Eti huyu naye ni mjane wa kapteni!

Eti huyu naye ni mjane wa kapteni!

Namwogopa huyo mtoto. Aluvyoweza mudu ishu ya kanumba halaf katoka bado anaendeleza maisha yaleyale kama alija mba tu vile. Aisee hana roho huyu. Mwingeni angetafuta bwana wa nguvu aolewe apewe hoteli au duka la maana kuendesha aendeleze maisha na mafanikio kimya kimya. Ila kudaaadeki mtoto anatafuta usupa staa huyu hata mwanae anaweza kumuua.
Mimi hata aingie sehemu niliyopo na akae karibu naondoka. I feel my skin crawl like im sitting next to a cold blooded cobra.
 
Uzushi mtupu

1425313937500.jpg
 
Hivi huwa najiuliza alikuwa akimfunika na shuka kwanza ama yule si babu yake kabisa jamani hii ni laana hamna uzima hapa tamaa mbele mauti nyuma.

Dogo Alikuwa Anasaidia Kumjambisha Haswa Kutokana Na Mwili Wa TMJ.
 
Jifunze kutofautisha vitu vitakativu na najisi, mungu wetu ni msafi mon
tusimuingize mungu kwenye najisi, na tuache kusifia mambo ya laana, kwa huyu binti kuna shida kubwa, bahati mbaya hana wazazi ni mtoto wa mtaani, mwenyezi mungu akutane nae, kwanza tunasiki huyu mzee kaondoka na tatizo la mnyororo, vijana wenye tamaa wako hatarini kwa kuwa hakuna wababa wanaomfuata kwa sasa, atacheza sinema mpaka za uchi lakini kama hatamrudia mungu na kumuomba agairi juu ya laana hii, ataishia huko huko chini,

Wazazi wake walikosea wapi? huko walikoishi hakukuwa hata na jirani mmoja wa kumuokoa?
wakina anyang atawasikia hivyo hivyo ma watoto wadogo maadili kibao, hao ndio mungu anaowainua, huyu ambaye huyu mzee shapeless ndio alimfanya mungu wake, asikumbuke shuka wakati kumekucha, aanza leo hii kuishi katika umri wake, loo you can imagine kama kungekua kunaacha makovu naona na yenyewe pia yangekua na makovu. Jamani hii laana ni kubwa mno,
 
marehemu katuacha wajane wengi tunasema tu na mioyo yetu.....slikuwa baba mlezi wa wanawake wazuri uwe tu na vigezo izi laki mbili mbili ni za kufikia tuuu..kweli Mungu amrehemu.
 
Back
Top Bottom