Eti Nyie Dada zetu hii nikweli au mnasingiziwa?


U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Kaka Kiiza pale Trinity kuna vyumba pale pale vya elfu hamsini,wake za watu wanahudumiwa sana mitaa ile.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Mmmmh! Kwakweli darisalama.......!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
hawakosekani mkuu!watakuwepo baadhi!
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
Ukiona hivo hiyo biashara inawalipa sana
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hivi hii ni ishu mpya kweli?
Mboni tokea enzi hizo ni hivyo?
Mkuu jamaa anawauliza madada, hebu madume tukae pembeni labda kuna kaukweli hapo au lah! Wapi Preta, wapi Blackwoman, tunataka majibu.
 
A

ahmedpakii

New Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
A

ahmedpakii

New Member
Joined Sep 26, 2011
4 0 0
hivi ni vitu vya kawaida tuu!!!!! visikushughulishe!!!!!!!!!
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,731
Likes
64
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,731 64 145
baada ya hapo watakuja wakuu wa idara,wakurugenzi,wake wa makatibu wa wizara mara wa mawaziri etc
heeh heeh heeh ikifika hapo na mm nitaopoa ka muhishiwa ka magamba then naenda kukabaka na washkaji.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
kwahiyo na wewe una wako. Inapendeza kwa kweli, maana huwa nikimuangalia my wife, nasikia uchungu sana kama kuna dume linaweza kumkula. For sure nikigundua nitatoa talaka, maana sitaweza kabisa kuvumilia kwa jinsi ninavyompenda.
OMBA MUNGU TUU Ndugu yangu dunia ndiyo inaisha hivyo ila tambua yapo mengi yanayosababisha wife agawe . Wale wa umasikini ni wengi ila wa tamaa ni wachache na wanaogawa kwa sababu ya kukosa malavidavi ni kiasi
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
.....mambo hiyo iko sana tena toka zamani,ni kuwa na ratiba nzuri tu
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Jamani wadau wa hili jukwaa la MMU nilikuwa na rafiki yangu mahali tupata kirauli mitaa ya Oysterbay kuna baa inaitwa Trinit sasa jamaa akaniambia unamuona yule dada ana jamaa tunafanya naye kazi Siku hizi wadada wa maofisini ndiyo wamekuwa wadada poa unampa chake unaenda kubrudika wanakuwa wengi sehemu zao nizile baa zinazotembelewa na watu fulani niwengi ajabu hivyo usishangae kesho ukakutana na Demu mko naye ofisini kakupigia kimin na koko ya hatari yupo kazini na akikujua anakwambia ya hapa yaishie hapa!!!
Kweli siamini kama kweli nimeona leo nije nayo hapa!!Wengi eti hadi kona baa wapo na wanamaofisi makubwa wanalipwa mishahara mizuri wengine kwenye mabenki wengine ni watumishi wa serikali!!
Mimi najua tangu miaka ya 1990 wanafunzi wa IFM walikuwa ndo zao sanaaaaaa..Kwa hiyo yawezekana hako kamtindo wanaenda nako mpaka maofisini kwao..
 
J

Jak512

Member
Joined
May 14, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
0
J

Jak512

Member
Joined May 14, 2011
5 0 0
jamani mbona mambo haya siku hizi yamehalalishwa kabisa......nimeanza ofisi mpya nimekuta hapa ofisini mambo haya yameingia level ya wake na waume za watu.....in a way mtu anajulikana kama Mume wa Y na pia ni boyfriend wa X, tena juzi tu imetokea huyo Mume wa Y akawa anamtongoza tena demu mwingine(Z) yule z akajibu mbona uko na X ukiacha nae let me know......yani nilishangaa sana kuona nafasi ya mke (Y) haipo kabisa wala sio threat kwa hao wadada....nikajaribu kufanya uchunguzi wangu na kugundua kuwa wengi wa hawa watu hapa ofisini ndoa zao ni moto wa kuotea mbali so wanawake wako stressed wanaamua kutafuta mahali pa kupozea,kweli inasikitisha sana hata sijui tutaponea wapi na hii dunia....Mungu atusaidie
 
S

SMART1

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
133
Likes
3
Points
0
S

SMART1

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
133 3 0
Eeeh Mungu uturehemu sawa na wingi wa fadhili zako.
Maana tumekutenda dhambi wewe peke yako na kufanya maovu mbele ya macho yako!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
jamani mbona mambo haya siku hizi yamehalalishwa kabisa......nimeanza ofisi mpya nimekuta hapa ofisini mambo haya yameingia level ya wake na waume za watu.....in a way mtu anajulikana kama Mume wa Y na pia ni boyfriend wa X, tena juzi tu imetokea huyo Mume wa Y akawa anamtongoza tena demu mwingine(Z) yule z akajibu mbona uko na X ukiacha nae let me know......yani nilishangaa sana kuona nafasi ya mke (Y) haipo kabisa wala sio threat kwa hao wadada....nikajaribu kufanya uchunguzi wangu na kugundua kuwa wengi wa hawa watu hapa ofisini ndoa zao ni moto wa kuotea mbali so wanawake wako stressed wanaamua kutafuta mahali pa kupozea,kweli inasikitisha sana hata sijui tutaponea wapi na hii dunia....Mungu atusaidie
Mimi naona siyo stress ni fashion na zaidi ni haya mambo ya uzungu yameharibu sana kwani mimi naona watu na hizi happy hour za kioffice ni njia ya kuwapata wanawake hazina dili wewe mkeo akikwambia leo tunaenda bagamoyo tuna pati yakiofice kaa chonjo kule ni miduara kunywa na kuishia guest maana unaambiwa tumetayarishiwa usafiri!!
Nawake zawatu wamepoteza imani akiwa na mumewe anajua mkewe anaduu sehemu naye anajiachia!1Hapo noma ndo inaanza!
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,784