figganigga anawatakieni sikukuu njema

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,823
2,000
napenda kuwatakia sikukuu njema yenye furaha tele memba wenzangu wote wa jamiiforums. Hizi salaam zimfikie pia Invisible na mamoderators wenzake. mungu azidi kuwabariki.
merry+xmas.gif



mia
 
Last edited by a moderator:

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Jan 31, 2011
3,403
2,000
wewe zisikufikie bali zikuage kwakua zinatoka kwako kuja kwetu.hasante kwa kuzitumia,binafs nimezipokea kwa moyo wa furaha na ziku hapa moyoni mwangu
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,314
2,000
Sante mkuu japo sikuku kwangu hapo poa sana kivile ila mia mkuu
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
0
napenda kuwatakia sikukuu njema yenye furaha tele memba wenzangu wote wa jamiiforums. Hizi salaam zimfikie pia Invisible na mamoderators wenzake. mungu azidi kuwabariki.
merry+xmas.gif



mia
unajipendekeza kwa mamodi eh?mia.mia.mia
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom