Faida za Kujifunza Karate

Faida za Kujifunza Karate

Joined
Mar 30, 2020
Posts
70
Reaction score
106
20240617_103647.jpg

Mtu anaejifunza karate au sanaa nyingine yoyote ile ya mapigano, hupata faida nyingi sana, ikiwemo kwanza anapata uwezo wa kujihami dhidi ya wanyang'anyi, wabakaji, watekaji na wauaji. Pia, anakuwa na afya njema , na hawezi kupata magonjwa yasioambukiza kirahisi na hata kama akipata hawezi kuhathirika kirahisi. Kwasababu kinga zake za mwili zinakuwa zipo imara sana kutokana na mazoezi ambayo anayafanya kila siku . Vilevile anakuwa jasiri sana, mvumilivu, mwadilifu, mnyenyekevu, mchamungu na mwisho anapata ujuzi wa kujikinga dhidi ya magonjwa mbalimbali ya sio ambukiza kwa njia ya kufanya mazoezi ya viungo na kula vyakula vya asili.
 
Hivi kwa nini mafunzo yanapatikana mskitini sana.
Au nayo ilishushwa toka mbinguni kama kitabu
 
Wazungu wako bize kuvumbua AI ,sisi tuko bize na karate. ooh ccm ccm ccm!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom