Eti 60% ya Vijana MATUMAINI yao yapo CCM!!

Eti 60% ya Vijana MATUMAINI yao yapo CCM!!

kijana ambaye ni tegemeo la taifa la leo, tegemeo lake ni Chadema, lakini kijana ambaye ni tegemeo la taifa la kesho tegemeo lake ni CCM, kwa sababu hilo taifa la kesho halipo
 
Vijana wengi walioko chadema ni vikundi vya wahuni rejea sugu na lema.

kuwajua wale posho sio kazi sana huwa tunaangalia juhudi zao tu

Join Date : 5th May 2013
Posts : 120
Rep Power : 327
Likes Received: 10
Likes Given: 0

ona juhudi uliyonayo humu ndani?
 
Hiyo takwimu kaitoa wapi huyo..? halafu hivi viti maalum ni vya kufuta hivi...hamna siku wanaongea vitu vya maana kabisa...Ni kijana mjinga tu atashabikia watu walioharibu elimu, afya,uchukuzi na sasa wale wanao ua tembo wetu wamewekwa kwenye backborn ya uongozi wa chama...huwezi ukashabikia watu wa namna hii km kweli ni kjana unaejielewa....
 
Ngoja nitafakari ikiwa mimi ni mzee? Au mtoto mana navyoichukia ccm....hawa wabunge wa kupewa bhana hawatumiagi akili, ukiwa ccm akili lazima umkabidhi meya dr.masaburi!
 
Kijana yeyote anayetaka kuendesha maisha yake kijanja janja, kitapelitapeli, kiwiziwizi na kwa lugha ya kileo tunaweza kusema "maisha ya kupiga ma-deal" ; Mfano unatumwa kuvizia wakosoaji wa CCM na serikali yao na kuwang'oa kucha, macho na kuwapa mateso makali au kununua shahada za kupigia kura au kumtukana Dr Wilbroad Slaa na uzushi mwingine........NI WAZI KUWA TUMAINI LAKE NI CCM!!.

Vijana tunaopenda haki, usawa na uwajibikaji siku zote TUMAINI LETU NI MUNGU ALIYEUMBA MBINGU na NCHI na kwa upande wa chama cha siasa hapa Tz, tumaini letu kwa sasa ni CHADEMA!!.
Vijana hawa lazima wawe na akili zilizofikia mwisho, na hawa vijana haina shaka ndio wale wanaogombania ku-escort deals za kijangili na kujibabia mgongoni mwa majangili akina Kinana...Riz...na wale na hata kubebeshwa nyaara na magunia ya bangi bila kujitambua walivyokwishatumika kupitia wale wengi wanaoangamiza mali za umma huu...Vijana wa namna hii ndio wale wanaodhani kuwa 'Kingunge bado ni mkuu wa itikadi' na 'Kawawa ni kamanda wa Vijana' bila shaka hawa ndio ambao CCM inaomba, inaloga na kuzindika ili wasipate akili hata chembbe daima dumu wabakie njozini ili iendelee kuwatumia na kuvuna...na inajigamba na kuwazuga kuwa eti ni 'taifa la kesho'!CDM inalo jukumu kubwa sana la kufagia ukurutu ktk akili zao chache...! my take; CDM isipolichukulia hii kama priority, ambayo tunajua kuwa wanaiweza kwa asilimia 100, kizazi kijacho kitajikuta kikivuna mabua mbele ya ngiri wanaohema kwa tamaa na wanaohaha kujangili na kusafisha 'shamba hili mfano wa shamba la bibi'
 
Mimi yule mbunge sijamuelewa baadae,akatoa ratiba ya tv zote kwenye taarifa za habari waanze na habari za rais,waziri mkuu,mawaziri n.k nikasema wameharibu tbc wanataka kuhuribu na tv binafsi.

Biblia inasema mpumbavu uamini kila jambo na ninataka kumuhakikishia huyu dada Tanzania ya leo vijana cyo wapumbuvu kama avyodhani yawezekana anajidanganya na akina Riziwani na Huseni Mwinyi hao ni sawa kwani wanajua wanachokipata na nataka kumuhakikishia kuwa hawa tayari makaburi yao yalisha chimbwa siku Chadema inaingia madarakani watanyongwa mpaka kufa.
 
Matumaini ya vijana yako kwa mungu. usiseme CCM au CHADEMA. Hivi ushafikiria kile kitengo cha propaganda na uenezi nichanini. ninavyo jua mimi propaganda ni uzushi (bidaa). Nabii muhammad alifundisha kwamba kila uzushi ni motoni na nabii kambarage alitufunza kusema "nitasema kweli daima fitina kwangu ni mwiko". Hawa jamaa wa CCM wanakitengo cha kuzua na kueneza propaganda. Chadema nao wamekamia sana madaraka sioni wanalofanya zaidi ya kufichua maficho ya mafisadi wa CCM. (Kazi ya mwenge). Sasa kazi ya masihi ni kuonesha uelekeo ili tuwe watumwa wa mungu wa mbinguni na sio wa WATEMI FLAN
 
Kama kweli iundwe tume huru ije huku mtaani wahoji au wawaulize vijana kuanzia miaka 18 kama wanamatumaini na hiyo ccm ya watoto wa mafsadi, hakuna kijana ambaye hayupo kwenye system atakayeishabikia ccm kamwe. Ccm ni janga kuu, vijana wenzangu tushirikiane kuitokomeza.
 
Back
Top Bottom