Esther Wasira: Viongozi Waache Kutoa 'Cheap Answers'

Esther Wasira: Viongozi Waache Kutoa 'Cheap Answers'

Status
Not open for further replies.
- hA! ha! ha! ha! ha! Demokrasia bwana na hii imeandikwa na Great Thinker! ha! ha! ha! ha1 ha!, uko tayari kuongozwa na Sister asiye na lolote zaidi tu ya kuwa mtoto wa WAssira!! ha1 ha! ha!

Le Biig Shoow!!

OMG!pole kaka utapona
 
siamini

macho yangu km dada amekuwa jembe na jasiri kiac hiki....viva
CDM

Ivi CDM mbona mnajiaibisha, mnampa promo kubwa huyu dada bila msingi
wowote. kuna watu wapo wasomi kama halima Mdee ambaye angefaa kuwa
kiongozi wa BAWACHA, lakini kuna mkakati wa wazi wa kumpa uongozi Ester.
Hau kwa sababu chama ni kampuni na watoto wa waanzilishi wa chama
lazima wapate share zao? wadau wengi hawajui baba yake Ester Wasira alikuwa mwaasisi wa CDM
 
Mkuu ni PM nitakuunganisha na makamanda wa DC wala usikonde! Mkuu mbona umechelewa M4C crusade itakupita!

Chama
Gongo la mboto DSM

Hahaha Chama. Mimi mdomo mzito kuzungumza na makamanda. Niache nijirushe na wakina Tamika, Shenene, Monique and Tichina.
 
- hA! ha! ha! ha! ha! Demokrasia bwana na hii imeandikwa na Great Thinker! ha! ha! ha! ha1 ha!, uko tayari kuongozwa na Sister asiye na lolote zaidi tu ya kuwa mtoto wa WAssira!! ha1 ha! ha!

Le Biig Shoow!!

Mwenzio alitoka Bunda kwenda Mlimani kusomea sheria ili awasaidie watu wa Bunda. Sio kilaza kama wewe uliyetoka Mtera kwenda kusomea ubaharia. Sijui ulitaka uje kuwasaidia akina Lusinde kuvua samaki huko Mtera!? Eti hana lolote! Wewe una nini zaidi ya mipasho kama Omary Kopa!? TOT ndio panakufaa wewe!!!
 
Hahaha Chama. Mimi mdomo mzito kuzungumza na makamanda. Niache nijirushe na wakina Tamika, Shenene, Monique and Tichina.

ahaaa haaa mkuu naona na wewe unataka kuingia kwenye crusade kamanda Ester anakusubiri akukabidhi kadi!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
ahaaa haaa mkuu naona na wewe unataka kuingia kwenye crusade kamanda Ester anakusubiri akukabidhi kadi!

Chama
Gongo la mboto DSM

Kwikwikwi, kadi naisubiri ya kamanda Mdee.
 
Watanzania bana.

Siyo kitu cha kushangaza nchi imefika hapa ilipo kutokana na uvivu wa kufikiri na kuchanganua mambo, kwa mtaji huu ndiyo maana tunapata boffola political leaders.

Mtu akiongea maneno mawili matatu yanayooonekana kama yana maana basi inakuwa ndiyo tiketi ya kupewa uongozi.

Jina lake likiwa limetanguliwa na jina la 'mtu maarufu' nchini ndiyo basi kabisa. Yaani uongozi unakuwa kama charity.

Siamini kama CHADEMA inaweza ikawa desperate kiasi hiki kupata viongozi. kama ndivyo hivyo, basi kuna tatizo kubwa ndani ya chama, ndiyo maana mpaka kiongozi mkuu alipata muda na kuita waandishi wa habari ili kushuhudia tukio la 'kihistoria' la kupewa kadi ya chama kwa watu waliobeba jina 'maarufu'.

Ndiyo yale kama wanavyosema, if CCM does, We can do as well.

