Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Familia nzima ya Dr. Kigwangwala imeshindwa uchaguzi Nzega leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fisadi Mtoto, Aug 28, 2012.

  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ambavyo niliwajuza leo ni kuwa Mh. Kigwangala leo alikamatwa na rushwa wakati wakiwa katika harakati za kuomba kushinda....matokeo yametoka kama ifuatavyo...Mh Kigwangwala aligombea nafasi ya ujumbe wa Mkutano mkuu wa taifa kupitia wazazi na bahati mbaya amedondoka...mkewe aligombea mkutano mkuu wa taifa kupitia UWT nae kwa bahati mbaya ameanguka na mdogo wake aligombea mkutano mkuu wa taifa kupitia Vijana nae kwa bahati mbaya ameanguka.....poleni sana kwa kushindwa na kimbilieni Chadema
     
  2. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hajashindwa watakuwa wamemwengua kupoteza ushaidi wa rushwa aliyetoa.Au alikosema masharti dawa aliyopewa na mganga aweke kwenye vitumbua kaweka akiwa kavaa nguo
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,761
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Familia hiyo ina kipaji na uongozi japokuwa hawajashinda
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,351
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wajumbe wamekataa rushwa ya vitumbua walitaka walau 10,000 kila mmoja. Vitumbua!!! Kweli Dk hapo alichemsha
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,137
    Trophy Points: 280
    atapendekezwa na kamati kuu. alifikili atafanya fitina kama aliyo fanya kwa bashe kwa sio raia?. pole yake. mia
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mshkaji ana damu ya kunguni
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,780
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Du kuanguka kwa Dr hii inaniuma sana vipi huko na kina Seleli au Bashe hawakugombea hebu tujuze, na km wanataka kwenda CDM waacheni waende maana wanataka haki ya kila kitu na vitumbua km katoa mm sili
     
  8. k

    kilavo11 Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    All in all i think he is one of very few from CCM who has potentials to be a good leader, na tumeona wengi wa aina yake kutokubalika kwenye kile chama, mf ni pale Sitta ambaye alikuwa Spika wa uhakika na mwenye kujali maslahi ya taifa alivyoangushwa kwenye uspika!! I think they Hate good leaders!!!
     
  9. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, haya ni matusi ya nguoni kwa watu wa Nzega, Hebu tupe hiyo potential waliyokuonyesha yeye na mke wake?
     
  10. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asiye kubali kushindwa si mshindani.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145

    Kama WAMA na Mama Salma hawapo hana UBAVU... ni WIZI TU...
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safari moja huanzisha nyingine ajipange kwa changuzi zingine
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tamaa mbele mauti nyuma. Kama alitoa rushwa na kubainika kuwa alitoa hakuna haja ya kumpa pole bali hongera kwa kushindwa. Kama yeye na wanafamilia yake walifikia pale kwa kutumia umaarufu wake basi waliowaangusha wamefanya vizuri hata kama alikuwa akiigiza mfano wa mwenyekiti wake Jakaya Kikwete ambaye mke na watoto wake wamo anga za juu za mafisadi na magamba.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,380
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Wapiga kura wanataka atumie jina lake halisi la said Bangile
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,150
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Sitta gani alikuwa anajali maslahi kitaifa? Sitta alikuwa mnafiki alijidai kujali maslahi pale alipoona kuwa atafaidika kwenye harakati zake za kutaka uraisi, mwisho wa siku alifisadi tu kama wengine, kumbuka hitimisho la Richmondi walifanya nini yeye Mwakyembe na wenzao wote akina Kilango, usidanganyike kirahisi ndugu yangu.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,711
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    yahani we hujaona potential ya kugawa "kitumbuwa" chake na mkewe? Hebu nambie ni mwana ccm gani pale nzega awezaye kugawa "kitumbuwa"?
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,711
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Richmond haijawahi kuitimishwa! Labda kwa wana ccm
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa bila makamba na kikwete hata balozi wa nyumba 10 hapati..
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,455
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    umehaona chadema ni makimbilio ya walioshindwa??
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,679
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    Yaani hakuna mtu dhaifu kwenye uchaguzi kama Dr. Saidi Bagaile! Lakini jamaa ana roho ya Paka, halikati tamaa tu! Huyu akimaliza Ubunge agombee ujumbe wa mtaa tuone kama atafaulu! Naona hata ukiitishwa uchaguzi kwenye Boma yake anaweza angukia pua! Ha ha ha haaaaa!!
     
Loading...