Enzi zake Daudi Bashite akiwa msanii wa Hiphop


Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,934
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,934 280
Hapa bwana Bashite straight outta Koromije akiwa anachana ma verse hatari
Eeh Mungu wa Israel,hii nchi bana kuna ma genius mtaani wamedata na msongo wa mawazo huku kuna vilaza wanaojua kujipendekeza na kufokea watu ndipo wanaonekana wachapa kazi
Freeman mbowe wanaandika Filemoni,slipway wanaandika sleepway basi tafrani tupu,
haya sasa nawaletea yule kiumbe aliyekuwa anaandikiwa documents kwa English na miss wema sepetuuuuuuuuuuuuuu
capture-jpg.476254
 
Bob12

Bob12

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2017
Messages
11,438
Likes
58,763
Points
280
Bob12

Bob12

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2017
11,438 58,763 280
Hapa bwana Bashite straight outta Koromije akiwa anachana ma verse hatari
Eeh Mungu wa Israel,hii nchi bana kuna ma genius mtaani wamedata na msongo wa mawazo huku kuna vilaza wanaojua kujipendekeza na kufokea watu ndipo wanaonekana wachapa kazi
Freeman mbowe wanaandika Filemoni,slipway wanaandika sleepway basi tafrani tupu,
haya sasa nawaletea yule kiumbe aliyekuwa anaandikiwa documents kwa English na miss wema sepetuuuuuuuuuuuuuu
View attachment 476254
Duu
Watu mpo deep!!!!!!
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,104
Likes
4,173
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,104 4,173 280
Hii hatari, bora walioishia chekechea haya mambo ya bashite ni shidaa
 
Counsellor Sima

Counsellor Sima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
343
Likes
332
Points
80
Age
48
Counsellor Sima

Counsellor Sima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
343 332 80
What all these means......tutaendelea kutukanwa tuu....
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
90,018
Likes
809,463
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
90,018 809,463 280
Jamaa ana bahati ya mtende
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,904
Likes
8,862
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,904 8,862 280
Duh!!!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,931
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,931 280
Ha haaa amenikumbusha mambo ya YO RAP BONANZA enzi hizo. Kumbe anacho kipaji cha kurap ni bora akomae huko. Huu uhalifu alioufanya wa kuiba cheti cha mtu baada ya kufeli na kupata zero au fa fa faaaaa faaaaaaaa kama alivyosema Gwajima inabidi Bashite aachane nao kwa kwenda kurisiti kutumia cheti cha TP Lindanda Sec School au akapige QT
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
5,063
Likes
5,584
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
5,063 5,584 280
Bwana bashite kwa usanii hata steve nyerere haingii ndani
 
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
479
Likes
348
Points
80
Age
22
Benfamous

Benfamous

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
479 348 80
Hahahahah
Team mapito too
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
2,887
Likes
3,153
Points
280
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
2,887 3,153 280
Yuko vizuri daudi
 
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
1,604
Likes
1,284
Points
280
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2014
1,604 1,284 280
RC anakazi Mitandao yote sasa ime mgeukia yeye!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308