eti mkiwa seminari hamruhusiwi kulala kifudifudi?...

eti mkiwa seminari hamruhusiwi kulala kifudifudi?...

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
niliwahi kusikia maneno kama hii..sina uhakika kama niwaseminari au ni jamii ingine...kwa anaekumbuka aelezee...akiambatanisha sababu!...muwe na siku yenye mafanikio!..

NB: KULALA KIFUDIFUDI- KULALA TUMBO CHINI MGONGO JUU...
 
Sio kweli labda sehemu nyingine lakini sisi tulilala staili yoyote unayotaka!
 
hakuna ukweli hapo! kisichoruhusiwa ni kulala zaidi ya mmoja kwenye kitanda kimoja.
 
niliwahi kusikia maneno kama hii..sina uhakika kama niwaseminari au ni jamii ingine...kwa anaekumbuka aelezee...akiambatanisha sababu!...muwe na siku yenye mafanikio!..

NB: KULALA KIFUDIFUDI- KULALA TUMBO CHINI MGONGO JUU...

habari za asubuhi bagah!
shule yetu haikuwa hivyo..
 
aah we sisi ulikuwa ukikakutwa lazima uambiwe ubadilishe style. Kisa et mtu ukilala kifufudi ulikuwa unakuwa kama unaaaaaa??????, kwa hiyo ili usifikirie hivo ilikuwa bora ulale kimgongomgongo
 
aah we sisi ulikuwa ukikakutwa lazima uambiwe ubadilishe style. Kisa et mtu ukilala kifufudi ulikuwa unakuwa kama unaaaaaa??????, kwa hiyo ili usifikirie hivo ilikuwa bora ulale kimgongomgongo

enhee!..wewe ndio unanikumbusha sasa!..
 
Chakula kilikuwa na arufu ya mafuta ya taa ilikuwa inakera sana wandugu
 
(maneno kama hii.....) nadhani ni huko kenya tanzania hakuna kitu kama hicho.
 
na nnavyo jua masjidi multaq hamrusiwii kulala kifudi fudii NT WATU WENGI WANAENDA KULALA MSIKITINI KIPINDI CHA MWEZI MTUKUFU
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom