Ewe mwanamke usihangaike, sindano kiboko yao

Ewe mwanamke usihangaike, sindano kiboko yao

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Posts
7,015
Reaction score
4,998
Ewe bidada usiku unageuka bundi kisa mapenzi, Mara unakonda kisa umepigwa chini, ooh sijui wataka unywe sumu kisa huna npenzi, looh ntampata wap Mume Mie kisa umri umeenda.

Shida yote hiyo ya nini? Kwanini usichome sindano wanazochomwa vichaa ukaa ukatulia ukapiga kazi zako kama roboti, ukajiletea maendeleo yako mwenyewe Kama nchi za magharibi? Shida gani.

Wanawake wajanja siku hizi hutumia sindano za vichaa Ili kujiepusha Na kupata hisia zozote za kimapenzi, yani kifupi Ni kwamba ukichoma hiyo sindano mwili wako unakuwa hauna hisia za kimapenzi kabisa.

Kwa mana hiyo hutokuwa Na mawazo ya hapa Na pale kuhusu mapenzi, Na utakuwa upo active Kama machine guns katika kazi zako, so wakeup please acheni kulia Lia mnalilia mapenzi mnatia kinyaa ati, badala ya kulilia pesa.

Na ufalme WA mbinguni nyie mnalilia wala viepe, mapenzi kwa bongo bado kabisa, fix Tu asubuh, fixes mchana fixes usiku, shida gani???? Choma sindano weka mwili wako Kama chuma
 
Ewe bidada usiku unageuka bundi kisa mapenzi, Mara unakonda kisa umepigwa chini, ooh sijui wataka unywe sumu kisa huna npenzi, looh ntampata wap Mume Mie kisa umri umeenda,
Shida yote hiyo ya nini? Kwanini usichome sindano wanazochomwa vichaa ukaa ukatulia ukapiga kazi zako kama roboti, ukajiletea maendeleo yako mwenyewe Kama nchi za magharibi? Shida gani
Wanawake wajanja siku hizi hutumia sindano za vichaa Ili kujiepusha Na kupata hisia zozote za kimapenzi, yani kifupi Ni kwamba ukichoma hiyo sindano mwili wako unakuwa hauna hisia za kimapenzi kabisa.
Kwa mana hiyo hutokuwa Na mawazo ya hapa Na pale kuhusu mapenzi, Na utakuwa upo active Kama machine guns katika kazi zako, so wakeup please acheni kulia Lia mnalilia mapenzi mnatia kinyaa ati, badala ya kulilia pesa Na ufalme WA mbinguni nyie mnalilia wala viepe, mapenzi kwa bongo bado kabisa, fix Tu asubuh, fixes mchana fixes usiku, shida gani???? Choma sindano weka mwili wako Kama chuma
Wewe vipi? Uko dunia gani? Endelea kulala usingizi milele. ..
 
Wew ulisha choma hiyo sindano na una mapesa mengi?

Makahaba nao wachome sindano?

Kweli Mungu alikosea kuwaweka wanawake kwenye kundi la binadamu! Hizi akili siyo za binadamu wa kawaida kabisa!!
 
Wewe vipi? Uko dunia gani? Endelea kulala usingizi milele. ..
Sisi tupo dunia ya tatu waulize waliopo dunia ya kwanza uone wako ktk stage gani wao
 
Wew ulisha choma hiyo sindano na una mapesa mengi?

Makahaba nao wachome sindano?

Kweli Mungu alikosea kuwaweka wanawake kwenye kundi la binadamu! Hizi akili siyo za binadamu wa kawaida kabisa!!
Mi nimechoma tayari Na nipo gado Kama roboti, siwazi mapenzi
 
Wewe kama hupendi mapenzi haina haja ya kuchoma masindano yanayokuuwa taratibu cha kufanya leta hospital wakunyofoe kizazi na mayai yote wauzie wakaanga chipsi hapo utakuwa umetatua tatizo lako..ila hutakiwi kwenda msikitini wala kanisani mana utakuwa mnafiki
 
