Enzi zake Daudi Bashite akiwa msanii wa Hiphop


miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
hongera konda baby
 
hussein boxer

hussein boxer

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
774
Likes
221
Points
60
Age
34
hussein boxer

hussein boxer

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
774 221 60
Ni mwenye Nike au shati?
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,452
Likes
4,978
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,452 4,978 280
Uongo, hiyo ni picha ya Marehemu Banzo Stone (Masanja). Acheni uongo.
Watu mmekuwa wajinga sana wa kupitiliza. Hata kama mnalipwa na hao drug dons akina Mbowe ila hamtaweza kushinda hii vita, maana Mungu yupo upande wa Makonda.
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,332
Likes
6,691
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,332 6,691 280
Jiongeze wewe!nawewe pita mulemule ili uwe RC au vepeee?
 
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
3,753
Likes
4,181
Points
280
Age
29
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
3,753 4,181 280
Hahaha bashite
 
Jimmy George

Jimmy George

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
1,694
Likes
1,531
Points
280
Age
25
Jimmy George

Jimmy George

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
1,694 1,531 280
Ana mahesabu makali sana makonda namsifu kwa hilo,maana kama alijua ya mbele kabashite cheti leo mkuu wa mkoa wengi mbona wamebashite vyeti wapo tu kwenye ofisi ndogo ndogo
 
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
3,753
Likes
4,181
Points
280
Age
29
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
3,753 4,181 280
Ila jamaa katoka mbali tumpongeze bashite mpambanaji.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,073
Likes
6,747
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,073 6,747 280
Hivi JF ina maana imejaa vilaza namna hii? Ukiangalia hiyo picha bila kubahatisha wala nini ni RAMADHAN MASANJA(banza stone) yaani humu siku hizi wamejaa vilaza tu kazi kukurupuka tu hiyo miaka ya 90 makonda si alikuwa mtoto kabisa wa miaka kama minane tu
 
Colu

Colu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
233
Likes
187
Points
60
Age
48
Colu

Colu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
233 187 60
Uongo, hiyo ni picha ya Marehemu Banzo Stone (Masanja). Acheni uongo.
Watu mmekuwa wajinga sana wa kupitiliza. Hata kama mnalipwa na hao drug dons akina Mbowe ila hamtaweza kushinda hii vita, maana Mungu yupo upande wa Makonda.
We utakuwa na matatizo ya macho,,,, picha ipo safi inamuonesha bashite unasema banza stone tena? Acha upofu by the way ni kipindi hicho haidhuru kitu
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,073
Likes
5,419
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,073 5,419 280
Hamna Makonda hapo hilo ni group la Niggaz to Public aka N2P kwenye mahafali ya Kibasila 1995 huyo mwenye doggie doggy ni FB friend ndio aliiweka hiyo pic kwenye wall yake
 
E

euca

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,228
Likes
578
Points
280
Age
25
E

euca

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,228 578 280
hizo nguo zake oversize alipewa na nani? Huyo jamaa yake pembeni kashapiga viloba kama 12 hiviii!!
Atakuwa alipewa na inspeta haroun maana jamaa ndo alikuwa mkali wa pamba enzi hzo....
 
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
6,854
Likes
4,387
Points
280
BansenBurner

BansenBurner

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
6,854 4,387 280
Ila huyu jamaa ni mtafutaji duh anapenda kiki kama harmorapa
Bashiterapa
 
THEBLACKPEARL

THEBLACKPEARL

Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
69
Likes
45
Points
25
THEBLACKPEARL

THEBLACKPEARL

Member
Joined Jun 11, 2015
69 45 25
Hapa bwana Bashite straight outta Koromije akiwa anachana ma verse hatari
Eeh Mungu wa Israel,hii nchi bana kuna ma genius mtaani wamedata na msongo wa mawazo huku kuna vilaza wanaojua kujipendekeza na kufokea watu ndipo wanaonekana wachapa kazi
Freeman mbowe wanaandika Filemoni,slipway wanaandika sleepway basi tafrani tupu,
haya sasa nawaletea yule kiumbe aliyekuwa anaandikiwa documents kwa English na miss wema sepetuuuuuuuuuuuuuu
View attachment 476254
huyo wa pembeni mbna kama tejaaaaaaaaa!!!
picha linaendelea
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,534
Likes
4,825
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,534 4,825 280
Daud Albert Bashite
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
Bashite :Say oooooohh
Fans: ooooh
Bashite: say bashiteee
Fans: bashite.
Anaaanza kuchana.

Verse ya kwanza naanza, stone kama banza, niite Bashite pesa muhim kwanza,

Shule ya nin hapa mishen town, mpunga umesoma cheti kipo nyumbani, nimewarubuni madingi hadi raia hadi wizarani...

(Fans waaaanza kurusha makopo ) kapanda MANGE KIMAMBI..

Mange: pass microphone msom nimepandan dimbani, kiongozi gani , zero imejaaa kichwani , huo unanga wapelekee kwenu nyumbani, tumeamka usilete pigo za kizamani, xxxxxssssszz bashite Zero kichwaaniii

Fans; mangeeee mangeeee
hio mistari kiboko
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308