Esther Wasira: Viongozi Waache Kutoa 'Cheap Answers'

Esther Wasira: Viongozi Waache Kutoa 'Cheap Answers'

Status
Not open for further replies.
wewe Billy mi nakushangaa umekaa kubishana na watu hata uongozi wa kata hawajwahi kugombea. Kama huyo Aspirin hata balozi wa nyumba kumi hajawahi

Huyo Esther Wasira mwenyewe ni kabinti tu kama miaka 25 hivi, sasa yeye na wewe si kama bara na pwani?
 
- You see akili ndogo inayoongozwa na Form Six, yaani wewe uongozi kwako ni kusaidia jamii yako kwanza je jamii za wengine ambao hawana kiongozi? Sasa unaona kwamba ni kujadili na Kilaza hapa? ha! ha1

Le Mutuz!!
huyu jamaa bwana anajikuta msoomi na elimu yake yakuunga unga isiyo hata na faida kwa jamii. tafta boat nenda mtera kasaidiane na nduguzo katika uvuvi na sii kujisia ohh na kampuni, oooh kiongozi loooh shame on you broh at your age ulitakia utulie ufanye mambo ya msingi na cyo kuuza sura na vijischana vidogodogo ama kweli elimu yako wewe haijakukomboa bora huyo form six... Hebu jilinganishe wewe wa chuo na Sugu wa form six..then utaona kama elimu yako imekukomboa...
 
- ha! ha! ha! going down mimi au Chadema? ha! ha! ha! Kazi kukumbatia mediocre kama huyu kilaza mwenye only one qualification mtoto wa Wassira mdogo! ha1 ha!

- Yaani kweli wewe in your right mind unaweza nilinganisha mimi na huyu Kilaza? Pleasee!!

Le Mutuz!!
Yaani kuna msemo mmoja niliwahi kuambiwa.: If you don't know, and you don't know that you don't know, you are just like a dead person. If you know that you don't know then, life begins. Fools die. Mimi nafikiri tuzungumze context ya interview yake. we should not take this personal "by the way Ester ni mtoto wa wasira mkubwa sio mdogo".
 
kuna uhaba wa sukari,mchele,mahindi nchini!jibu JEPESI tumewaruhusu wafanyabiasharaMETL waingize nchini bila ushuru
 
W. J. Malecela Jamaa hana tofauti na baba yake. Si mnakumbuka hata Nyerere alimfananisha Malecela sawa na MZOGA hauachi kutoa halufu. Amemlisisha na huyu mwanaye, naye ni MZOGA.
 
Last edited by a moderator:
- Sasa wait huyu Ester sasa hivi anakumbatiwa, ajaribu tu kusema anataka kugombea urais, utaona atakavyopigwa mawe kwamba ni msaliti, maana hiyo nafasi yakugombea Urais na Mwenyekiti wa Chadema, ni lazima wawe Viongozi wawili wanaoshindwa kila uchaguzi, Slaa na Mbowe tu!!...

Huna jipya wewe!?
 
William J Malecella aka Le Mutuz anasikitisha sana, siamini kama hata busara zinayeyuka ukijikita kwenye siasa za CCM. Njaa ya akili ni mbaya sana. Tanzania hataendelea mpaka siku mkiacha kujadili watu na kujadili hoja. Ufisadi wa mali na akili ndio janga la TZ
 
W. J. Malecela Esther Wasira ni msomi aliyebobea kwenye sheria, ana Upper second ya nguvu tena kutoka Chuo maarufu barani Africa, hatuwezi kushindanisha umegombea nini na wapi, tunashindanisha hoja na CV.
 
Last edited by a moderator:
- Jamani with all due respect, naomba kuuliza huyu Dada ni Mbunge? Ni Kiongozi aliyechaguliwa na wananchi? Au ni self appointed Leader? I mean kumbe na huko Chadema basi mnapenda majina ya baba maana huyu Sister sio Kiongozi, hajachaguliwa na anybody!

- Sasa mbona Chadema mnamshobokea sana? Yaani unaona tatizo lenu Chadema vacuum ya Viongozi, sasa hata Mdada akijitokea ana jina la Wassira huyoo anapewa platform kwamba eti Mwanaharakati? duh!!

- UKAME WA VIONGOZI GENUINE UNAWATESA SANA KUMBE NDIO MAANA MLIKUWA MNALILIA NIJE HUKO? HA! HA! PHEW! LICHAMA LA MEDIOCRE MAANA SASA HATA HUYU SUBIRI KIDOGO TU UTASIKIA NI MBUNGE WA VITI MAAALUM!1 HA! HA! HA!

Le Mutuz!!
Hebu naomba tujiulize kwanza mbunge ni nani na ubunge ni nini? Kazi ya mbunge ni kuwakilisha jamii katika vyombo mbalimbli vya utawala na vya kijamii. Hivyo Esther kuitwa mbunge si tatizo bali hilo linatokana na jinsi yeye anavyoiwakilisha jamii inayomzunguka katika masuala mbalimbali ya kijamii. Umuhimu wa mtu yeyote katika jamii inayomzunguka huwa haitokani na utitili wa vyeti vya shuleni, bali busara zake. Kesho Esther huyu kupewa ubunge au uongozi wowote ndani ya chama si bahati mbaya wala upendeleo, bali atakuwa ameupata kutokana na uwezo wake. Kwangu mimi siwezi kushangaa mtu kama Le Mutuz kupewa cheo ndani ya CCM pamoja na pumba zake, ila nitashangaa kama akiingia CDM akapewa hata nafasi ya ubalozi wa mtaa kwani pamoja na kukaa kwake ulaya naona hakuna alichovuna ukilinganisha na dada yake Dr. Mwele.
 
Esther Wasira ni msomi aliyebobea kwenye sheria, ana Upper second ya nguvu tena kutoka Chuo maarufu barani Africa, hatuwezi kushindanisha umegombea nini na wapi, tunashindanisha hoja na CV.

- HA! HA! HA! OK SASA CV KAMA HII ANAKUWAJE NA MWENYEKITI AMBAYE HANA HATA DEGREE MOJA TU? SI NDIO NINASEMA CHAMA CHA KUKUMBATIA MEDIOCRE, YAANI KWA VILE NI MTOTO WA WASSIRA MDOGO TU BASI NI RAIS WA CHADEMA, HUZUNI SANA JAMANI!!

Le Mutuz!!
 
megundua kubishana na huyu jamaa nitapoteza mda na nguvu zangu sana anajiona msoomi hebu mwambieni aweke vyei vyake na ester aweke vyake tuone nani kilaza kati yao anatutisha kwa kusomea nje looh huyu jamaa bhaana leo nimemshusha vyeo vyake vyoote
 
Hebu naomba tujiulize kwanza mbunge ni nani na ubunge ni nini? Kazi ya mbunge ni kuwakilisha jamii katika vyombo mbalimbli vya utawala na vya kijamii. Hivyo Esther kuitwa mbunge si tatizo bali hilo linatokana na jinsi yeye anavyoiwakilisha jamii inayomzunguka katika masuala mbalimbali ya kijamii. Umuhimu wa mtu yeyote katika jamii inayomzunguka huwa haitokani na utitili wa vyeti vya shuleni, bali busara zake. Kesho Esther huyu kupewa ubunge au uongozi wowote ndani ya chama si bahati mbaya wala upendeleo, bali atakuwa ameupata kutokana na uwezo wake. Kwangu mimi siwezi kushangaa mtu kama Le Mutuz kupewa cheo ndani ya CCM pamoja na pumba zake, ila nitashangaa kama akiingia CDM akapewa hata nafasi ya ubalozi wa mtaa kwani pamoja na kukaa kwake ulaya naona hakuna alichovuna ukilinganisha na dada yake Dr. Mwele.

- Wewe usiniletee uchuro niingie wapi? Na mimi nije niongozwe na mtoto wa Wassira mdogo just that qualification? ha1 ha1 ha! ha! Sasa mtoto tu wa mdogo wake mnashobokea hivi je akija Wassira mwenyewe huko Chadema si ndio atakuwa Rais wenu, yaani chama hakina hata kanuni, ukiwa mtoto wa kigogo wa CCM ukiingia huko automatically unakuwa kiongozi hata kama kigogo ni baba mdogo tu inatosha, ukame wa majina na viongozi wenye uwezo, huruma sana!!

Le Mutuz!!
 
megundua kubishana na huyu jamaa nitapoteza mda na nguvu zangu sana anajiona msoomi hebu mwambieni aweke vyei vyake na ester aweke vyake tuone nani kilaza kati yao anatutisha kwa kusomea nje looh huyu jamaa bhaana leo nimemshusha vyeo vyake vyoote

- Wewe huyu hana anything ni mtoto wa Wassira mdogo tu waziri wa CCM, aibu sana kwa great thinkers kushobokea mediocre kama hizi, jipangeni tena huyu ajika CCM hata katibu wa kijiji hapati cause hana lolote, ni huko tu Chadema ndio anaweza kuwa kiongozi wa JF pia, Chadema mnatia huruma sana!1

Le Mutuz!!
 
- HA! HA! HA! OK SASA CV KAMA HII ANAKUWAJE NA MWENYEKITI AMBAYE HANA HATA DEGREE MOJA TU? SI NDIO NINASEMA CHAMA CHA KUKUMBATIA MEDIOCRE, YAANI KWA VILE NI MTOTO WA WASSIRA MDOGO TU BASI NI RAIS WA CHADEMA, HUZUNI SANA JAMANI!!

Le Mutuz!!
Mbona hueleweki ndugu yangu? Ulisema Esther ni kilaza, baada ya kuambiwa yeye ni mwanasheria tena mwenye uwezo mkubwa sasa unahamia kwa mwenyekiti, kuwa mwangalifu.
 
- Wewe usiniletee uchuro niingie wapi? Na mimi nije niongozwe na mtoto wa Wassira mdogo just that qualification? ha1 ha1 ha! ha! Sasa mtoto tu wa mdogo wake mnashobokea hivi je akija Wassira mwenyewe huko Chadema si ndio atakuwa Rais wenu, yaani chama hakina hata kanuni, ukiwa mtoto wa kigogo wa CCM ukiingia huko automatically unakuwa kiongozi hata kama kigogo ni baba mdogo tu inatosha, ukame wa majina na viongozi wenye uwezo, huruma sana!!

Le Mutuz!!
Hebu tuambie labda hatuelewi, kwani Esther ana cheo gani Chadema?
 
Mbona hueleweki ndugu yangu? Ulisema Esther ni kilaza, baada ya kuambiwa yeye ni mwanasheria tena mwenye uwezo mkubwa sasa unahamia kwa mwenyekiti, kuwa mwangalifu.

- It does not matter wote ni vilaza tu huko kassoro Zitto, MWanakijiji, na Dr. Kitila wengine wote huko ni vilaza tu, sasa unaona hakuna mtu mwingine huku duniani wa kuwapa makavu live nyie Chadema bendera, onle me The King Of All Network Social Media in bongo, ndiye peke yangu ninaweza kuwapa makavu live tena za uso!!

- Wacheni kushobokea majina, wacheni kushobokea mediocre, mnazimikia sana majina yaani jina la Wassira tena mdogo tu sio Tyson mwenyewe mnashobokea hivi, sasa huyu tayari mmeshampa ufalme maana hamna viongozi vichwa huko, yaani ni huzuni sana!!

Le Mutuz!!
 
- Wewe huyu hana anything ni mtoto wa Wassira mdogo tu waziri wa CCM, aibu sana kwa great thinkers kushobokea mediocre kama hizi, jipangeni tena huyu ajika CCM hata katibu wa kijiji hapati cause hana lolote, ni huko tu Chadema ndio anaweza kuwa kiongozi wa JF pia, Chadema mnatia huruma sana!1

Le Mutuz!!
uchu wa madaraka bhaana JIBABA la miaka 50 na zaidi ajilinganisha na binti wa miaka 25... unatia hurumawe jamaa tafta kufanyiwa maombi ufunguke.. alafu alokuambia ukapoteze mda USA nani?? watoto wenzio wahao wanaojiita vigogo waliwahi kurudi na wengine walibaki wakala mashavu wewe ndo unashtukia leo matokeo yake unajaa jazba tuu badala yakutoa hoja khaaaa.... Hivi hujiulizagi tuu ilikuwaje Mr matusi akamshinda mshua wako?? Siasa ya kibongo imeulaani ukoo wenu dats y hata bi mkubwa juzi kaangukia pua.. Kuna cku utakuja tukana CCM wewe. tuombe tuu uhai maana naona umepanik sana
 
Hebu tuambie labda hatuelewi, kwani Esther ana cheo gani Chadema?

- Hii thread ilikuwa imekufa kabisa lakini The King Of All Social Media in Bongo nimeigusa tu tayari imeshakuwa live you see you cant get enough of my vidonge, mnajua kuwa ninawaambia ukweli! tena ugly truth ambayo huwa hmana tabia ya kuambiana huko Chadema kazi yenu ni kufuga mediocre, huyu dada niambieni ni kiongozi wa nini mpaka sasa amekuwa msemaji wa Chadema tawi la JF?

LE Mutuz!!
 
uchu wa madaraka bhaana JIBABA la miaka 50 na zaidi ajilinganisha na binti wa miaka 25... unatia hurumawe jamaa tafta kufanyiwa maombi ufunguke.. alafu alokuambia ukapoteze mda USA nani?? watoto wenzio wahao wanaojiita vigogo waliwahi kurudi na wengine walibaki wakala mashavu wewe ndo unashtukia leo matokeo yake unajaa jazba tuu badala yakutoa hoja khaaaa.... Hivi hujiulizagi tuu ilikuwaje Mr matusi akamshinda mshua wako?? Siasa ya kibongo imeulaani ukoo wenu dats y hata bi mkubwa juzi kaangukia pua.. Kuna cku utakuja tukana CCM wewe. tuombe tuu uhai maana naona umepanik sana

- Yaani Uwanja wa Dunia kama huu wenzako tunapitisha agenda za vyama vyetu, wewe unaandika pumba kama hizi? huna mission huna goal wewe ni kuandika bora liende tu kama kawaida ya chama chako, wewe kuwa na mission hapa sisi tunakuja hapa kukupa makavu live maana mmezoea kudanganywa nyie, huyu dada sio kiongozi wa anything ni ana jina tu la waziri wassira!!

- Ok I am done here maana hakuna competition, so ngoja nitafute thread nyingine iliyokufa niifufue!!

Le Mutuz!
 
- It does not matter wote ni vilaza tu huko kassoro Zitto, MWanakijiji, na Dr. Kitila wengine wote huko ni vilaza tu, sasa unaona hakuna mtu mwingine huku duniani wa kuwapa makavu live nyie Chadema bendera, onle me The King Of All Network Social Media in bongo, ndiye peke yangu ninaweza kuwapa makavu live tena za uso!!

- Wacheni kushobokea majina, wacheni kushobokea mediocre, mnazimikia sana majina yaani jina la Wassira tena mdogo tu sio Tyson mwenyewe mnashobokea hivi, sasa huyu tayari mmeshampa ufalme maana hamna viongozi vichwa huko, yaani ni huzuni sana!!

Le Mutuz!!
Do you have something personal with Esther? Maana naona kama ni wivu zaidi kuliko hoja. Hebu wewe tumia jina la Malecela tuone kama utapata hata robo ya umaarufu wa binti huyu mdogo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom