FFU Convoy On Mandela Road | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FFU Convoy On Mandela Road

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 1, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Jamani eh, tuhabarishane.

    Nimepishana na msafara wa FFU wakiwa 'kamili'. Askari, gari la maji ya upupu, binduki.

    Walioko kwa Mnyika au kwa Mdee watujuze zaidi.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,342
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Haiwasaidii, sis tumeshayajua matokeo!!!

    Wanaingiza jeshi mtaani kabla ya Tume kutangaza, ili kudhibiti uchakachuaji...

    Matokeo tunayajua Jaji Makame... Acha hizo...
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,660
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    pishilia mbali,,tafadhalini askari mliotumwa hatuhitaji vurugu lenu
    na chochote kinachotia mashaka lazima wanainchi wakifatilie

    tukubaliane na matokeo yoyte tu ya halali
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Waje hadi na vifaru lakini ukweli ndio huo umeishajulikana
     
  5. M

    MOMO Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Be careful guys...hii kitu tusiingizie doa kwa kuwapa nafasi hao majeshi ku-act. Amani tumeilinda mpaka dakika hii hivyo tuendelee hivi na don't act stupid. Wote waliokuwa na profiles mbaya tayari wamekwisha kuwa fired kwa kura yako hivyo take it easy. No fujo no fujo.:nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  6. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 899
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani kwa majimbo ambayo ni confirmed, tafadhali mwageni data hapa; tutawatumia kwenye simu zao za mkononi ili wajiulize kama amri walopewa ni sawa kuitii au la! Natumai watachanganya na za kwao kisha watachukua uamzi sahihi! Weraaaaaaa Weraaaaa!
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    I hope the police are just taking care of the whole situation. I don't think they can act stupidly this time.
     
  8. d

    dsamanga Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa ifike kipindi askari wetu watumie akili si kila kitu amri'Watuache na Nchi yetu tunapenda Amani ' wakaombe mech Afganistan lol .PEOPLES POWER
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Polisi ya Bongo haitabiriki mkuu. Ni kama jibwa tu likiamrishwa na bwana wake ana'act tu.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,709
    Likes Received: 3,221
    Trophy Points: 280
    Mimi sidhani kama wana nia mbaya au ni uchakachuaji wowote ule....................tuwape faida ndogo ya kuaminika............
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    NEC si mtangaze ata hayo ya awali
     
Loading...