Enzi zake Daudi Bashite akiwa msanii wa Hiphop


Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,883
Likes
9,147
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,883 9,147 280
Si muda zitakuja picha za wodi aliyozaliwa sasa, si kwa speed hii khaa..:D :D :D
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
Bashite :Say oooooohh
Fans: ooooh
Bashite: say bashiteee
Fans: bashite.
Anaaanza kuchana.

Verse ya kwanza naanza, stone kama banza, niite Bashite pesa muhim kwanza,

Shule ya nin hapa mishen town, mpunga umesoma cheti kipo nyumbani, nimewarubuni madingi hadi raia hadi wizarani...

(Fans waaaanza kurusha makopo ) kapanda MANGE KIMAMBI..

Mange: pass microphone msom nimepandan dimbani, kiongozi gani , zero imejaaa kichwani , huo unanga wapelekee kwenu nyumbani, tumeamka usilete pigo za kizamani, xxxxxssssszz bashite Zero kichwaaniii

Fans; mangeeee mangeeee
hio mistari kiboko
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,515
Likes
3,309
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,515 3,309 280
RC anakazi Mitandao yote sasa ime mgeukia yeye!!
Tena si kazi ndogo, ndio sababu mchungaji anasema kama unaishi nyumba ya vioo usipende kurusha mawe, yatakurudia! Hapo bado madem wake wa zamani hawajaja ku prove mambo mengine!
 
N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
422
Likes
180
Points
60
Age
44
N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
422 180 60
Tumhurumie jamani huyu jamaa ka Fight sana na maisha, Mara conda wa daladala na mziki pia, alipotoka huko ndo akaenda uvccm nn!
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,073
Likes
5,419
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,073 5,419 280
Tumhurumie jamani huyu jamaa ka Fight sana na maisha, Mara conda wa daladala na mziki pia, alipotoka huko ndo akaenda uvccm nn!
Sio picha ya Makonda mnyonge mnyongeni
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,351
Likes
1,421
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,351 1,421 280
Ni series tuendelee kufuatilia
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,823
Likes
5,116
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,823 5,116 280
Bashite :Say oooooohh
Fans: ooooh
Bashite: say bashiteee
Fans: bashite.
Anaaanza kuchana.

Verse ya kwanza naanza, stone kama banza, niite Bashite pesa muhim kwanza,

Shule ya nin hapa mishen town, mpunga umesoma cheti kipo nyumbani, nimewarubuni madingi hadi raia hadi wizarani...

(Fans waaaanza kurusha makopo ) kapanda MANGE KIMAMBI..

Mange: pass microphone msom nimepandan dimbani, kiongozi gani , zero imejaaa kichwani , huo unanga wapelekee kwenu nyumbani, tumeamka usilete pigo za kizamani, xxxxxssssszz bashite Zero kichwaaniii

Fans; mangeeee mangeeee
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,823
Likes
5,116
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,823 5,116 280
Uongo, hiyo ni picha ya Marehemu Banzo Stone (Masanja). Acheni uongo.
Watu mmekuwa wajinga sana wa kupitiliza. Hata kama mnalipwa na hao drug dons akina Mbowe ila hamtaweza kushinda hii vita, maana Mungu yupo upande wa Makonda.
kwahiyo wewe una macho ya kunguni umeona peke yako? au unamfahamu banza stone kuliko mke wake.........teh....
 
kandukamo1

kandukamo1

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
986
Likes
267
Points
80
kandukamo1

kandukamo1

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
986 267 80
Hapa bwana Bashite straight outta Koromije akiwa anachana ma verse hatari
Eeh Mungu wa Israel,hii nchi bana kuna ma genius mtaani wamedata na msongo wa mawazo huku kuna vilaza wanaojua kujipendekeza na kufokea watu ndipo wanaonekana wachapa kazi
Freeman mbowe wanaandika Filemoni,slipway wanaandika sleepway basi tafrani tupu,
haya sasa nawaletea yule kiumbe aliyekuwa anaandikiwa documents kwa English na miss wema sepetuuuuuuuuuuuuuu
View attachment 476254
Wajanja wa usukumani hao.
 
Kyodowe

Kyodowe

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
719
Likes
410
Points
80
Kyodowe

Kyodowe

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2013
719 410 80
Mhhh, mjasiri huwa haachi asili. Labda cku moja ataanza kuchana tena mistari. Ngoja tusubir
 
COMRADE 07

COMRADE 07

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
323
Likes
103
Points
60
COMRADE 07

COMRADE 07

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
323 103 60
Wote mnaomsema vibaya RC wetu Bashite Mungu anawaona
 
N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
422
Likes
180
Points
60
Age
44
N

Nzinza edward

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
422 180 60
Jamani huyo ndo ana cheo kipya RC kiongozi moja ya sifa zake hatumbuliki!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,193
Likes
4,523
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,193 4,523 280
Sioni ishu hapo.
Simbachawene alikua mpiga debe pale Dodoma.
Mwigulu alikua anachunga ng'ombe.
Pinda alikua mtoto wa mkulima.
Kuna picha ya mh rais akiwa amepauka amekaa na babu zake.

Ni nani ambaye amekulia magorofani mwanzo mwisho humu?
kwanini mtu anahukumiwa kwa historia yake?
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,795
Likes
1,172
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,795 1,172 280
Sema kafanana na zumbe cool.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,836
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,836 14,380 280
Hapa bwana Bashite straight outta Koromije akiwa anachana ma verse hatari
Eeh Mungu wa Israel,hii nchi bana kuna ma genius mtaani wamedata na msongo wa mawazo huku kuna vilaza wanaojua kujipendekeza na kufokea watu ndipo wanaonekana wachapa kazi
Freeman mbowe wanaandika Filemoni,slipway wanaandika sleepway basi tafrani tupu,
haya sasa nawaletea yule kiumbe aliyekuwa anaandikiwa documents kwa English na miss wema sepetuuuuuuuuuuuuuu
View attachment 476254
kolomije muzica
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308