bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Aug 31, 2016 Thread starter #41 Pita Tu lakini umenielewa shunie said: Acha nipite tu Click to expand...
Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 Aug 31, 2016 #42 umeachwa na wangapi mama na inaonekana umezalishwa MAPENZI YAPO TENA SANA UKIJITUNZA BIKRA IMELIWA KABLA HUJAVUNJA UNGO NANI AKUHESHIMU MTATENDWA TU CHIPSI MOJA UNAGONGEKA WATU NDUKI
umeachwa na wangapi mama na inaonekana umezalishwa MAPENZI YAPO TENA SANA UKIJITUNZA BIKRA IMELIWA KABLA HUJAVUNJA UNGO NANI AKUHESHIMU MTATENDWA TU CHIPSI MOJA UNAGONGEKA WATU NDUKI
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Aug 31, 2016 Thread starter #43 THE RICHARDS said: umeachwa na wangapi mama na inaonekana umezalishwa MAPENZI YAPO TENA SANA UKIJITUNZA BIKRA IMELIWA KABLA HUJAVUNJA UNGO NANI AKUHESHIMU MTATENDWA TU CHIPSI MOJA UNAGONGEKA WATU NDUKI Click to expand... Hujaelewa mada kaa pembeni jombaa
THE RICHARDS said: umeachwa na wangapi mama na inaonekana umezalishwa MAPENZI YAPO TENA SANA UKIJITUNZA BIKRA IMELIWA KABLA HUJAVUNJA UNGO NANI AKUHESHIMU MTATENDWA TU CHIPSI MOJA UNAGONGEKA WATU NDUKI Click to expand... Hujaelewa mada kaa pembeni jombaa
Amoxlin JF-Expert Member Joined May 30, 2016 Posts 3,781 Reaction score 4,118 Aug 31, 2016 #44 Wewe ushachoma?
Job Richard JF-Expert Member Joined Feb 8, 2013 Posts 3,874 Reaction score 2,203 Aug 31, 2016 #45 bushland said: Hujaelewa mada kaa pembeni jombaa Click to expand... wewe endelea kujililia unadhani ukiwafanyia mikausho wanaume ndo utaachwa PESA BILA MUME NI BURE lazima tuwaoe ndipo mheshimike
bushland said: Hujaelewa mada kaa pembeni jombaa Click to expand... wewe endelea kujililia unadhani ukiwafanyia mikausho wanaume ndo utaachwa PESA BILA MUME NI BURE lazima tuwaoe ndipo mheshimike
BilioneaPATIGOO JF-Expert Member Joined Jun 23, 2012 Posts 12,320 Reaction score 11,345 Aug 31, 2016 #46 Nonsense