Facebook will be shutting down any time soon?


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
wataalam wa facebook tunaomba taarifa kama ndio tayari facebook ishafungwa rasmi manake haipatikani
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
duuh! Mbona iko runnin kama kawa
 
Nassir93'

Nassir93'

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
230
Likes
7
Points
35
Nassir93'

Nassir93'

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
230 7 35
Mmmmh!! haipatikani kwako peke yako
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
uzushi wa tandale huu
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
wakuu haipatikani kabisa,au wametupiga ban hapa wote?
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Labda huko uliko, huku kwetu inapatikana
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,573
Likes
1,388
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,573 1,388 280
Bosi wenu atakuwa amemwamuru system admin kui-block kabisa hiyo baada ya kugundua mnatumia muda mwingi wa mwajiri kwa ajili ya ku-chat kwenye mtandao wa kitoto!

Nampa Heko huyo Boss maana nauchukia sana huo mtandao wa facebook!!!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
Bosi wenu atakuwa amemwamuru system admin kui-block kabisa hiyo baada ya kugundua mnatumia muda mwingi wa mwajiri kwa ajili ya ku-chat kwenye mtandao wa kitoto!

Nampa Heko huyo Boss maana nauchukia sana huo mtandao wa facebook!!!
:fencing::fencing::fencing::fencing::fencing::fencing::fencing::fencing:
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mwenyewe nimejaribu imekataa nikafikir mtandao nimejaribu JF ikakubali
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Bosi wenu atakuwa amemwamuru system admin kui-block kabisa hiyo baada ya kugundua mnatumia muda mwingi wa mwajiri kwa ajili ya ku-chat kwenye mtandao wa kitoto!

Nampa Heko huyo Boss maana nauchukia sana huo mtandao wa facebook!!!
mkuu hiyo point yako naikubali,
mimi binafsi nimepiga sana kelele watu wajaribu kutumia facebook wakati wa ziada,lakini leo mchana wakati wa lunch nilijaribu kufungua ndio hivyo imepotea moja kwa moja,hata ukitumia computer tofauti na isp tofauti ni yaleyale
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Bosi wenu atakuwa amemwamuru system admin kui-block kabisa hiyo baada ya kugundua mnatumia muda mwingi wa mwajiri kwa ajili ya ku-chat kwenye mtandao wa kitoto!

Nampa Heko huyo Boss maana nauchukia sana huo mtandao wa facebook!!!
kwanini unauchukia ivo mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,239,104
Members 476,369
Posts 29,342,310