eti mkiwa seminari hamruhusiwi kulala kifudifudi?... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti mkiwa seminari hamruhusiwi kulala kifudifudi?...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Apr 11, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niliwahi kusikia maneno kama hii..sina uhakika kama niwaseminari au ni jamii ingine...kwa anaekumbuka aelezee...akiambatanisha sababu!...muwe na siku yenye mafanikio!..

    NB: KULALA KIFUDIFUDI- KULALA TUMBO CHINI MGONGO JUU...
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Teh basi mlikuwa na tabia chafu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Sio kweli labda sehemu nyingine lakini sisi tulilala staili yoyote unayotaka!
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hakuna ukweli hapo! kisichoruhusiwa ni kulala zaidi ya mmoja kwenye kitanda kimoja.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    yah ni kweli kabisa hata sisi ilikuwa hivyo..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    habari za asubuhi bagah!
    shule yetu haikuwa hivyo..
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    aah we sisi ulikuwa ukikakutwa lazima uambiwe ubadilishe style. Kisa et mtu ukilala kifufudi ulikuwa unakuwa kama unaaaaaa??????, kwa hiyo ili usifikirie hivo ilikuwa bora ulale kimgongomgongo
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivo eeh?...kijana wa Maua sem.?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivo eeh?...katavi na ww ni mseminari??
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    enhee!..wewe ndio unanikumbusha sasa!..
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na ww ni mseminari...toba!..
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chakula kilikuwa na arufu ya mafuta ya taa ilikuwa inakera sana wandugu
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio maana mkija mtaani mnakuwa VIWEMBE SANA!
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hili nalo bado nalifanyia utafiti
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    walaah Mmwaminifu
     
  16. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    (maneno kama hii.....) nadhani ni huko kenya tanzania hakuna kitu kama hicho.
     
  17. m

    mboghambi Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha upumbavu wako kwa kufkria kwa kutumia masaburi yako
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unakimbiza chizi aliyekuchukulia nguo zako?...wewe ndo kenge sasa!...
     
  19. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    na nnavyo jua masjidi multaq hamrusiwii kulala kifudi fudii NT WATU WENGI WANAENDA KULALA MSIKITINI KIPINDI CHA MWEZI MTUKUFU
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,182
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    wee hata kifo cha mende?
     
Loading...