• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Feeling lonely

leoniamahela

leoniamahela

Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
12
Points
0
leoniamahela

leoniamahela

Member
Joined Nov 18, 2013
12 0
Habar zenu..? Nahtaj rafiki wa kiume ambae yupo single kama mimi tuwe tunachart na if god wishes tuwe wapenz hatimae tuoane... Sihitaj kuwa diss appounted jaman
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
467
Points
195
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
467 195
god ata wish, utapata mpenzi.
Mwombe God akupe mume.
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Points
2,000
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 2,000
Pole dawa ya kumpata mmwenza ni goti tu, mengine yooote mbwembwe mpenzi. muombe Mungu atakupa kwa wakati usijeparamia mapepo bure humu.

Binafsi Nilishawahi kutana na mwa JF mmoja (tena kirafiki tu na si ki upenzi zaidi) niliumwa kichwa kwa wiki nzima karibia kufa hadi nilipopelekwa kupata maombi ya deliverance (si uongo). lile lilikuwa pepo nahisi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
35,377
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
35,377 2,000
jamani mjitokeze, kuna nafasi ya kazi huku kwa leoniamahela ....ila Hebu taja sofa zako!
 
Last edited by a moderator:
leoniamahela

leoniamahela

Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
12
Points
0
leoniamahela

leoniamahela

Member
Joined Nov 18, 2013
12 0
Sifa zip ww atakaekuwa interested atanifata PM
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,734
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,734 2,000
ungejinyambua kidoga watu wapate mwanga ....
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
689
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
689 225
Habar zenu..? Nahtaj rafiki wa kiume ambae yupo single kama mimi tuwe tunachart na if god wishes tuwe wapenz hatimae tuoane... Sihitaj kuwa diss appounted jaman
nimeku pm
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,441
Points
1,195
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,441 1,195
Habar zenu..? Nahtaj rafiki wa kiume ambae yupo single kama mimi tuwe tunachart na if god wishes tuwe wapenz hatimae tuoane... Sihitaj kuwa diss appounted jaman
Utawapata kibao sana
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,567
Points
2,000
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,567 2,000
mume mwema hutoka kwa Mungu na il umpate unahtaj kusal...all the best mdada.
 
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
276
Points
170
M

Mavotah

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
276 170
Kizuri chajiuza na kibaya chajitembeza
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,718
Points
1,225
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,718 1,225
Hakuna ajuae siku wala saa atakayepata mume ama mke mwema...

Kila njia ni sahihi... Go ahead sis
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,060
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,060 2,000
Huko unakoishi wanaume hawapo binti?

Habar zenu..? Nahtaj rafiki wa kiume ambae yupo single kama mimi tuwe tunachart na if god wishes tuwe wapenz hatimae tuoane... Sihitaj kuwa diss appounted jaman
 
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Messages
1,084
Points
1,500
D

Dublin

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2013
1,084 1,500
Habar zenu..? Nahtaj rafiki wa kiume ambae yupo single kama mimi tuwe tunachart na if god wishes tuwe wapenz hatimae tuoane... Sihitaj kuwa diss appounted jaman
WEWE!!? Chunga sana ulicho nacho asije muovu akakunyang'anya!
 

Forum statistics

Threads 1,403,308
Members 531,177
Posts 34,420,006
Top