Eti Nyie Dada zetu hii nikweli au mnasingiziwa?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Jamani wadau wa hili jukwaa la MMU nilikuwa na rafiki yangu mahali tupata kirauli mitaa ya Oysterbay kuna baa inaitwa Trinit sasa jamaa akaniambia unamuona yule dada ana jamaa tunafanya naye kazi Siku hizi wadada wa maofisini ndiyo wamekuwa wadada poa unampa chake unaenda kubrudika wanakuwa wengi sehemu zao nizile baa zinazotembelewa na watu fulani niwengi ajabu hivyo usishangae kesho ukakutana na Demu mko naye ofisini kakupigia kimin na koko ya hatari yupo kazini na akikujua anakwambia ya hapa yaishie hapa!!!
Kweli siamini kama kweli nimeona leo nije nayo hapa!!Wengi eti hadi kona baa wapo na wanamaofisi makubwa wanalipwa mishahara mizuri wengine kwenye mabenki wengine ni watumishi wa serikali!!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mbona mambo ya kawaida sana siku hizi... walianza wanafunzi wa vuo vikuu, sasa wamekuwa hao wadodo wafanyakazi, baada ya muda watakuja wake za watu... kawaida tu
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Mbona mambo ya kawaida sana siku hizi... walianza wanafunzi wa vuo vikuu, sasa wamekuwa hao wadodo wafanyakazi, baada ya muda watakuja wake za watu... kawaida tu
Duh Mkuu sasa baada ya wake za watu watakuja Mama zao??aua?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
sawa wewe kinakuuma nini?si ununue kama unataka
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Hapo inahitaji moyo wa chuma kama una demu wake anafanya kazi kwenye maofisi makubwa..
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,310
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,310 280
Mbona mambo ya kawaida sana siku hizi... walianza wanafunzi wa vuo vikuu, sasa wamekuwa hao wadodo wafanyakazi, baada ya muda watakuja wake za watu... kawaida tu
baada ya hapo watakuja wakuu wa idara,wakurugenzi,wake wa makatibu wa wizara mara wa mawaziri etc
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
Mbona list ya wabunge waliokuwa kazini inajulikana? Walikuwa wanaanza na jiwe mbili kummega mbunge flani! Na yule mbunge mwengine alikuwa anaongoza jimbo flani la mji mkubwa hapa tz! Dah!
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
Yule Mh. Mbunge Mmoja kanuni yake ilikuwa ukimmega mara moja hakuruhusu tena urudie mara ya pili! Kuna jamaa yangu mmoja maarufu sana hapa bongo, na anaimbwa sana na bendi zile zenye wakongomani, alinieleza kwamba, yule mkuu ukitaka kumshusha bei kidogo anakuambia chupi yake ina thamani ya sh elf 50, na inavuliwa kwa kuchanwa yaani haivaliwi tena baada ya tendo.
Ila unatakiwa uende kiheshima sana unaweza ukaumbuliwa vibaya ukiwa mapepe!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Jamani wadau wa hili jukwaa la MMU nilikuwa na rafiki yangu mahali tupata kirauli mitaa ya Oysterbay kuna baa inaitwa Trinit sasa jamaa akaniambia unamuona yule dada ana jamaa tunafanya naye kazi Siku hizi wadada wa maofisini ndiyo wamekuwa wadada poa unampa chake unaenda kubrudika wanakuwa wengi sehemu zao nizile baa zinazotembelewa na watu fulani niwengi ajabu hivyo usishangae kesho ukakutana na Demu mko naye ofisini kakupigia kimin na koko ya hatari yupo kazini na akikujua anakwambia ya hapa yaishie hapa!!!
Kweli siamini kama kweli nimeona leo nije nayo hapa!!Wengi eti hadi kona baa wapo na wanamaofisi makubwa wanalipwa mishahara mizuri wengine kwenye mabenki wengine ni watumishi wa serikali!!
Sikuizi hata sijui nani anafanya uchangu kwa shida au nani anafanya kwa raha zake,manake kama unamshahara hata iwe mdogo unauhakika na pesa mwisho wa mwezi nini kinawawasha baadhi ya wanawake wenzetu sijui ah haya wakishalipata wanalolitafuta watatulia.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
799
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 799 280
miaka ile tunasoma chuo kuna jamaa alienda buguruni na kuhuchukua dada poa......kumbe alikuwa ni dent tena class moja...kufika gest jamaa akamtambua demu na demu akasema...usimmwabie mtu....ila bado jamaa alitufikishia habari........

so wapo wengi sana......na kuna wengine wa kimya kimya nao ni balaa kuliko maelezo...
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Haya mambo yapo sana na wanafanya kweli .Wengine mbona wanaishi na washkaji zao na wanaagana vyema kwamba naenda kukichanga.Bongo ni zaidi ya uijuavyo
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
mi sijui hayo mambo?
triniti unapafahamu? ni karibu na ubalozi wa Uganda mkabala na karume praimari, kila ijumaa kuna mziki mtamu sana pale,karibu Bebii,hao machangu usiwajali bana we njoo ule raha zako tu.
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Ndiyo maana sipendi kuishi Dar,ntaendelea kuishi hukuhuku wilayani...!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
huku ofisini kila mke wa mtu ana mwanaume na kila mume wa mtu ana mwanamke, tena mapenzi ni motomoto kupita unavyofahamu wewe, hata wale ambao waume zao wamewanunulia magari mazuri tena ya kifahari hawajali hayo wao wanangonoka kama kawa.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
mbona mambo ya kawaida sana siku hizi... Walianza wanafunzi wa vuo vikuu, sasa wamekuwa hao wadodo wafanyakazi, baada ya muda watakuja wake za watu... Kawaida tu
hawata fika huko tuttakuwa tumeshawapoteza kwa ukimwi "labda dawa igunduliwe" na ikigunduliwa dawa baasi ni mwisho wa dunia maana watageuka kuwa kuku kabisa vya chapchap na uchochoroni usiombe....
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
huku ofisini kila mke wa mtu ana mwanaume na kila mume wa mtu ana mwanamke, tena mapenzi ni motomoto kupita unavyofahamu wewe, hata wale ambao waume zao wamewanunulia magari mazuri tena ya kifahari hawajali hayo wao wanangonoka kama kawa.
kwahiyo na wewe una wako. Inapendeza kwa kweli, maana huwa nikimuangalia my wife, nasikia uchungu sana kama kuna dume linaweza kumkula. For sure nikigundua nitatoa talaka, maana sitaweza kabisa kuvumilia kwa jinsi ninavyompenda.
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,217,809