FARHAN KIHAMU AMCHANA KANGWANDA

FARHAN KIHAMU AMCHANA KANGWANDA

kibaigwa finest

Senior Member
Joined
Oct 18, 2026
Posts
189
Reaction score
203
Mtangazaji wa clouds amesema "Utakuwa hujui mpira kutokiri kuwa Albert anajua sana mpira ila utakuwa Mjinga kutokubali kuwa Jamaa ana dharau na mpira wenyewe yaani ni kama haheshimu thamani ya Jezi aliyovaa, anacheza kama yupo Club, anacheza kama hataki na anacheza kama kalazimishwa licha ya kipaji.

Bahati nzuri kwake amekuja Yanga nyakati ambazo Mashabiki sio wale ‘Vichaa’ wa mpira, amekuja nyakati ambazo Watu wapo bize na simu wanatazama Uwanjani goli likifungwa ila Jamaa ana miyeyusho sana Uwanjani."

anaandika Farhan M Kihamu
 
Kila mtu mchambuzi wa mpira mpaka futsal huko tunafungwa na Mozambique njoo kwenye uchambuzi sasa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom