Fastjet ni balaa.......


D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
208
Points
195
D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
208 195
Mambo ya Fastjet ,Jana kuna rafiki yangu ametoka dar ,kushuka pale KIA dUH..alidhani yupo UBUNGO BUS TERMINAL ... Cha kufurahisha nusu walioshuka walikuwa wanaulizia bodaboda maarufu kama (TOYO) zinapatikana wapi...
 
Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
162
Points
195
Mnwele

Mnwele

Senior Member
Joined Feb 4, 2010
162 195
FastJet ni vizuri watabadilisha saikolojia ya watumiaji wa ndege. Niko hapa JNIA naelekea KIA na precision but nachokiona hapa ni great kwa watanzania. Watu ni wengi na wengi ni abiria wa FastJet. Nimefurahi sana kwamba at last haya mambo ya ukiritimba ni unyonyaji. Wacha ndugu zetu watumie hizi fursa za ubapari sometime zinaunafuu wake. Dege moja la FastJet linaruka hilooooo full board!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
kesho ngoja niende nika mpe salamuuu Arushaone, alafu nika mcheki ciello
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Wakuu Arusha sijawahi fika ngoja nioshe nyota kwa fastjet
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
FastJet ni vizuri watabadilisha saikolojia ya watumiaji wa ndege. Niko hapa JNIA naelekea KIA na precision but nachokiona hapa ni great kwa watanzania. Watu ni wengi na wengi ni abiria wa FastJet. Nimefurahi sana kwamba at last haya mambo ya ukiritimba ni unyonyaji. Wacha ndugu zetu watumie hizi fursa za ubapari sometime zinaunafuu wake. Dege moja la FastJet linaruka hilooooo full board!
we ni mhaya au
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000


Kama Ulaya mwanawane, Unalooo Preta na Precision Air yako............
hakuna kitu....jana nimeenda kufanya booking ofisini kwao.....hakukuwa na hata sehemu ya kuweka mguu....harufu ya jasho tu imejaa jinsi watu walivyo wengi......shida ya nini.....PW ndio mambo yote....labda baadae sana ila kwa sasa......am soreeeeee.........
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
14,502
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
14,502 2,000
hakuna kitu....jana nimeenda kufanya booking ofisini kwao.....hakukuwa na hata sehemu ya kuweka mguu....harufu ya jasho tu imejaa jinsi watu walivyo wengi......shida ya nini.....PW ndio mambo yote....labda baadae sana ila kwa sasa......am soreeeeee.........
...Hi hi hi hi...achana na hiyo..kwea PW...haraka na uhakika
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Mi zinaniudhi zinavyo kimbia yaani yaan kama umekaa na dem mzur kabla hata huja mtongoza usha fika,me nimezoe magar ya mwanza to arusha maana ni masaa 9 au 10.sio mambo ya nusu saa.me sinto panda kitu mfano wa ungo bana huo ni uchaw kitu kizito kina paa juu.hebu rusha sh mia juu kama haijashukaa! Shaur yenu nyie mbipun mungu atawapigia
 

Forum statistics

Threads 1,294,409
Members 497,915
Posts 31,175,016
Top