Ephata Nanyaro ajitosa kugombea uenyekiti BAVICHA Taifa

Ephata Nanyaro ajitosa kugombea uenyekiti BAVICHA Taifa

Mimi Ephata Nanyaro nimezaliwa tarehe 27.11.1984,nina mke mmoja na watoto wawili.

Elimu yangu ni shahada ya kwanza UZOEFU WA KIUONGOZI NDANI YA CHAMA -Mwenyekiti wa BAVICHA mkoa wa Arusha(2009-2014) -Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Arusha mjini(2011-2014) -Diwani wa kata ya Levolosi Arusha Mjini(2010-2015) _Mmoja wa waanzilishi wa VIPATU taasisi ya vijana ambayo imeinua vijana wengi Kiuchumi mkoa wa Arusha KWA NINI NAFAA KUWA MWENYEKITI

1.Uwezo wa kiuongozi Nimekiongoza chama
wilaya ya Arusha mjini kwa mafanikio makubwa sana,katika kipindi cha uongozi wangu tulifanikiwa kushinda chaguzi zote ndogo,na kata ya Sombetini na Daraja mbili ambazo awali zilikuwa ccm tukazirejesha CHADEMA.Nimewatumikia wanawanchi wangu wa Levolosi kwa uaminifu na uwezo mkubwa,ambapo tumeweza kutekeleza ahadi zetu kwa 80% hadi sasa.

2.Ubunifu Tumebuni miradi mbalimbali ya BAVICHA Mkoa wa Arusha,yenye malengo ya (a)Kuboresha na kuinua maisha ya vijana kiuchumi(b)Kukifanya chama kuwa relevant kwa wananchi wengi.Chini ya mpango huu tulianzisha VIPATU(Vijana pamoja tunaweza)

3.Oganizesheni imara ya BAVICHA Kwa kuwa malengo makuu ya chama ni kuchukua DOLA,na BAVICHA ina jukumu kubwa la Kuhakikisha malengo makuu ya chama yanafikiwa.Hivyo tunahitaji kujenga oganaizesheni imara ya BAVICHA kutoka chini hadi juu.BAVICHA itakayokuwa mhimili mkuu wa CHAMA katika kufikia malengo,hili tutalijenga katika misingi ya Uadilifu,Uwajibikaji,Uwazi,Utu na Ujasi ri mkubwa sana
 
MPIGIE KURA EPHATA NANYARO
Shujaa aliye kipigania chama (CHADEMA) kwa gharama ya maisha yake: ameshapigwa, mabomu, kupigwa na mgambo kwaajili ya chama.
Ni miongoni mwa watu walio onesha ujasiri mkubwa katika kukipigania chama hasa pale alipo kataa mamilioni ya fedha za mafisadi (CCM) wakati wa mgogoro wa madiwani wa Arusha mjini kwakuangalia maslahi mapana ya CHADEMA na kuuthamini UTU wa vijana na uzalendo ndani ya Taifa lake. Alikuwa diwani pekee aliyekataa mwafaka feki na ndiye aliyekijulisha chama kuhusu mwafaka huo
Ni katika uongozi wa Ephata Nanyaro BAVICHA Arusha imeweza kuwa na program ya aina yake iliyo weza kuwainua vijana kiuchumi, Kwa kutambua umuhimu wa siasa uchumi alianzisha taasisi iliyo chini ya chama inayofahamika kwa jina la VIPATU (Vijana wa Arusha ni mashahidi)
Nanyaro ni mgombea aliye kosa mpinzani kwa kuwa yeye ndiye diwani kijana pekee Tanzania na Afrika Mashariki aliyeweza. Ni diwani mdogo kuliko wote Tanzania, lakini amefanya mengi kwenye kata yake ya Levolosi( wakazi wa Arusha ni mashahidi kwa hili)
Malengo na dira yake katika kuliongoza baraza la vijana wa CHADEMA (BAVICHA) yanampambanua yeye kama mgombea pekee mwenye mikakati thabiti ambayo ikimpata msimamizi, BAVICHA itaonekana katika sura mpya hasa wakati huu ambao CHADEMA ni chama kinachosubiri kuongoza DOLA.
Dhamira ya Nanyaro ni kuhakikisha mipango kazi yote inayoandaliwa na baraza la vijana Taifa inaanzia kwanza kwenye ngazi ya MATAWI na MISINGI kwakuwa huko ndiko wanachama waliko.
Picha ya BAVICHA ijayo chini ya mwenyekiti Nanyaro,
Kuhakikisha vijana wanajitegemea kiuchumi, kwa kuanzisha fursa za uchumi kama kuwekeza katika kilimo, viwanda vidogo na ufundi, na kupunguza vijana kutumiwa na wazee kwa malengo yao ya kisiasa.
Kuhakikisha Bavicha inakuwa taaisis inajiyotegemea kiuchumi na kifikra bila kutegemea ufadhili toka chama, hii itawezesha baraza kujitegemea kimajukumu na kufanikisha malengo yake yote na kufanya kazi zake kwa uhuru.
Ni BAVICHA ya vijana walio jitambua, BAVICHA inayo fanya kazi kwakusimamia Misingi, Falsafa na Itiadi ya CHADEMA.
Demokrasi, Uadilifu, Uwajibikaji, Uwazi, Uzalendo na Ujasiri uliotukuka kwa maslahi mapana ya chama na Taifa letu ni TUNU zinazo muongoza Ephata Nanyaro mtakapompa ridhaa ya kuliongoza baraza la vijana wa CHADEMA (BAVICHA)
Ni Ephata Nanyaro mwenyekiti BAVICHA Taifa 2014 – 2019 kwa baraza la vijana imara na lenye uthubutu katika kupigania maslahi mapana ya vijana ndani ya taifa letu kupitia CHADEMA.
 
