Dogoli kinyamkela
JF-Expert Member
- Nov 21, 2024
- 2,845
- 5,077
FIKIRIA WANAOMEZA ARVZ KILA SIKU 😢 😠😢
Wagonjwa wa lile janga na HOMA ya INI
Nawahurumia sana natamani watoke huo utumwa.
Wao wanaambiwa zinafubaza-Lakini Madhara yake hawaambiwi dah moyo umekufa ganzi maana nina majirani wana hizi mambo.
Wagonjwa wa lile janga na HOMA ya INI
Nawahurumia sana natamani watoke huo utumwa.
Wao wanaambiwa zinafubaza-Lakini Madhara yake hawaambiwi dah moyo umekufa ganzi maana nina majirani wana hizi mambo.