Faceboo ya kibongo


R

Richardbr

Senior Member
Joined
May 29, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
0
R

Richardbr

Senior Member
Joined May 29, 2011
111 0 0
Inaitwa Mambopoint.com.

Karibuni
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,974
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,974 280
mbona ya kishamba sana??
Kwanini mmeianzisha?
Naomba sababu za msingi tafadhali
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,125
Likes
7,470
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,125 7,470 280
sijaipenda eti huwezi kuona kitu hadi ujiunge!!!si wangeiachia kama huku jamiiforums,kuwepo na wageni na wenyeji!
 
J

jobz

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
0
J

jobz

Member
Joined Oct 5, 2012
18 0 0
Facebook ni mtandao wa kihuni,najilaum kwanin nilijiunga.binafsisiipendi
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,373
Likes
124,666
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,373 124,666 280
someni heading vizuri ni FACEBOO
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,218
Likes
2,695
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,218 2,695 280
mbona ya kishamba sana??
Kwanini mmeianzisha?
Naomba sababu za msingi tafadhali
Duh, kweli wewe ndo Bujibuji, humcheleweshi mtu...
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
faceboo,facebook,twitter na blogs za kibongo sijaona faida wala hasara zake lakini hiyo yako sijiungi sababu naamin jf ndo kila kitu. news napata jf, burdan napata jf, mambo ya kikubwa napata jf, mademu napata jf. udaku napata jf. mia
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,373
Likes
124,666
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,373 124,666 280
faceboo,facebook,twitter na blogs za kibongo sijaona faida wala hasara zake lakini hiyo yako sijiungi sababu naamin jf ndo kila kitu. news napata jf, burdan napata jf, mambo ya kikubwa napata jf, mademu napata jf. udaku napata jf. mia
Du faceBOO, mademu udaku...sawa mzee
 
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
596
Likes
162
Points
60
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
596 162 60
faceboo,facebook,twitter na blogs za kibongo sijaona faida wala hasara zake lakini hiyo yako sijiungi sababu naamin jf ndo kila kitu. news napata jf, burdan napata jf, mambo ya kikubwa napata jf, mademu napata jf. udaku napata jf. mia
Mkuu mademu unapata vipi JF ili nami niwe mdau?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
Mkuu mademu unapata vipi JF ili nami niwe mdau?
namtafuta nilie mpenda kisha namtumia pm. uzuri hua hawana makuu lakini ukimzingua anakuja kukutangaza jf. mia
 
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
596
Likes
162
Points
60
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
596 162 60
namtafuta nilie mpenda kisha namtumia pm. uzuri hua hawana makuu lakini ukimzingua anakuja kukutangaza jf. mia
Sasa mkuu mia unajuaje huyo member ni "ME" au ni "KE"? Nisije nikaleta tafrani humu ndani...
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,289
Likes
9,996
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,289 9,996 280
Sasa mkuu mia unajuaje huyo member ni "ME" au ni "KE"? Nisije nikaleta tafrani humu ndani...
unaangalia comment zake na mwandiko!..kwani mkuu hujui kutofautisha mwandiko wa kike na kiume? au wewe ulikua haundikiani barua na wasichana enzi zako?. miandiko ina tofauti kama hujui bora uende faceboo tu!. mia
 
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
596
Likes
162
Points
60
Revolution

Revolution

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
596 162 60
unaangalia comment zake na mwandiko!..kwani mkuu hujui kutofautisha mwandiko wa kike na kiume? au wewe ulikua haundikiani barua na wasichana enzi zako?. miandiko ina tofauti kama hujui bora uende faceboo tu!. mia
Basi ngoja nijaribu mkuu...nikimpata na kufanikisha nitakueleza, na hivi msimu wa sikukuu umewadia...
 
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
614
Likes
51
Points
45
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
614 51 45
faceboo,facebook,twitter na blogs za kibongo sijaona faida wala hasara zake lakini hiyo yako sijiungi sababu naamin jf ndo kila kitu. news napata jf, burdan napata jf, mambo ya kikubwa napata jf, mademu napata jf. udaku napata jf. mia
hujapunguza k2 wakwe2 sahh kabisa
 
C

christmas

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
2,607
Likes
290
Points
180
C

christmas

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
2,607 290 180
mmh! nilikuwa sijui kumbe
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412