kila la kheri Ephata Nanyaro.

kila la kheri BAVICHA.

KILA LA KHERI CHADEMA.
 
Hakuna cha Nanyaro, Mwakibinga Philipo ni sahihi kwenye hiyo nafasi!
 
Nimekuwa mfatilaji mzuri wa siasa za nanyaro,na ninakubali kuwa ni mpambanaji wa kweli,amekuwa ni mtu asiyependa kukaa krb na vyombo vya habari
kijana anaweza,ila naomba waandaliwe mdahalo wa pmj,maana bnafs sjawahi kuongea naye au kumskiluza nifahamu uwezo wake wa kujenga hoja.
Kwa maana nafas ya uenyekiti inahitaji zaidi kupangua na kujenga hoja,huku mikakati na utendaji akikabidhiwa katibu wa Bavicha
maoni yangu kati ya huyu kijana efata na yule mwanasheria wa kanda ya ziwa,they both deserve to wear heche's shoes
 
MPIGIE KURA EPHATA NANYARO
Shujaa aliye kipigania chama (CHADEMA) kwa gharama ya maisha yake: ameshapigwa, mabomu, kupigwa na mgambo kwaajili ya chama.
Ni miongoni mwa watu walio onesha ujasiri mkubwa katika kukipigania chama hasa pale alipo kataa mamilioni ya fedha za mafisadi (CCM) wakati wa mgogoro wa madiwani wa Arusha mjini kwakuangalia maslahi mapana ya CHADEMA na kuuthamini UTU wa vijana na uzalendo ndani ya Taifa lake. Alikuwa diwani pekee aliyekataa mwafaka feki na ndiye aliyekijulisha chama kuhusu mwafaka huo
Ni katika uongozi wa Ephata Nanyaro BAVICHA Arusha imeweza kuwa na program ya aina yake iliyo weza kuwainua vijana kiuchumi, Kwa kutambua umuhimu wa siasa uchumi alianzisha taasisi iliyo chini ya chama inayofahamika kwa jina la VIPATU (Vijana wa Arusha ni mashahidi)
Nanyaro ni mgombea aliye kosa mpinzani kwa kuwa yeye ndiye diwani kijana pekee Tanzania na Afrika Mashariki aliyeweza. Ni diwani mdogo kuliko wote Tanzania, lakini amefanya mengi kwenye kata yake ya Levolosi( wakazi wa Arusha ni mashahidi kwa hili)
Malengo na dira yake katika kuliongoza baraza la vijana wa CHADEMA (BAVICHA) yanampambanua yeye kama mgombea pekee mwenye mikakati thabiti ambayo ikimpata msimamizi, BAVICHA itaonekana katika sura mpya hasa wakati huu ambao CHADEMA ni chama kinachosubiri kuongoza DOLA.
Dhamira ya Nanyaro ni kuhakikisha mipango kazi yote inayoandaliwa na baraza la vijana Taifa inaanzia kwanza kwenye ngazi ya MATAWI na MISINGI kwakuwa huko ndiko wanachama waliko.
Picha ya BAVICHA ijayo chini ya mwenyekiti Nanyaro,
Kuhakikisha vijana wanajitegemea kiuchumi, kwa kuanzisha fursa za uchumi kama kuwekeza katika kilimo, viwanda vidogo na ufundi, na kupunguza vijana kutumiwa na wazee kwa malengo yao ya kisiasa.
Kuhakikisha Bavicha inakuwa taaisis inajiyotegemea kiuchumi na kifikra bila kutegemea ufadhili toka chama, hii itawezesha baraza kujitegemea kimajukumu na kufanikisha malengo yake yote na kufanya kazi zake kwa uhuru.
Ni BAVICHA ya vijana walio jitambua, BAVICHA inayo fanya kazi kwakusimamia Misingi, Falsafa na Itiadi ya CHADEMA.
Demokrasi, Uadilifu, Uwajibikaji, Uwazi, Uzalendo na Ujasiri uliotukuka kwa maslahi mapana ya chama na Taifa letu ni TUNU zinazo muongoza Ephata Nanyaro mtakapompa ridhaa ya kuliongoza baraza la vijana wa CHADEMA (BAVICHA)
Ni Ephata Nanyaro mwenyekiti BAVICHA Taifa 2014 – 2019 kwa baraza la vijana imara na lenye uthubutu katika kupigania maslahi mapana ya vijana ndani ya taifa letu kupitia CHADEMA.
Walau huyu Nanyaro anaweza kupimwa kwa rekodi ya kukitumikia chama katika nafasi alizotumikia kuliko hawa wanaoibuka toka kusikojulikana. Kila la heri Nanyaro.
 
Nimekuwa mfatilaji mzuri wa siasa za nanyaro,na ninakubali kuwa ni mpambanaji wa kweli,amekuwa ni mtu asiyependa kukaa krb na vyombo vya habari
kijana anaweza,ila naomba waandaliwe mdahalo wa pmj,maana bnafs sjawahi kuongea naye au kumskiluza nifahamu uwezo wake wa kujenga hoja.
Kwa maana nafas ya uenyekiti inahitaji zaidi kupangua na kujenga hoja,huku mikakati na utendaji akikabidhiwa katibu wa Bavicha
maoni yangu kati ya huyu kijana efata na yule mwanasheria wa kanda ya ziwa,they both deserve to wear heche's shoes

Kujenga hoja kunasaidia nini kwenye uongozi?
Ishiiiiiiii
 
Ephata namkubali sana nikiwa kama kijana,mkazi wa Levolosi.
Baada ya Ben Saanane kuondoka,Ephata anakuwa na nafasi kubwa ya kushinda
 
Nimekuwa mfatilaji mzuri wa siasa za nanyaro,na ninakubali kuwa ni mpambanaji wa kweli,amekuwa ni mtu asiyependa kukaa krb na vyombo vya habari
kijana anaweza,ila naomba waandaliwe mdahalo wa pmj,maana bnafs sjawahi kuongea naye au kumskiluza nifahamu uwezo wake wa kujenga hoja.
Kwa maana nafas ya uenyekiti inahitaji zaidi kupangua na kujenga hoja,huku mikakati na utendaji akikabidhiwa katibu wa Bavicha
maoni yangu kati ya huyu kijana efata na yule mwanasheria wa kanda ya ziwa,they both deserve to wear heche's shoes

Nanyaro tuko nae ACT
 
wewe unatumia kiungo cha choni kufikiri na si kichwa ndio maana umeingia kiukakasi, Nanyaro ni mtu sahihi sana nanyaro tupo tupo pamoja kamanda

Mwambie Nanyaro alipie kadi yake ya ACT..
 
Ephata namkubali sana nikiwa kama kijana,mkazi wa Levolosi.
Baada ya Ben Saanane kuondoka,Ephata anakuwa na nafasi kubwa ya kushinda

Anafaa sana kuongoza Bavicha kwa sasa.
 
Back
Top Bottom