Escrow: Wale waliochukulia Stanbic hawafahamiki; watarudisha kweli?

Escrow: Wale waliochukulia Stanbic hawafahamiki; watarudisha kweli?

MAKINIKIA( Trillions+).
Picha inazidi kunoga. CCM watajuta kwanini huyu jamaa walimpendekeza kuwa mgombea a Urahisi ilhali alikuwa hana sifa za kuingia Ikulu? Ngoja sasa awashikishe adabu wakome na wakomae!!!
Yaani patamu sana hapo! Mi ntaamini kama joka litarudisha
 
Ngeleja kaonyesha mfano! Kwa kuwa yeye ya kwake alichukulia mkombozi bank! Hivi wale wasiofahamika na waliochukulia Stanbic Bank watarudisha kweli?
Inawezekana ni miongoni mwa makaburi yasiyofukuliwa, who knows..
 
Muongo mkubwa wewe zingekuwa ndio zimemwingiza madarakani ndio angesimamia zirudishwe au waliozitoa wafikishwe mahakamni hata akili kidogo tu mnashindwa kuzitumia,acha kufikiri kwa kutumia unyayo ,tumia bongo kaka.
Acha matusi kijana, toa hoja!Vita gani ambayo Sizonje kapambana akashinda?Alianza kutumbua hovyo kwa sasa kuna watumishi wana vyeo kazi hawana na wanakula mshahara na marupu rupu kama kawa.Akaja vyeti feki,kaishia kuonea walimu na manesi huku wasukuma wenzake wakina Bashite wanadunda mtaani!Akaja makinikia ambayo yamempa stress hadi ikabidi aende Chato kupunzika maana kashachemsha!Makusanyo yameshuka hadi bil 700 tshs kwa mwezi wakati mishahara ya watumishi wa umma ni bil 598 tshs kwa mwezi!Bila Escrow Sizonje asingeshinda muulize Makamba Jr na Nape ni kwa jinsi gani CCM ilishinda!
 
Stanbick Bank hawajui nani walibeba pesa kwa Rumbesa, salfeti, magunia, mabox etc?

CCTV haikuonyesha???

Hivi wanachukulia Watanzania ni mbumbu mbu sana? au waoga sana

Na ukihoji kitu, unakamatwa?
Kama kweli Mungu mtu msemakweli ni mpenzi wa Mungu basi ambane Singasinga atuwekee majina ya walikochukua mgao wa stambic
 
Ruge na singasinga wataimba kama chiriku huko mahakamani na tusubiri,muda si mrefu wale waliobeba kwa lumbesa pale stanbic wataimbwa tu ,singasinga hapendengi kuchuchumalishwa bana
Ina maana serikali yote hawajui waliochukulia pesa Stanbic bank? Eti uzalendo, UPI?
 
Mkullu alishasema yeye ndio anajua siri zote za nchi hii, ila ujasiri wa kufukuwa makaburi ya walompa kiti ndo hana kama ya walotufikisha kwenye makinikia
Kama wanafahamika si watajwe! Akina ngeleja wamekuwa punda wa kafara
 
Jamaa ameshasema watotolea hizo fedha sehemu yoyote yenye uwazi
 
OK! Hapa nimeanza kukuelewa. Kumbe hapo ni za Ruge ndo tunajua waliokula! Bado za singasinga! Ngoja movie iendelee
Pesa za Escrow ziligawiwa kutegemea na hisa,mwenye hisa kubwa alikuwa Singh about 70%
Kama aligawa kwa staili ya Ruge basi waliofaidika ni wengi,lakini yeye ni siri yake au Stabic.
 
Nani kasema hawafahamiki? Sethi anawajua mbona labda abebe zigo kwa niaba yao

Sent from my SM-J700F using JamiiForums mobile app
Na kesi ya Sethi & Rugemalira itakapoanza kuunguruma mahakamani wote hao waliogawana pesa toka Stanibic na Mkombozi watafikishwa mahakamani aidha kama mashahidi wa upande wa serikali au kama watuhumiwa wenza.
 
kesi ya Sethi itakapoanza kuunguruma mahakamani wote hao waliogawana pesa toka Stanibic na Mkombozi watafikishwa mahakamani aidha kama mashaidi wa upande wa serikali au kama watuhumiwa wenza.
Sasa tukiwa wale wakubwa was serikali tulioambiwa tupumzike pia tutaenda mahakamani?
 
Back
Top Bottom