Familia ya raisi wa jamhuri ya muungano wa tanzania


kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Ndugu wana JF

Kwa wale ambao wameshuhudia chaguzi za nchi mabalimbali, tumekuwa tukioneshwa familia za viongozi wa nchi husika ikiwemo watoto na pia wake zao kama yuko zaidi ya mmoja mfano Zuma wa S. Africa, barack Obama USA na wengineo. Je Familia ya Raisi wa JMT ina watoto wangapi? na pia ina wake wangapi kama yupo zaidi ya mmoja.

Regards,
Kiraia
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
Familia za waafrica utasimama?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
What I need to know is only the nuclear family
ukijua kuwa ana wake zaidi ya huyo anayejulikana plus network of concubines na wake za watu and many children si utazimia?
that's why is classfied top secret, no need to know.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Ndugu wana JF

Kwa wale ambao wameshuhudia chaguzi za nchi mabalimbali, tumekuwa tukioneshwa familia za viongozi wa nchi husika ikiwemo watoto na pia wake zao kama yuko zaidi ya mmoja mfano Zuma wa S. Africa, barack Obama USA na wengineo. Je Familia ya Raisi wa JMT ina watoto wangapi? na pia ina wake wangapi kama yupo zaidi ya mmoja.

Regards,
Kiraia
Bora asitaje maana unaweza kuta mtandao unaingia hadi kwenye mapito yako halafu likawa balaa.
Huyu mjomba hafai hata kidogo muone hivihivi tu.
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Bora asitaje maana unaweza kuta mtandao unaingia hadi kwenye mapito yako halafu likawa balaa.
Huyu mjomba hafai hata kidogo muone hivihivi tu.
uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hivi ni kweli?
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Mkuu maadamu Tanzania hatuna sheria ya kudhibiti idadi ya watoto wa kuzaa, basi tumtendee haki kwa kutojadili idadi ya wake au watoto alio nao maana hajavunja sheria yoyote.

Maana kwa watumishi wa umma, malipo ya likizo, bima ya afya na n.k huwa ni kwa watoto wanne walio chini ya miaka 18. Naamini mkulu kama walivyo watumishi wote wa umma hii sheria itaaply hata kwake, kwa hiyo kama wApo zaidi ya hapo bika shaka hizo gharama huwa analipa mwenyewe.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,008
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,008 280
noma noma usiulize jamani haya mambo makubwa ati, walishasema yangoswemuachie ngoswe mwenyewe
 
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
291
Likes
34
Points
0
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
291 34 0
jamani mbona tunapenda kukuza mambo?....sasa kujua familia ya kiongozi wetu ni issue?....kila kitu ni siri "nyeti" kwenye nchi hii....sijui nini ndio sio siri....inachosha!
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Shida Chifu... siyo kwamba ni siri ila aibu itafuatia kwani the size of this family haijulikani kwani ni kubwa mno iringa, Dar, Bwagamoyo, Zanzibar etc etc.
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Acheni umbeya, wivu wa kike au?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
ukijua kuwa ana wake zaidi ya huyo anayejulikana plus network of concubines na wake za watu and many children si utazimia?
that's why is classfied top secret, no need to know.
wake 6 ..mi cuncubine ya kumwaga na mitoto lukuki ..mpaka mwananyamala ipo...usiniulize source ntpigwa BAN bure
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Shida Chifu... siyo kwamba ni siri ila aibu itafuatia kwani the size of this family haijulikani kwani ni kubwa mno iringa, Dar, Bwagamoyo, Zanzibar etc etc.
DAR --- inanyambulik akwa vitongoji ukianza na mwananyamala,sinza ...hahaaa rais tunaye..ngoja siku akifa tutajua tu wanaposema watoto wa marehemu washike chepeo utaona timu ya mpira wa miguu inavyotiririka
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Watu mnapenda shari tu kama issue ina utata na haina maslahi kwa taifa kwanini kuishupalia?
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
jamani mbona tunapenda kukuza mambo?....sasa kujua familia ya kiongozi wetu ni issue?....kila kitu ni siri "nyeti" kwenye nchi hii....sijui nini ndio sio siri....inachosha!
tatizo hii nchi yetu ni ya ajabu sana-mambo madogo inayakukuza sana-swala la kujua familia ya rais linakuwa gumu sana-yani linaonekana kuwa ni confidential-wakati ni swal la kawida,ndo mana hata details za familia ya rais wetu inkuwa ngumu kuzpata-kila mtu anasema,lake ajuavyo yeye
ila nazani wanaficha hivyo sababu wana reaosons zao-nyingi ni kuogopa kuchafuka
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Ndugu wana JF

Kwa wale ambao wameshuhudia chaguzi za nchi mabalimbali, tumekuwa tukioneshwa familia za viongozi wa nchi husika ikiwemo watoto na pia wake zao kama yuko zaidi ya mmoja mfano Zuma wa S. Africa, barack Obama USA na wengineo. Je Familia ya Raisi wa JMT ina watoto wangapi? na pia ina wake wangapi kama yupo zaidi ya mmoja.

Regards,
Kiraia
Niwapi ulishawahi kuona hata picha ya Baba na Mama yake na JK?:teeth:
 

Forum statistics

Threads 1,237,048
Members 475,401
Posts 29,276,590