CCM lazima watampiga chini awamu ijayo

Hata yy analijua hilo;CCM mtu wao ni Mama Pinda Chana(MB-Viti maalum)na tayari hata kaisha anza kuzunguka Ludewa!

Deo Haule HAWEZI SHINDA KURA ZA MAONI CCM-LUDEWA 2015 lkn ANAWEZA SHINDA UBUNGE HATA AKISIMAMA KAMA MGOMBEA BINAFSI!

Je yupo tayari kuiacha CCM ili arudi tena bungeni kama MBUNGE bila kupitia CCM?
 
Back
Top Bottom