Siasa za copy & paste without giving any alternative choice to a society. Huku ni kutowatendea haki wananchi wanaolipa kodi.
 
haha haaaa Mdee? Chadema hukitaki wenye chama watakukimbiza hata kabla ya kukupa kadi yenyewe

Chama
Gongo la mboto DSM

Si unajua mimi natoka Kawe yakhe, Sasa mbunge wangu akinishikisha kadi sio ndio itakuwa mwafaka. Au unataka wanishikishe kadi makamanda wa DMV waliokaa kitapeli.
 
Mwanajamii na mwanaharakati Esther Wassira ameongea na bongo5.com na kusema kwa sasa hatofanya tena muziki wa Bongo Flava kibiashara na badala yake atajikita kwenye Siasa ili aendelee na harakati za kuwatetea Watanzania ili wapate Maisha bora yenye neema.

Akizungumza katika mahojiano maalumu ambayo utapata fursa ya kuyaangalia hapa chini, Mbunge huyo alisema sababu kubwa ya yeye kuchagua kuchukua uanachama wa Chadema hata kama ukoo wake upo CCM, ni baada ya kufanya uchunguzi na kugundua kuwa Chama cha Chadema kinaonekana kina nia njema na ya dhati ya kuwakomboa na kuwaletea mabadiliko watanzania.

Kwa kifupi, katika mahojiano hayo ameongelea mambo mengi yanayohusu mustakabali wa watanzania, kama Rushwa, Uwajibikaji, Ufisadi, uongozi thabiti, uzalendo, na pia aligusia kama atafanya nyimbo basi ni ya kwaya.

Angalia mahojiano hayo hapa chini kufahamu kwa undani, ameyaongeleaje masuala hayo.




Chanzo: Video: Esther Wasira- ‘Viongozi Waache Kutoa Cheap Answers' | Bongo5


Bravo Ester!! Keep it up. Umenene ambacho JK na Magamba yake ameshindwa
 
Last edited by a moderator:
Si unajua mimi natoka Kawe yakhe, Sasa mbunge wangu akinishikisha kadi sio ndio itakuwa mwafaka. Au unataka wanishikishe kadi makamanda wa DMV waliokaa kitapeli.

Hapo kwa kamanda Mdee shangwe tupu! DMV tutakupa Chadema diaspora na Mdee atakabidhi Chadema M4C

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Hapo kwa kamanda Mdee shangwe tupu! DMV tutakupa Chadema diaspora na Mdee atakabidhi Chadema M4C

Chama
Gongo la mboto DSM

Hivi mkutano lini? Jasusi ajakupa mwaliko?
 
dogo mjanja saana, nadhani ule usomi wake, kuwa na wazazi wanasiasa na siasa kuwa inalipa hapa TZ, basi yaonekana amepata bonge la ushauri , jiunge ,CDM nafasi iko wazi, utapata umaarufu mapema na malengo yako yatatimia. maana CCM, itakuchukua miaka na ile lugha wanabebana [wassira] itakumaliza ila ukiwa adui wa kisiasa na jina Wassira , utang'ara , keep it up deal limewini. utagombea Bunda ukishinda poa, ukishindwa kama kawaida tunatoa upendeleo kwa wale wanawake waliogombea majimboni na kushindwa wanafikiriwa kwanza vile viti vya upendeleo. kama vitakuwepo maana tuko kwenye mchakato wa kubadilisha katiba.
 
mepitia sana comment za Lemutuz na wadau waliomjibu naona twatumia nguvu nyingi pasipo na sababu. Aalikwe ESTER pia LEMUTUZ alafu wawekwe mtu kati kama ilivyokuwa kwa Zitto last week hapa itafahamika tuu nani jina lina mbeba na nani jina halimbebi, nani ana kitu na nani hana kitu..ni mawazo tuu wana jamii. nawasilisha
 
- Jamani with all due respect, naomba kuuliza huyu Dada ni Mbunge? Ni Kiongozi aliyechaguliwa na wananchi? Au ni self appointed Leader? I mean kumbe na huko Chadema basi mnapenda majina ya baba maana huyu Sister sio Kiongozi, hajachaguliwa na anybody!

- Sasa mbona Chadema mnamshobokea sana? Yaani unaona tatizo lenu Chadema vacuum ya Viongozi, sasa hata Mdada akijitokea ana jina la Wassira huyoo anapewa platform kwamba eti Mwanaharakati? duh!!

- UKAME WA VIONGOZI GENUINE UNAWATESA SANA KUMBE NDIO MAANA MLIKUWA MNALILIA NIJE HUKO? HA! HA! PHEW! LICHAMA LA MEDIOCRE MAANA SASA HATA HUYU SUBIRI KIDOGO TU UTASIKIA NI MBUNGE WA VITI MAAALUM!1 HA! HA! HA!

Le Mutuz!!


Dada Esther Wassira,

Mungu akubariki sana dada yangu. Uko poa na unaonekana unajua kile unachokizungumzia. Hakika wewe ni mwanamke wa shoka. Huu ni mwanzo tu. Songa mbele, songa mbele nchi hii inakutegemea, you can be a Iron Lady of Tanzania.

Nukuu yako ya Baba wa Taifa, ambayo nilikuwa naipenda sana wakti nikiwa shule napenda na mimi niinukuu kwa kimombo kwa vile nilikuwa nimeikariri kama wimbo,''Those who receive this privilege therefore have a duty to repay the sacrifice which others have made,they are like a man who have been given all the food available in a starving village so that..............if they fail to do so then they are traitors'' mwisho wa kunukuu.
 
Esther Wassira kazi ya kwanza tunayokupatia People's Power ni kuanza harakati za kumnyang'anya jimbo la Bunda Steven Wassira. Inabidi uenze kuonesha nia ya kulitaka jimbo la Bunda kwa kufanya mikutano Bunda na kushiriki shughuli za maendeleo za Bunda.

Believe me kama utafanya hivyo 2015, itakuwa mithili ya kumsukuma MLEVI. Huko Bunda Steven Wassira ni REJECT.

Go Go gooo Dada Esther Wassira, hatuo moja huanzisha mabadiliko. In CDM we trust.
 
Mwenzio alitoka Bunda kwenda Mlimani kusomea sheria ili awasaidie watu wa Bunda. Sio kilaza kama wewe uliyetoka Mtera kwenda kusomea ubaharia. Sijui ulitaka uje kuwasaidia akina Lusinde kuvua samaki huko Mtera!? Eti hana lolote! Wewe una nini zaidi ya mipasho kama Omary Kopa!? TOT ndio panakufaa wewe!!!

- Nimeuliza hivi huyu ni Kiongozi aliyechaguliwa na nani? Au ndio yale yale mambo yenu ya kupenda majina ya Viongozi wa CCM, kwa sababu Wassira ni jina la Baba mkubwa wa huyu Sister, na Wassira ni Waziri wa CCM, maana yake ni kwamba kumbe mnazimika majina ya Viongozi wa CCM, ndio maana mlikuwa mnaniomba sana nije huko, nimewatolea nje siwezi kujiunga na chama kisichokuwa na consistency!

- I mean siku moja mnalia CCM ina watoto wa Vigogo, hapa mnakumbatia mtoto mwenye jina la kigogo wa CCM, so kumbe mnalia kwa sababu ya kuwakosa watoto wa Vigogo wa CCM,

- Sasa wait huyu Ester sasa hivi anakumbatiwa, ajaribu tu kusema anataka kugombea urais, utaona atakavyopigwa mawe kwamba ni msaliti, maana hiyo nafasi yakugombea Urais na Mwenyekiti wa Chadema, ni lazima wawe Viongozi wawili wanaoshindwa kila uchaguzi, Slaa na Mbowe tu!!

- Waambieni Startv nikutane na huyu kilaza wenu, nitamchana mpaka mtalia na yale maswali yenu ya pumba pumba, last time nilikua NAtional TV, ninajadili ishus serious kwa Taifa, Taifa zima linanisikiliza wakasema sasa maswali toka JF, yaani ilikuwa aibu sana maswali yote ni kwa nini siku hizi hingii JF, ohhh kwa nini siku hizi umetoka JF, yaani rubbish tupu!!



LE Mutuz!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom