Fahmi Dovutwa na ahadi ya kiwanda cha silaha!


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Jamani uchaguzi umeisha lakini ni tukio ambalo limeacha mijadala mingi vinywani mwa watanzania wote! Kuna kuchakachua! Kuchakachuliwa na mengineo mengi tu bado hayajaisha tutaendelea kujadiliana mpaka tuone mwisho wake.

Kwa upande wangu mimi ni kua katika zile ahadi lukuki kwa kila mgombea walivyoahidi bado tunasubiri tuone matekelezo yake bila ya kusahau ile ahadi ya kule kwa wakwe zangu KIGOMA kua DUBAI nyie acheni tu! Lakini ahadi zote zilikua na changamoto zake na ni zakufurahisha na kuleta matumaini kama kweli zitatekelezeka!

Kilichonipa msukumo wa kuandika hii topic ni ile ahadi ya yule mgombea kupitia chama cha UPDP Ndugu Fahmi Dovutwa kuahidi kua akipata ridhaa ya kupata kukalia kile kiti cha Urasi atajenga kiwanda cha silaha!

Jamani Greaty Thinkers naombeni mchango wenu huyu jamaa alikua anamaniisha nini kwenye taifa hili la amani tuwe na kiwanda cha silaha?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
Huyo bwana ni zamwamwa, mazamwamwa ni watu i wale ambao macho yao yameshindwa hata kuona umbali wa pua zao wenyewe
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mikela umenifanya nicheke sana lol!!!!
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Huyo bwana ni zamwamwa,mazamwamwa ni watu i wale ambao macho yao memeshindwa hata kuona umbai wa umbali wa pua zao wenyewe
Mbali ya kuwa hivyo lakini pia huyu jamaa alichakachuliwa!! kama hakuchakachuliwa alijichakachua.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
dOVUTWAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Jina lake tuu huwa linaniacha hoi kwa wanaojua maana ya ilo jina tuambiane pls
Maana kuna jamaa mtaani kabatizwa ilo jina bse mission zake nyingi huishia kuangukia pua
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Huyo bwana ni zamwamwa, mazamwamwa ni watu i wale ambao macho yao yameshindwa hata kuona umbali wa pua zao wenyewe
Eheee, I see!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Funny enough alijitoa kwenye kinyang'anyiro lakini bado watu wakampa kura...na zingine CCM wakazimega kwao
 
K

kibebii

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
80
Likes
1
Points
15
K

kibebii

Member
Joined Nov 5, 2009
80 1 15
Huyo bwana ni zamwamwa, mazamwamwa ni watu i wale ambao macho yao yameshindwa hata kuona umbali wa pua zao wenyewe
You have made my day! ni kkikabila gani hicho mkuu?
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,884
Likes
152
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,884 152 160
Nilipata taabu mwanzoni nikihisi labda "DOVUTWA" ndo jina la chama...
Ndani ya umaskini huu ukaweke kiwanda cha bunduki....hata ujumbe wa nyumba kumi haumfai..
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,447
Likes
31,731
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,447 31,731 280
huyu jamaa kajitoa lakini kwenye kutangazwa matokea kaenda
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Jamani uchaguzi umeisha lakini ni tukio ambalo limeacha mijadala mingi vinywani mwa watanzania wote! Kuna kuchakachua! Kuchakachuliwa na mengineo mengi tu bado hayajaisha tutaendelea kujadiliana mpaka tuone mwisho wake.

Kwa upande wangu mimi ni kua katika zile ahadi lukuki kwa kila mgombea walivyoahidi bado tunasubiri tuone matekelezo yake bila ya kusahau ile ahadi ya kule kwa wakwe zangu KIGOMA kua DUBAI nyie acheni tu! Lakini ahadi zote zilikua na changamoto zake na ni zakufurahisha na kuleta matumaini kama kweli zitatekelezeka!

Kilichonipa msukumo wa kuandika hii topic ni ile ahadi ya yule mgombea kupitia chama cha UPDP Ndugu Fahmi Dovutwa kuahidi kua akipata ridhaa ya kupata kukalia kile kiti cha Urasi atajenga kiwanda cha silaha!

Jamani Greaty Thinkers naombeni mchango wenu huyu jamaa alikua anamaniisha nini kwenye taifa hili la amani tuwe na kiwanda cha silaha?
Yawezekana jamaa alitaka Silaha kwa ajili ya biashara kwenye nchi zenye migogoro zinazo tuzunguka na tungepata fedha za kigeni. Jamani huu mtazamo wangu tu maana wengi wanafanya biashara ya silaha
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Dovutwaa...alishavutwa na jk akapewa hela ya kampeni kujaribu kuonyesha kuwa........kila mtu ana haki kugombea urais na kujaribu kugawa kura za wapinzani....hana lolote ni pandikizi binafsi la jk tuu.....anajenga kiwanda silaha wakati wananchi wanakufa njaa....na wanaumwa...sasa anauza silaha akanunue sembe na panadol..nje?akili hiyoo?/
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,163
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,163 280
huyu jamaa ni ndondocha la ccm.. alishindwa hata kuandika jina lake kwenye fomu ya urais..matokeo yake akaomba kura zake apewe kikwete....eti italeta shida wakati wa kuapishwa jina lake kama angeshinda..anadhani watu wanapiga kura ovyo....
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
hili jamaa ni poyoyo sana alinikera sana aliposema amejitoa,nasikia ni dalali wa magari pale Lumumba
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
huyu jamaa kajitoa lakini kwenye kutangazwa matokea kaenda

Halafu walipoitwa wagombea kwenda kuwashika mkono wajumbe wa NEC yeye hakwenda akabaki ame-pose kwenye kiti chake akiwa amevaa kofia yake ya Kibanga ampiga mkoloni!
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Huyu jamaa ni wa ajabu ajabu tu kuanzia mavazi yake, haiba yake, sera zake hadi maamuzi yake
 

Forum statistics

Threads 1,238,700
Members 476,123
Posts 29,327,039