Faida na hasara za kuoa mwanamke msomi na mwenye kazi na kipato kizuri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Faida na hasara za kuoa mwanamke msomi na mwenye kazi na kipato kizuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JamiiForums, Apr 20, 2011.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,095
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na maoni mbalimbali toka kwa wadau juu ya mada hii:

    Je, kuoa mwanamke mwenye elimu nzuri na kazi nzuri au mwanamke asiye na elimu kubwa na mama wa nyumbani - ni lipi jambo sahihi?

    Maoni ya wanaume wengi yana mitizamo tofauti na pengine ni kupitia mjadala huu hata wanawake pia watatoa maoni yao kueleza mtizamo wao na hata kuweza kupata mjadala wenye tija kwa wadau mbalimbali wanaotaka kufanya maamuzi kabla ya kuoa/olewa.

    Karibuni kwa mjadala!
     
  2. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Eti jamaa mmoja anasema heri kuoa ambaye hajasoma maana hatamtesa, anadai kwamba wasomi wana majidai, majigambo na najidai kujua sana. Kwa upande wangu naona ukipata msomi na mwenye ufahamu mpana mtasaidiana katika mengi na hatakutegemea wewe tu kwa kila kitu, nimsaidieje huyu jamaa ili anielewe?
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mwambie afumbe macho na achague. kwani mtu unaweza kumwambia mtu ampende nani, si asikilize moyo wake?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huwezi jua,labda kaenda kwao porini kakuta wame pangwa hapo,..
    mmoja msomi,mwengine sio msomi so anatakiwa achague.....
     
  6. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muombe mungu akupe mke mwema!
     
  8. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Akifumba macho hatawaona, jibu vizuri acha utani bwana, mimi namaanisha.
     
  9. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ni kweli sasa hivi niko porini lakini sio mimi wa kuoa anayeoa ni mwingine na kaniomba ushauri.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mwanamke msomi maana yake nini?

    Mwanamke asiye msomi maana yake nini?

    Nikishafahamu maana nitarudi kukufundisha Elimu ya Ndoa
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwani unaoa usomi au mke?
    ina maana mpaka ujue huyu kasoma au hajasoma ndo uanzishe mahusiano sio?mmh
    mie yangu masikio
     
  12. s

    seniorita JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    cast lots...use Urim and Thumim
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    maswali mengine bana....unajua wapo walioacha wasomi wakenda kuoa wasio wasomi wakawaendeleza wakawa mwiba mchungu sana baada ya kupata elimu na kupata maisha bora....mimi nasema,mke mwema mtu hupewa na Mungu,achukue muda awasome wote wawili...aamue mwenyewe kwa kufahamu yupi anampenda zaidi na yupi kati ya hao wasichana anampenda yeye zaidi......!! ningekuwa mwanaume ningeoa msomi anayenipenda kweli na ninayempenda!
     
  14. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kaangalia kamusi utaona maana yake.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    I love that,hahahaha!
    Hauhitaji kurusha shilingi juu ili ujue nani ata kufaa,Mungu atakuonesha nani atakua mke mwema!
    Najua wengi watakimbilia kusema kua msomi ndo anafaa,...
    ila yawezekana huyo msomi akafanya uishi kama uko ahera na hujafa,..
    Huyo asiye msomi anaweza kua anakupenda kwa dhati,na kama unataka awe msomi ukaweza kumuendeleza kielimu vile vile!
     
  16. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ndi lazima ujue sio kuoaoa tu, tuko pamoja?
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe unaweza penda zaidi ya mtu mmoja eh?
    Natamani kweli niwe mkubwa haraka haraka nijue mapenzi yakoje
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kaangalia Kamusi maana yake nini?
     
  19. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    ndio hivo, kuoa lazima uangalie
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaoa elimu au unaoa mtu?????
     
Loading...