Eti ni kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dudupori, Jul 18, 2012.

  1. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Shetani akizeeka anakuwa malaika.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ebo! kamuulize lucifer!
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio...ngoja uzeeke utaona!
     
  4. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli.
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Ingependeza kama huwa wanaonekana.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hawi Malaika! Akizeeka anakua Jini .
    Do you know a difference between Devil (Satan) and Angel?
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mh sifahamu
     
  8. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,641
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    we unachofahamu ni nini Erickb52
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    shetan hazeeki bana! kwan ushasikia malaika wanazeeka? kwan shetan naye alikuwa malaika wa nuru bt alimuasi Mwenyez Mungu ndo akatupwa duniani. so kuna malaika wa nuru ambao ni malaika wa Mungu na kuna malaika wa giza ambao ni mashetan. . .
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mi namjua Mungu tu YNNAH mambo ya shetani ni magumu coz shetani ni ni watu na maisha yetu ya kila siku
    He/She is UNSEEN so hakuna mwenye jibu la kama anazeeka au Lah
    BTW
    Mambo yako?
    Mi mzima.
    Gud nyt mama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,641
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ok, mie pia mzima ila nilikumiss sana
     
Loading...