Kabazi: hujakutana na mafundi weye! usiwalaumu wenzio bure hapa! Na wala usijione mjanja sana! Wewe leta elimu uliyonayo how can we differentiate the the real ones na fake ones!
kama watu wanaweza kuwa na fake virginity.................
orgasim haijifichi kama ni mtalaam utaigundua tu hao wanaopata feki nawapa pole mi sijawahi kupata feki i always get really ones! Ni mambo ya mautundu tu!
Kwanini wanawake wanadanganya?
Kwanini wasiseme kweli kuwa tumewaacha njia panda ili tujue ni namna gani tuwasaidie wafike kileleni?
smu! natoa mwito kwako na kwa wanawake humu ndani; mi sioni soo kusema sijui! Nifundisheni bana! I believe una somo la kutufunza; tielezeeeeeee
Hivi wanaume hawafeki orgasm pia?
Mimi nadhani kuna matatizo mawili hapa.
Moja, kuna uwezekano mwanamke mwenyewe hajawahi ku-experience orgasm hivyo kimsingi haijui inakuwaje (tafiti nyingi zinaonesha karibu 75% ya wanawake hawafikii orgasm!). Na mbaya zaidi hata baadhi ya wanaume pia hawajui mwanamke akipata orgasm anakuwaje (physical signs za orgasms). So mwanamke wa jinsi hii hata ukimuuliza kama amefika ama la hawezi kusema kwa uhakika. Katika hili suluhu ni kwa wanawake/wanaume kutafuta elimu juu ya hili na pia kujitambua miili yao.
Tatizo la pili, ndio hilo la kudanganya. Ili mtu aweze kudanganya ni lazima awe anajua ukweli ni upi (i.e. awe anajua mwanamke aki orgasm anakuwaje) na pili anaedanganywa pia lazima awe anajua ukweli lakini anakosa 'uzoefu' wa kutofautisha 'fake' na 'genuine'. Sababu hasa za kudanganya ni nyingi kwa mfano kama ni 'changudoa' ni lazima amwonyeshe 'customer' wake 'value for money' na 'transaction' iishe haraka ili akahudumie wengine.
Lakini kwa ujumla tatizo kubwa ni ukosefu wa maarifa hasa kwa sisi wanaume. Tuna papara mno ya game na mara nyingi tunakuwa wabinafsi mno. Ukiangalia hiyo percentage ya wanawake wasiofikia orgasm utaona jinsi tunavyowadhulumu wanawake.
Kwa ukweli kuna vitu ambavyo sio rahisi mwanamke kufake na kama mwanaume yupo makini ni rahisi mno kung'amua. Kwa mfano hertbeats, vaginal muscle contractions, uncontrollable twitches, skin colour, nipples etc. Achana na wale wanaotoa maneno mengi......tena ukisikia wanayatamka bila hata kubabaika....most likely unaibiwa!
Hii ndio naifahamu mimi, lazima mwanaume usikie mashine yako kama inakamatwa na kuachiwa kule ndani! Ili orgasm ifikiwe lazima kuwe na maandalizi ya kutosha na kujua wapi pa kushika na namna ya kushika. Na wakati wa mchezo hakikisha unagonga/ unagusa muda wote sehemu nyeti mbili aidha kwa pamoja au moja moja kwa awamu - sehemu hizi ni G-spot/ bulb na Clit. Ukitaka kuifahamu G-spot au bulb weka sehemu ya juu ya ulimi (tongue tip) wako kwenye meno yako ya juu ya mbele kwa nyuma yake (ndani ya mdomo) halafu tafuta yanapokutana na fizi, utasikia kama ka-mwinuko (a small ridge), na kule kwa mwanamke kapo hivyo. Ukitaka mdada akufuate kila dakika anataka gemu, basi wewe mfanye afikie blended orgasm (inayoletwa na hivyo viwili kwa pamoja); pia flavour ya orgasm ya clit na G-spot ni tofauti! Ukitaka kuishambulia G-spot kwa sana piga style ya inayoitwa 'dog style', halafu omba msaada wa kidole kuishighulikia clit ile upige 'blended orgasm' mwanadada hawezi kusikia kidole bali tamu tuuu!
Pia mwanamke akifikia climax huwa analegea, yaani awezi kumaliza gemu na kutimua.
mmmh watu mnaijua fani hapo nimepata shule ya ufizi na meno lol kweli kuwa ujifunzeHii ndio naifahamu mimi, lazima mwanaume usikie mashine yako kama inakamatwa na kuachiwa kule ndani! Ili orgasm ifikiwe lazima kuwe na maandalizi ya kutosha na kujua wapi pa kushika na namna ya kushika. Na wakati wa mchezo hakikisha unagonga/ unagusa muda wote sehemu nyeti mbili aidha kwa pamoja au moja moja kwa awamu - sehemu hizi ni G-spot/ bulb na Clit. Ukitaka kuifahamu G-spot au bulb weka sehemu ya juu ya ulimi (tongue tip) wako kwenye meno yako ya juu ya mbele kwa nyuma yake (ndani ya mdomo) halafu tafuta yanapokutana na fizi, utasikia kama ka-mwinuko (a small ridge), na kule kwa mwanamke kapo hivyo. Ukitaka mdada akufuate kila dakika anataka gemu, basi wewe mfanye afikie blended orgasm (inayoletwa na hivyo viwili kwa pamoja); pia flavour ya orgasm ya clit na G-spot ni tofauti! Ukitaka kuishambulia G-spot kwa sana piga style ya inayoitwa 'dog style', halafu omba msaada wa kidole kuishighulikia clit ile upige 'blended orgasm' mwanadada hawezi kusikia kidole bali tamu tuuu!
Pia mwanamke akifikia climax huwa analegea, yaani awezi kumaliza gemu na kutimua.
smu! natoa mwito kwako na kwa wanawake humu ndani; mi sioni soo kusema sijui! Nifundisheni bana!
I believe una somo la kutufunza;
tielezeeeeeee
Hii ndio naifahamu mimi, lazima mwanaume usikie mashine yako kama inakamatwa na kuachiwa kule ndani! Ili orgasm ifikiwe lazima kuwe na maandalizi ya kutosha na kujua wapi pa kushika na namna ya kushika. Na wakati wa mchezo hakikisha unagonga/ unagusa muda wote sehemu nyeti mbili aidha kwa pamoja au moja moja kwa awamu - sehemu hizi ni G-spot/ bulb na Clit. Ukitaka kuifahamu G-spot au bulb weka sehemu ya juu ya ulimi (tongue tip) wako kwenye meno yako ya juu ya mbele kwa nyuma yake (ndani ya mdomo) halafu tafuta yanapokutana na fizi, utasikia kama ka-mwinuko (a small ridge), na kule kwa mwanamke kapo hivyo. Ukitaka mdada akufuate kila dakika anataka gemu, basi wewe mfanye afikie blended orgasm (inayoletwa na hivyo viwili kwa pamoja); pia flavour ya orgasm ya clit na G-spot ni tofauti! Ukitaka kuishambulia G-spot kwa sana piga style ya inayoitwa 'dog style', halafu omba msaada wa kidole kuishighulikia clit ile upige 'blended orgasm' mwanadada hawezi kusikia kidole bali tamu tuuu!
Pia mwanamke akifikia climax huwa analegea, yaani awezi kumaliza gemu na kutimua.
me napenda hv,me napata raha ukinishika kwenye kine... na kwenye ja... na kiu...