evoque umasikini unao mwenyewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

evoque umasikini unao mwenyewe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jan 19, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ......[​IMG]
    this is a 2012 brand new car...EVOQUE
    bongo bana raha sana
    usaidiweje?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    dah..hawa sijui hii mihela wanaipataje?au ndo wauza viungo hawa?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    naliona daladala la mbagala hivi kwa mbali wanaminyana..
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    na nikiangalia vizuri barabara hiyo ni nyerere road....may be linatokea quality center...manji
    yah man....lile gongo la mboto sinza au ubungo....humo ndani miksa vikwapa,harufu za fegi,soksi na midomo kunuka...
     
  5. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Ebwana eeehh!! People are loaded.Yaani wameshaingiza hiyo kitu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hela za migodi na utalii.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna kujibeba haswaa ... la sivyo tutakufa tunaona kuwa navyo ni ufisadi/wizi!!
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    au wanazipata kimjini mjini......
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Vogue ya 2010 tena used toka japan bei ya kununulia bila tax si chini ya myamwezi laki moja....huyu mchizi aiseee kitu ya 2012 brand newww
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,447
    Likes Received: 14,776
    Trophy Points: 280
    mamboa ya rizt 1
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Inawezekana,
    Unga wa muhogo una soko sana
    na majani ya kunde, yanalipa sana
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hii imenichana mbavu..kama ulikuwepo maana watu wengine akiamka asubuhi anajifikiria yeye tu,.hatufikirii wengine pua zetu..
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakiwa nazo ...MAFISADI!
    Wakizikosa........WALALAHOI
    Usalama u wapi?


    Picha hii inasikitisha coz inaonyesha interaction kati ya UTAJIRI uliobobea, na UMASIKINI uliosoma(muuza-magazeti ).
    Tunategemea kitazaliwa kitu gani kati ya gap ya makundi hayo mawili?
    Kukitokea fujo mtaa huo, nani atakuwa na hofu zaidi ya kupoteza alicho nacho?
    Kati ya Tajiri na Masikini, ni nani anahitaji zaidi AMANI?
    TUKUSAIDIEJE?
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,853
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sounds like you into car dealership mtu wangu..wahindi hawendeshagi yale madude mchana,atakuwa mbongo tu huyo..si unajua mambo ya kuchapa..system up windows down.
     
  15. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,482
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mapesa ya kifisadi hayo.:eyebrows:
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,413
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Mbona gari la kawaida sana hilo
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha.......Mkuu NN hiyo kitu sio ya kawaida kwa mtanzania wa kiwango cha dola 1 kwa siku kipato. hii kitu kodi yake naamini inaweza kujenga madarasa kadhaa kwenye kata...
     
  18. c

    cheseo Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kweli eeh
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Watu wana mawe and are well connected,if you dance within the right inner circles the term impossible vanishes from your vocabulary list.TRA,Maliasili,immigration,Customs and the like are just your play things.Last time i checked a girrafe passed through the airport unnoticed like Huddini was behind it.
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,413
    Likes Received: 28,218
    Trophy Points: 280
    Range Rover HSE nayo gari ya kuishobokea?

    Wabeba maboksi kibao wanazisukuma hizo
     
Loading...