Facts Check: CCM Vs CHADEMA (Tulinganishe Sera, Itikadi, Uadilifu, Uwajibikaji)

Facts Check: CCM Vs CHADEMA (Tulinganishe Sera, Itikadi, Uadilifu, Uwajibikaji)

Hiyo muulize aliyezitoa kwa sababu yeye ndio anajua mahesabu aliyopiga ya kufuta kodi na kuongeza matumizi. Huwezi kujua labda ameoteshwa muujiza wa kikombe kujaza pipa.
Mkuu ZeMarcopolo, Kwanin CCM huwa mnakwepa kunadi sera zenu, Mipango Mkakati mliyonayo? Kwanini hamtakiwa kuwaeleza watanzania utekelezaji wa Ilani mmefikia % ngapi katika utekelezaji? Sera zenu zinasemaje kuhusu Rasilimali zetu, afya, Elimu nk?...
 
Mkuu ZeMarcopolo, Kwanin CCM huwa mnakwepa kunadi sera zenu, Mipango Mkakati mliyonayo? Kwanini hamtakiwa kuwaeleza watanzania utekelezaji wa Ilani mmefikia % ngapi katika utekelezaji? Sera zenu zinasemaje kuhusu Rasilimali zetu, afya, Elimu nk?...

Madaraja yote yaliyoainishwa kwenye ilani yamefanyiwa kazi.

Kila kata ina shule ya sekondari.

Wanafunzi wa vyuo vikuu wameongezaka mara nne.

Uchumi umeendelea kukua kwa zaidi ya asilimia 6 kila mwaka.
 
Madaraja yote yaliyoainishwa kwenye ilani yamefanyiwa kazi.

Kila kata ina shule ya sekondari.

Wanafunzi wa vyuo vikuu wameongezaka mara nne.

Uchumi umeendelea kukua kwa zaidi ya asilimia 6 kila mwaka.
Hizo shule za sekondari zina maabara? Zinawaalimu wa kutosha? Matokeo yakoje?
Hawa wanafunzi wa vyuo vikuu ni % ngapi ya vijana wenye kustahili elimu ya Juu? Wanapatiwa mikopo ya masomo?
Huo uchumi unakuwa kwenye vitabu au kwa watu? Tueleze kwenye Micro level ambapo tunaamini ndiko kunakogusa maisha ya wananchi wa kawaida...Hata mwalimu alikuwa akisisitiza umuhimu wa maendeleo ya watu na si maendeleo ya vitu! Prof Shivji nae amekuwa akifundisha umuhimu wa maendeleo ya watu ...CCM mnasema nin juu ya maendeleo ya watu?
 
Hizo shule za sekondari zina maabara? Zinawaalimu wa kutosha? Matokeo yakoje?
Hawa wanafunzi wa vyuo vikuu ni % ngapi ya vijana wenye kustahili elimu ya Juu? Wanapatiwa mikopo ya masomo?
Huo uchumi unakuwa kwenye vitabu au kwa watu? Tueleze kwenye Micro level ambapo tunaamini ndiko kunakogusa maisha ya wananchi wa kawaida...Hata mwalimu alikuwa akisisitiza umuhimu wa maendeleo ya watu na si maendeleo ya vitu! Prof Shivji nae amekuwa akifundisha umuhimu wa maendeleo ya watu ...CCM mnasema nin juu ya maendeleo ya watu?

Duniani hakuna nch hata moja iliyomaliza kutatua changamoto zake zote inazozikabili.

Tuendelee kufanya bidii kutatua changamoto zilizo mbele yetu hatua kwa hatua.
 
Duniani hakuna nch hata moja iliyomaliza kutatua changamoto zake zote inazozikabili.

Tuendelee kufanya bidii kutatua changamoto zilizo mbele yetu hatua kwa hatua.
Haraka sana unakimbilia kwenye ku-defence! Kwanini hujibu hoja mkuu!...funguka kwa takwimu tuelewe mnavyokabiliana na hizo changamoto...
 
Haraka sana unakimbilia kwenye ku-defence! Kwanini hujibu hoja mkuu!...funguka kwa takwimu tuelewe mnavyokabiliana na hizo changamoto...

Chadema ina miaka 21 tangu isajiriwe lakini imeshindwa kushinda hata majimbo 40!

Kwenye kura za urais chadema haijawahi kupata hata asilimia 30!

Tangu chadema imeanzishwa katika mikoa ya Dodoma, Tabora, Morogoro, Pwani, Lindi, Mtwara, Tanga, Ruvuma na mikoa yote ya Zanzibar hawajawahi kushinda jimbo.

Zanzibar chadema hawajawahi kupata hata kura 5000!

Miaka ISHIRINI bado chadema insua sua somewhere there. Sasa hawa ndio vinara wa kulaghai kwamba wangeweza kutatua changamoto za taifa overnight!!!
 
Najisikia vibaya sana umehusisha ilboru na id yako. Please for the sake of god ondoa ilboru 1995 hapo, Ilboru ya wakati huo ni ya GT. I dont think u deserve to be there!!!!!
 
Baada ya miaka 50 kweli bado kuna mtu anaweza kusema kuwa CCM bado wana sera za kumkomboa Mtanzania??

Labda uwe na akili kama za Chama, Ritz au ZeMarcopolo!!!
 
Nimeupenda mjadala sababu naona kabisa jinsi watu wanavyojenga hoja na wengine wakitoa utumbo hapa ndipo ninapoona tofauti ya akili,uelewa,utashi na uwezo wa kujenga,kutetea na kutoa hoja wa vijana wa kijani na khaki ulivyo eeh mola tusaidie
 

CHADEMA ni chama cha itikadi ya MRENGO WAKATI (center party)kinachojenga na kuimarisha uchumi wa soko huru, biasharahuru na sekta ya watu binafsi bila kupoka mamlaka ya umma katika maeneo nyetihususani pale penye hitilafu ya soko au penye maeneo nyeti ya kiuchumi. wakatiCCM ni chama kinacho jenga ujamaa na Kujitegemea.


Hapo kwenye red, Nani kakudanganya? Unafahamu kitabu kimoja kinaitwa animal farm? The hogs = CCM
 
Najisikia vibaya sana umehusisha ilboru na id yako. Please for the sake of god ondoa ilboru 1995 hapo, Ilboru ya wakati huo ni ya GT. I dont think u deserve to be there!!!!!

Mkuu Muchetz, Povu la nini? Kama kweli ulipita pale na si enaboisho lazima utaona umuhimu wa uzi huu kwa mustakbali wa nchi yetu. Tunahitaji kujua sera za CCM na CHADEMA, Tunataka kujua Itikadi zao zitakavyoweza kutuunganisha na kutuletea maendeleo tuliyoyakusudia, Tunataka watuambie watapambana vipi na wale wote ambao siyo waadilifu na kuwawajibisha kwa mujibu wa sheria...
Ona sasa hivi wanavyoparurana kwa mambo na hoja za kipuuzi kabisa za udini na matusi ambayo hayana maslahi kwetu. Wanajua fika kuwa kuna mataifa yanatamani tukorogane wenyewe kwa wenyewe ili waweze kuendelea kufaidi rasilimali zetu. Uzi huu unaweza sana kuhamisha hisia za watu kutoka kwenye udini na kung'oana kucha na meno na kuturudishia fahamu zetu kuwa kama Taifa bado tunakazi kubwa ya kupambana na wale maadui watatu (3) na sasa wameongezeka wa 4 ie Ujinga, Maradhi, Umasikini na Ufisadi...
Hili la Ufisadi ni matokeo ya mfumo wa uchumi wa kidunia ambapo tumejikuta hata wale wazee waliokuwa wanaheshimiwa sasa hivi nasikia wanapiga deal kama akina Msekwa... Ili turudi kwenye mstari basi hatuna budi kujua tutaenenda vipi kama Taifa ktk kufikia maendeleo yanayoshabihiana na Rasilimali Mungu alizotujaalia ...
Mkuu tuungane kuchambua sera zao zote kisha tutoe suluhisho lenye maslahi mapana kwa nchi yetu na vizazi vyetu vijavyo...
 
Chadema ina miaka 21 tangu isajiriwe lakini imeshindwa kushinda hata majimbo 40!

Kwenye kura za urais chadema haijawahi kupata hata asilimia 30!

Tangu chadema imeanzishwa katika mikoa ya Dodoma, Tabora, Morogoro, Pwani, Lindi, Mtwara, Tanga, Ruvuma na mikoa yote ya Zanzibar hawajawahi kushinda jimbo.

Zanzibar chadema hawajawahi kupata hata kura 5000!

Miaka ISHIRINI bado chadema insua sua somewhere there. Sasa hawa ndio vinara wa kulaghai kwamba wangeweza kutatua changamoto za taifa overnight!!!

Mkuu, Tume ya Taifa ya Uchaguzi iko huru? JK alipata Kura ngapi katika uchaguzi uliopita? asilimia ngapi ya watanzania ndiyo inasemekana walipiga kura? Kwanini huwa wananunua shahada za wapiga kura?... Mkuu rudi kwenye mada tuambie namnagani mnapambana na wasiokuwa waadilifu, Tueleze mnavyo wajibika kwa wananchi, Sera za uwekezaji, madini zinawanufaisha vipi watanzania?...Porojo hazitatusaidia hapa mkuu...
 
Mkuu, Tume ya Taifa ya Uchaguzi iko huru? JK alipata Kura ngapi katika uchaguzi uliopita? asilimia ngapi ya watanzania ndiyo inasemekana walipiga kura? Kwanini huwa wananunua shahada za wapiga kura?... Mkuu rudi kwenye mada tuambie namnagani mnapambana na wasiokuwa waadilifu, Tueleze mnavyo wajibika kwa wananchi, Sera za uwekezaji, madini zinawanufaisha vipi watanzania?...Porojo hazitatusaidia hapa mkuu...

Huwa hamkosi sababu kwa failures zenu.
 
Mkuu Muchetz, Povu la nini? Kama kweli ulipita pale na si enaboisho lazima utaona umuhimu wa uzi huu kwa mustakbali wa nchi yetu. Tunahitaji kujua sera za CCM na CHADEMA, Tunataka kujua Itikadi zao zitakavyoweza kutuunganisha na kutuletea maendeleo tuliyoyakusudia, Tunataka watuambie watapambana vipi na wale wote ambao siyo waadilifu na kuwawajibisha kwa mujibu wa sheria...
Ona sasa hivi wanavyoparurana kwa mambo na hoja za kipuuzi kabisa za udini na matusi ambayo hayana maslahi kwetu. Wanajua fika kuwa kuna mataifa yanatamani tukorogane wenyewe kwa wenyewe ili waweze kuendelea kufaidi rasilimali zetu. Uzi huu unaweza sana kuhamisha hisia za watu kutoka kwenye udini na kung'oana kucha na meno na kuturudishia fahamu zetu kuwa kama Taifa bado tunakazi kubwa ya kupambana na wale maadui watatu (3) na sasa wameongezeka wa 4 ie Ujinga, Maradhi, Umasikini na Ufisadi...
Hili la Ufisadi ni matokeo ya mfumo wa uchumi wa kidunia ambapo tumejikuta hata wale wazee waliokuwa wanaheshimiwa sasa hivi nasikia wanapiga deal kama akina Msekwa... Ili turudi kwenye mstari basi hatuna budi kujua tutaenenda vipi kama Taifa ktk kufikia maendeleo yanayoshabihiana na Rasilimali Mungu alizotujaalia ...
Mkuu tuungane kuchambua sera zao zote kisha tutoe suluhisho lenye maslahi mapana kwa nchi yetu na vizazi vyetu vijavyo...

Inaonekana unaelewa waliotufikisha hapa ni nani. Sitaki kuamini baada ya miaka 50 bado hujajua sera za CCM!!! CDM wameanza juzi tu lakini tayari walio wengi wanajua wana taka kufanya nini(si semi lazima watafanya hivyo lakini wameshaesma na kuonyesha ambacho CCM hawakufanya/mapungufu).

Sasa unaposema tulinganishe nachukulia kama huoni hizo tofauti!!! By the way serikali inayotawala ni ya CCM hivyo uwajibikaji, utendaji ni wajibu wa CCM, na hasa la utendaji ni la CCM kama kuna kitu CCM wanatakiwa kushawishi umma ni namna walivyo liongoza taifa kwa kipindi cha miaka 50. Je ni kweli tumepiga hatua? Hili ni kweli halina ubishi. Je ni kweli hatua hiyo inaendana na miaka 50 ambayo CCM imekuwa madarakani? Hili halina ubishi jibu ni hapana kubwa sana ndio maana unaona CDM inashamiri.

Mwalimu alishaeleza sababu ya CCM kupoteza utawala, sitaki kurudia tena hapa nukuu zake(zimesharudiwa mara nyingi hata na makada wa CCM) ila nakushauri ukayasome tena (tena kwa dhati) uje uueleze umma kama kweli CCM haielekei huko!!!!

Regards,
 
Inaonekana unaelewa waliotufikisha hapa ni nani. Sitaki kuamini baada ya miaka 50 bado hujajua sera za CCM!!! CDM wameanza juzi tu lakini tayari walio wengi wanajua wana taka kufanya nini(si semi lazima watafanya hivyo lakini wameshaesma na kuonyesha ambacho CCM hawakufanya/mapungufu).

Sasa unaposema tulinganishe nachukulia kama huoni hizo tofauti!!! By the way serikali inayotawala ni ya CCM hivyo uwajibikaji, utendaji ni wajibu wa CCM, na hasa la utendaji ni la CCM kama kuna kitu CCM wanatakiwa kushawishi umma ni namna walivyo liongoza taifa kwa kipindi cha miaka 50. Je ni kweli tumepiga hatua? Hili ni kweli halina ubishi. Je ni kweli hatua hiyo inaendana na miaka 50 ambayo CCM imekuwa madarakani? Hili halina ubishi jibu ni hapana kubwa sana ndio maana unaona CDM inashamiri.

Mwalimu alishaeleza sababu ya CCM kupoteza utawala, sitaki kurudia tena hapa nukuu zake(zimesharudiwa mara nyingi hata na makada wa CCM) ila nakushauri ukayasome tena (tena kwa dhati) uje uueleze umma kama kweli CCM haielekei huko!!!!

Regards,
Pamoja sana Mkuu, Hizo tofauti za sera ndo zitakazotuwezesha kujua mapungufu ya kila Chama. Sera zilizoshindwa/Zitakazoshindwa tutazifahamu pia...Mkuu lazima watueleze sera na mikakati yao ya kutuletea maendeleo kwenye sekta mbalimbali zikiwemo Madini, Maliasili na Utalii, Kilimo, Ufugaji, Uvuvi, Ardhi, Ulinzi na Usalama, Michezo nk...Duniani kote huwa wanashindanisha sera zitakazo wanufaisha wananchi ...
 
CHADEMA ni genge la wateule waliodhamiria kuigawa nchi vipande vipande kupitia kivuli cha siasa. CCM ni mkusanyiko wa watanzania kutoka makundi mbalimbali pande zote za nchi
lakini wenzako bungeni wanasema kuna makundi ya sehemu nyingine yanapendelewa na mengine mpaka leo hii hayana lami, kweli wajinga ndio wanaoliwa
 
Baada ya miaka 50 kweli bado kuna mtu anaweza kusema kuwa CCM bado wana sera za kumkomboa Mtanzania??

Labda uwe na akili kama za Chama, Ritz au ZeMarcopolo!!!
Mkuu tusibeze kila kitu mfano sera ya udini CCM wamefanikiwa sana ndiyo maana unaona makanisa kuchomwa na wengine kupigwa risasi na mabomu bila kusahau tindikali....
 
Back
Top Bottom