Ewe bidada usiku unageuka bundi kisa mapenzi, Mara unakonda kisa umepigwa chini, ooh sijui wataka unywe sumu kisa huna npenzi, looh ntampata wap Mume Mie kisa umri umeenda,
Shida yote hiyo ya nini? Kwanini usichome sindano wanazochomwa vichaa ukaa ukatulia ukapiga kazi zako kama roboti, ukajiletea maendeleo yako mwenyewe Kama nchi za magharibi? Shida gani
Wanawake wajanja siku hizi hutumia sindano za vichaa Ili kujiepusha Na kupata hisia zozote za kimapenzi, yani kifupi Ni kwamba ukichoma hiyo sindano mwili wako unakuwa hauna hisia za kimapenzi kabisa.
Kwa mana hiyo hutokuwa Na mawazo ya hapa Na pale kuhusu mapenzi, Na utakuwa upo active Kama machine guns katika kazi zako, so wakeup please acheni kulia Lia mnalilia mapenzi mnatia kinyaa ati, badala ya kulilia pesa Na ufalme WA mbinguni nyie mnalilia wala viepe, mapenzi kwa bongo bado kabisa, fix Tu asubuh, fixes mchana fixes usiku, shida gani???? Choma sindano weka mwili wako Kama chuma
Ahahahhhaaaa....
1. Ni kwamba umewatukana kitafsida na wapo watakaoshangilia
2. Mzima anapochoma sindano ya kichaa maana yake na yeye ni kichaa
3. Hivi unapochoma sindano hiyo, unaondoa hisia za mapenzi auvhisia za ngono..??

YA VICHAA TUWAACHIE VICHAA... NA BAHATI MBAYA HAYA MADAKTARI WA VICHAA NAO BAADA YA MUDA WANAFANANA NAO KWA MAMBO MENGI... MKUU NA WEWE NAHISI UMEANZA KUFANANA NAO
 
Wewe kama hupendi mapenzi haina haja ya kuchoma masindano yanayokuuwa taratibu cha kufanya leta hospital wakunyofoe kizazi na mayai yote wauzie wakaanga chipsi hapo utakuwa umetatua tatizo lako..ila hutakiwi kwenda msikitini wala kanisani mana utakuwa mnafiki
Kwani ukitoa kizazi hupat hamu ya mapenzi? [emoji16] [emoji16]
 
Ewe bidada usiku unageuka bundi kisa mapenzi, Mara unakonda kisa umepigwa chini, ooh sijui wataka unywe sumu kisa huna npenzi, looh ntampata wap Mume Mie kisa umri umeenda,
Shida yote hiyo ya nini? Kwanini usichome sindano wanazochomwa vichaa ukaa ukatulia ukapiga kazi zako kama roboti, ukajiletea maendeleo yako mwenyewe Kama nchi za magharibi? Shida gani
Wanawake wajanja siku hizi hutumia sindano za vichaa Ili kujiepusha Na kupata hisia zozote za kimapenzi, yani kifupi Ni kwamba ukichoma hiyo sindano mwili wako unakuwa hauna hisia za kimapenzi kabisa.
Kwa mana hiyo hutokuwa Na mawazo ya hapa Na pale kuhusu mapenzi, Na utakuwa upo active Kama machine guns katika kazi zako, so wakeup please acheni kulia Lia mnalilia mapenzi mnatia kinyaa ati, badala ya kulilia pesa Na ufalme WA mbinguni nyie mnalilia wala viepe, mapenzi kwa bongo bado kabisa, fix Tu asubuh, fixes mchana fixes usiku, shida gani???? Choma sindano weka mwili wako Kama chuma
Shida yako sio mapenzi, wew uko na shida kichwan
 
Wewe kama hupendi mapenzi haina haja ya kuchoma masindano yanayokuuwa taratibu cha kufanya leta hospital wakunyofoe kizazi na mayai yote wauzie wakaanga chipsi hapo utakuwa umetatua tatizo lako..ila hutakiwi kwenda msikitini wala kanisani mana utakuwa mnafiki
Vijana WA Dar msipende chips kiasi hicho, asubuhi yote hii ushawaza chips
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom