Ephata Nanyaro ajitosa kugombea uenyekiti BAVICHA Taifa

Ephata Nanyaro ajitosa kugombea uenyekiti BAVICHA Taifa

Mwanza Mageuzi,
basi jifunze kuwa unasema ukweli. na kama unaongea na huyo ndugu kama unavyosema naye mwombe akueleze ukweli. siyo anakudanganya kisha unachuma dhambi bure. tu focus kwenye mada.
 
ni ukweli ulio wazi kijana huyu ephata ni mwiba mkali sana..

kwakutambua hilo ccm wanamtumia mamluki wao Ludovic kuanza kuchafua kijana huyu ili asipewe uongoz kwa demokrasia kuntu.
naasa siasa hizi ccm na act hazitawasaidia mtangukia pua tu...
nb; ephata jitokeze haraka ili kujitenga na kijana huyu mpuuzi... vinginevyo atakuharibia image yako ktk chama...
 
Tatizo la chama chetu, busara na hekima za viongozi wetu haziambukizi wanachama wetu.baadhi ya vijana ni aibu tu kama wanywa viroba. sasa ujinga wenu unaanza kuwavutia wapinzani wetu kwenye ccm na vyama vingine kuharibu central theme.
tumaini langu ni kuwa viongozi wetu siyo walevi kama hawa vijana.so kama wanaona kuna mantiki,wataconsider.
 
Udaku wako umekaa kijingajinga sana. Uharo mtupu.
 
Mwanza Mageuzi,
basi jifunze kuwa unasema ukweli. na kama unaongea na huyo ndugu kama unavyosema naye mwombe akueleze ukweli. siyo anakudanganya kisha unachuma dhambi bure. tu focus kwenye mada.
mkuu kama unataka number zake sema nkutumie? kwann niseme uongo dhambi si nzri kabisa alaf si siasa siasa ni uchumi
 
ni ukweli ulio wazi kijana huyu ephata ni mwiba mkali sana..

kwakutambua hilo ccm wanamtumia mamluki wao Ludovic kuanza kuchafua kijana huyu ili asipewe uongoz kwa demokrasia kuntu.
naasa siasa hizi ccm na act hazitawasaidia mtangukia pua tu...
nb; ephata jitokeze haraka ili kujitenga na kijana huyu mpuuzi... vinginevyo atakuharibia image yako ktk chama...

fafanua anamchafuaje?? kinyume na maumbile au??
 
ni ukweli ulio wazi kijana huyu ephata ni mwiba mkali sana..

kwakutambua hilo ccm wanamtumia mamluki wao Ludovic kuanza kuchafua kijana huyu ili asipewe uongoz kwa demokrasia kuntu.
naasa siasa hizi ccm na act hazitawasaidia mtangukia pua tu...
nb; ephata jitokeze haraka ili kujitenga na kijana huyu mpuuzi... vinginevyo atakuharibia image yako ktk chama...

Hivi hajaacha tu kutumika?
 
Nanyaro hagombei Bali ametumwa kumsimdikiza nasari Mbunge

Baada ya nasari kuona hashindi ubunge
 
Mwanza Mageuzi,
unajua kuwa nilikuwa mwenyekiti wa chadema duce. kwa hiyo huo ni ukweli ambao hauwezi kuufuta. pia huyu anayesema nikafundishe,ana mawazo ya ki ccm kuambia watu waache siasa.aibu hii.

Mkuu hebu tuweke sawa kuhusu ile video ya Lwaks kwanini ulii record na kuitupia you tube? Vipi uhusiano wako ww na Mwigulu mpaka mnatumiana pesa, na ww ni chama gani maana cdm wamekutosa hata kwenye kesi uliaachwa mpaka ukaokolewa na akina mwigulu.
 
Wewe Joseph Ludovick siku zoooote ulikuw kmya juu ya Uharamia wako na akina Hugo Chavez eti leo hii wewe ndio uwe w kuishauri Chadema kwenye akili hawaingii akilini;wewe ni ACT/CCM
 
Back
Top Bottom