Faida ya CHAFYA wakati wa Tendo la Ndo...

Faida ya CHAFYA wakati wa Tendo la Ndo...

chafya zingine huwa zinajirudia sasa ile adha ya toa wekax2 inasumbua, na wengine ukipiga chafya kibamia kikitoka inabidi uanze upya kukibust

Hahahahahaha:biggrin:REBOOTING....
 
khaaaaaa waungwana wa humu ndani mnanipa raha! sasa chafya nayo inaingiaje hapa, basi mi mshamba sana, ndio kwanza nasikia miujiza hii, lol!
 
Nawaambieni MTOMBAJI mzuri apigi chafya wakati wa kutia. Tatizo mnagongana kwenye mazizi ya ng'ombe. Kama demu anapiga chafya ovyo mgonge matakoni ili ajinyee
 
Back
Top Bottom