Faru John huyu hapa

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
3,627
2,000
Wapumbavu kama hawa ndo wanaifanya jamii forum yetu ionekane ya kipumbavu sana mpaka polisi wanaamua kuja kutusimamia,Inawezekana mpumbavu kama huyu mmoja akamsababishia bwana Max kuendelea kusumbuliwa pale kisutu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom