Fahamu utafiti kidogo wa masuala ya mapenzi

Fahamu utafiti kidogo wa masuala ya mapenzi

Hayo ni matokeo ya utafiti ila naihitaji hiyo pepa yote sijui ni page ngapi nataka niZione hizo source... mkuu
Ndio maana nikasema wapi nimeukuta huo ujumbe!Mimi sijatafiti,nimeleta kijihabari na nikasema nilipokitoa!
 
Hadi ss kila mtz ana degree ya utafiti manake publication zimekua nyingi sana.
 
HATER wanachosha kinya ila daima hawatafanikiwa zaid ya kuzalilika kila waendapo na ukweli kubakia daima.
Teh teh teh....
Ni kazi kweli kweli.....
ila waache wafanye shit zao mwisho wa siku wataelewa tu....
 
Back
Top Bottom